Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:33 29/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Cải tạo Nhà ăn Học viện – Học viện Chính trị khu vực III
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo Nhà ăn Học viện – Học viện Chính trị khu vực III
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi sự nghiệp Giáo dục - Đào tạo
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Hải, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:15 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
889-QĐ/HVCTKVIII
Ngày phê duyệt
29/08/2026 16:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Chính trị khu vực III
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 29/08/2026
đến
08:15 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
41.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/04/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TÂN Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 634 đường 2/9 - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng
2 TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ GIÁM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÀ NẴNG Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán 107 -109 Lê Sát - - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng
3 TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ GIÁM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÀ NẴNG Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 107 -109 Lê Sát - - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy nén khí ≥ 360m3/h, hoạt động tốt
1
2
Búa căn khí nén ≥ 3m3/ph, hoạt động tốt
1
3
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 7 tấn, hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xí bệt + Xịt + Van khóa + Hộp giấy
5
bộ
2
Lavabo + Nước nóng lạnh
5
bộ
3
Tiểu nam
3
bộ
4
vòi hoa sen
2
bộ
5
Phễu thu sàn 150x150 (Có fàn mùi)
3
cái
6
Van PPR D32
2
cái
7
Van PPR D25
1
cái
8
PPR D32 - PN10
0.132
100m
9
PPR D25 - PN10
0.396
100m
10
PPR D20 - PN10
0.44
100m
11
Cút 90° PPR D25
5
cái
12
Cút 90° PPR D20
7
cái
13
Cắt 90° Ren trong PPR D20 (BC, VN)
22
cái
14
Cút 90° Ren ngoài PPR D20
22
cái
15
Tê PPR D25x20
7
cái
16
Nối giảm PPR D25x20
4
cái
17
Nối giảm PPR D32x25
3
cái
18
Nối PPR D32
2
cái
19
Nối PPR D25
9
cái
20
Nối PPR D20
11
cái
21
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC THẢI
22
Ống uPVC D60 (Dày 3.0mm)
0.19
100m
23
Ống uPVC D90 (Dày 3.8mm)
0.42
100m
24
Ống uPVC D114 (Dày 4.9mm)
0.44
100m
25
Lùi 45° uPVC D60
11
cái
26
Để 45° uPVC D90
4
cái
27
Lùi 45° uPVC D114
18
cái
28
Tê uPVC D60
3
cái
29
Tê uPVC D114
3
cái
30
Y uPVC D90x60
3
cái
31
Y uPVC D114x60
3
cái
32
Nối giảm D90x60
2
cái
33
Kết nối uPVC D60
5
cái
34
uPVC D60
3
cái
35
uPVC D114
3
cái
36
Măng núi uPVC D60
6
cái
37
Măng sông uPVC D90
10
cái
38
Măng sông uPVC D114
11
cái
39
THOÁT NƯỚC MƯA
40
Ống uPVC D60 (Dày 3.0mm)
2.401
100m
41
Ống uPVC D90 (Dày 3.8mm)
0.755
100m
42
Cầu chắc chắn DN50
45
cái
43
Cầu cứng DN80
2
cái
44
Lùi 45° uPVC D60
189
cái
45
Để 45° uPVC D90
14
cái
46
Y uPVC D90x60
12
cái
47
HỆ THỐNG ĐIỀU HÒA KHÔNG KHÍ, THÔNG GIÓ
48
Điều hoà không khí gắn tường 18.000 btu/h, 1 chiều lạnh inverter, Gas R32 (bao gồm thiết bị máy hoà 2 HP inverter)
4
máy
49
Ống đồng 6.4 - dày 0.81mm
45
m
50
Ống đồng 12.7 - dày 0.81mm
45
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây