Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng + thiết bị

Tìm thấy: 16:01 13/10/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng dãy nhà lớp học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường Tiểu học Thành Tô
Tên gói thầu
Thi công xây dựng + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 23/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
268/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
13/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hải An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 13/10/2022
đến
16:00 23/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 23/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
370.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2022 (20/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng Lê Chân và Công ty cổ phần thiết bị phòng cháy chữa cháy Bình Dương và Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng điện Thành Nam. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 12/17/280 Lê Lợi, Phường Lê Lợi, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng;Số 27- BT1, tổ 16, phường Thành Tô, quận Hải An, thành phố Hải Phòng.;Số nhà 2, ngách 132/64 Khương Trung, phường Khương Trung, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Kiến An. Tư vấn lập E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, phường Ngọc Sơn, quận Kiến An, TP. Hải Phòng
3 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái. Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, TP. Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Kiến An. Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, phường Ngọc Sơn, quận Kiến An, TP. Hải Phòng
5 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, TP. Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ HIỆU BỘ
Theo quy định tại Chương V
2
Phần xây dựng
Theo quy định tại Chương V
3
Gia công ống vách
1.597
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt ống vách cọc khoan nhồi trên cạn, đường kính cọc <= 800mm
126
m
Theo quy định tại Chương V
5
Nhổ ống vách
1.26
100m cọc
Theo quy định tại Chương V
6
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất trên cạn bằng máy khoan momen xoay 80KNm - 200KNm, đường kính lỗ khoan 800mm
609
m
Theo quy định tại Chương V
7
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất trên cạn bằng máy khoan momen xoay 80KNm - 200KNm, đường kính lỗ khoan 800mm
304.5
m
Theo quy định tại Chương V
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.36
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Bạt dứa trải hố chứa bentonit
60
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bơm dung dịch bentonit chống sụt thành lỗ khoan, thành cọc barrette, lỗ khoan trên cạn
157.761
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Cốt thép cọc khoan nhồi, cọc, tường barrette trên cạn, đường kính <= 18mm
11.762
tấn
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt ống siêu âm ống PVC D42-C2
9.548
100m
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt đầu bịt ống siêu âm PVC D42
44
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất, lắp đặt con kê cọc bằng bê tông
1764
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính cọc <= 1000mm, đá 1x2, mác 300, PCB30
158.147
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất lẫn sạn, sỏi đầu cọc
0.33
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Vận chuyển mùn khoan, cự ly vận chuyển <= 9km
15.777
10m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào xúc đất, đất cấp I
1.937
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.937
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.937
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
1.937
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Sản xuất ống thép chống vỡ đầu cọc
0.11
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt ống thép D500
2
m
Theo quy định tại Chương V
24
Bơm vữa sika lấp đầy ống siêu âm cọc khoan nhồi trên cạn
1.322
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II (30% thủ công)
15.935
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II (30% thủ công)
21.543
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II (70% máy)
0.874
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đập đầu cọc bê tông các loại, trên cạn
4.375
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Đóng cọc tre, chiều dài cọc 2.7m, đất cấp II
4.158
100m
Theo quy định tại Chương V
30
Vét bùn đầu cọc
0.616
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Lấp cát đầu cọc
0.616
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.33
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
9.411
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
2.409
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.885
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.286
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
6.105
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
43.672
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
45.839
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.283
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.133
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.347
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
4.144
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM mác 75, PCB30
3.518
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường trong bể phốt, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
20.78
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Láng bể phốt, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB30
3.109
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đánh màu bể phốt
23.889
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn tấn đan
0.026
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.048
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.388
m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hải An như sau:

  • Có quan hệ với 105 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,57%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 2,86%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 244.387.971.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 242.077.236.748 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 190

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây