Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng, sửa chữa

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 21:26 19/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc Cục Thuế tỉnh Khánh Hòa (Sơn sửa tường rào)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng, sửa chữa
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:45 27/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
75 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4013/QĐ-CTKHH
Ngày phê duyệt
19/11/2024 21:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Thuế tỉnh Khánh Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:25 19/11/2024
đến
08:45 27/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:45 27/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
105 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2024 (12/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 86 NHA TRANG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 193/53/15 Hương Lộ Ngọc Hiệp - Phường Ngọc Hiệp - Thành phố Nha Trang - Tỉnh Khánh Hoà
2 Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định Xây dựng Khánh Hòa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 165 Thống Nhất - Phường Phương Sài - Thành phố Nha Trang - Tỉnh Khánh Hoà
3 CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 08 ngõ 612 Trường Chinh - Phường Khương Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN GĐT ADVICE Tư vấn thẩm định E-HSMT Phú Khánh Trung - Xã Diên Thạnh - Huyện Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hoà
5 CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ CHI PHÍ ĐẦU TƯ - AFO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 08 ngõ 612 Trường Chinh - Phường Khương Thượng - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN GĐT ADVICE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phú Khánh Trung - Xã Diên Thạnh - Huyện Diên Khánh - Tỉnh Khánh Hoà

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 22:18 19/11/2024 21:00 26/11/2024 08:45 27/11/2024 21:00 26/11/2024 08:45 27/11/2024 điều chỉnh thời gian đóng thầu cho phù hợp quy định

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
TƯỜNG RÀO CỤC THUẾ TỈNH KHÁNH HÒA
Theo quy định tại Chương V
2
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
248.029
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
3
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
248.029
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
37.204
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
5
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
37.204
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
210.825
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.25
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
8
Ốp gạch trang trí 50x200
5.25
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
175.002
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
10
Cắt hàn thay thế vị trí mục (khu vực chân khung hoa sắt bị rỉ mục)
175.002
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
11
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
175.002
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
12
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
168.163
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
13
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
168.163
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
25.224
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
15
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
25.224
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
16
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
142.938
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
17
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
3.239
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
18
Ốp gạch trang trí 50x200
3.239
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
19
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
107.97
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
20
Cắt hàn thay thế vị trí mục (khu vực chân khung hoa sắt bị rỉ mục)
107.97
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
21
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
107.97
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
22
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
19.313
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
23
Ốp gạch trang trí 50x200
19.313
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
24
TƯỜNG RÀO CHI CỤC THUẾ NHA TRANG
Theo quy định tại Chương V
25
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
203.348
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
26
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
203.348
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
30.502
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
28
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
30.502
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
172.846
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
4.766
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
31
Ốp gạch trang trí 50x200
4.766
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
32
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
158.865
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
33
Cắt hàn thay thế vị trí mục (khu vực chân khung hoa sắt bị rỉ mục)
158.865
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
34
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
158.865
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
35
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
156.44
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
36
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
156.44
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
37
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
156.44
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
38
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
2.921
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
39
Ốp gạch trang trí 50x200
2.921
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
97.37
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
41
Cắt hàn thay thế vị trí mục (khu vực chân khung hoa sắt bị rỉ mục)
97.37
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày
42
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
97.37
m2
Theo quy định tại Chương V
Số 17 đường 19/5, Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, X. Vĩnh Hiệp, TP. Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
30 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng, sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng, sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây