Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng + Thiết bị

Tìm thấy: 22:20 24/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hỗn hợp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non 9
Tên gói thầu
Thi công xây dựng + Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định Về việc kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án công trình Sửa chữa, cải tạo trường Mầm non 9, phường Khánh Hội, TP.HCM
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu cho Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Khánh Hội, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
15:30 03/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
53/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
24/06/2026 22:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Uỷ ban nhân dân phường Khánh Hội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:19 24/06/2026
đến
15:30 03/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 03/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.226.600 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu hai trăm hai mươi sáu nghìn sáu trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2026 (31/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PING SG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 679/29/1 đường Phạm Văn Chiêu, Khu phố 20 - - Phường An Hội Đông - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BÁCH KHOA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 162 Bùi Đình Túy - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn lập E-HSMT 143/2 Liên khu 5-6 - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn thẩm định E-HSMT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn đánh giá E-HSDT 143/2 Liên khu 5-6 - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số BD.DT.02.2657:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Lát nền sảnh gạch 600x600 chống trượt vữa XM mác 75
104.208
1m2
Lát nền sảnh gạch 600x600 chống trượt vữa XM mác 75
2
Trải thảm cỏ nhân tạo 3cm
0.837
100m2
Trải thảm cỏ nhân tạo 3cm
3
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
13.028
m2
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
4
Làm mặt bậc thang gỗ conwood ngoài trời
7.2
1m2
Làm mặt bậc thang gỗ conwood ngoài trời
5
Lát nền, sàn phòng học bằng gạch vân gỗ KT 150x900mm, vữa XM mác 75
211.58
1m2
Lát nền, sàn phòng học bằng gạch vân gỗ KT 150x900mm, vữa XM mác 75
6
Quét dung dịch chống thấm nhà vệ sinh
46.884
1m2
Quét dung dịch chống thấm nhà vệ sinh
7
Láng nền sàn nhà vệ sinh tạo dốc, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75 pha phụ gia chống thấm
11.64
m2
Láng nền sàn nhà vệ sinh tạo dốc, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75 pha phụ gia chống thấm
8
Láng nền sàn nhà vệ sinh tạo dốc, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
31.059
m2
Láng nền sàn nhà vệ sinh tạo dốc, chiều dày 3,0cm, vữa XM mác 75
9
Lát nền, sàn nhà vệ sinh bằng gạch KT 300x300mm chống trượt, vữa XM mác 75
42.699
1m2
Lát nền, sàn nhà vệ sinh bằng gạch KT 300x300mm chống trượt, vữa XM mác 75
10
Vệ sinh chà ron nền gạch khu vực phòng làm việc lầu
58.52
m2
Vệ sinh chà ron nền gạch khu vực phòng làm việc lầu
11
Tháo dỡ gạch ốp tường phòng học, vệ sinh hiện hữu
238.206
m2
Tháo dỡ gạch ốp tường phòng học, vệ sinh hiện hữu
12
Ốp tường gạch men phòng học KT 300x600 vữa XM mác 75
134.6
1m2
Ốp tường gạch men phòng học KT 300x600 vữa XM mác 75
13
Ốp tường gạch men nhà vệ sinh KT 300x600 vữa XM mác 75
126.878
1m2
Ốp tường gạch men nhà vệ sinh KT 300x600 vữa XM mác 75
14
Lát đá chân cửa vữa XM mác 75
0.32
1m2
Lát đá chân cửa vữa XM mác 75
15
Tháo dỡ trần thạch cao hiện hữu
332.519
m2
Tháo dỡ trần thạch cao hiện hữu
16
Thi công trần thạch cao khung nổi KT600x600
191.3
m2
Thi công trần thạch cao khung nổi KT600x600
17
Thi công trần thạch cao khung chìm
92.7
m2
Thi công trần thạch cao khung chìm
18
Thi công trần thạch cao khung chìm chịu ẩm
48.519
m2
Thi công trần thạch cao khung chìm chịu ẩm
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
18
bộ
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
16
bộ
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
7
bộ
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
19
bộ
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
23
Lắp đặt chậu rửa học sinh ( gồm chậu, chân chậu, dây cấp nước, bộ xả, vòi)
13
bộ
Lắp đặt chậu rửa học sinh ( gồm chậu, chân chậu, dây cấp nước, bộ xả, vòi)
24
Lắp đặt chậu rửa giáo viên ( gồm chậu, chân chậu, dây cấp nước, bộ xả, vòi)
5
bộ
Lắp đặt chậu rửa giáo viên ( gồm chậu, chân chậu, dây cấp nước, bộ xả, vòi)
25
Lắp đặt chậu xí bệt học sinh(gồm chậu, dây cấp nước, van khóa)
11
bộ
Lắp đặt chậu xí bệt học sinh(gồm chậu, dây cấp nước, van khóa)
26
Lắp đặt chậu xí bệt giaó viên(gồm chậu, dây cấp nước, van khóa)
5
bộ
Lắp đặt chậu xí bệt giaó viên(gồm chậu, dây cấp nước, van khóa)
27
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
16
bộ
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
28
Lắp đặt chậu tiểu nam học sinh(gồm chậu, bộ xả nhấn...)
7
bộ
Lắp đặt chậu tiểu nam học sinh(gồm chậu, bộ xả nhấn...)
29
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
4
bộ
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
30
Lắp đặt vòi rửa
3
bộ
Lắp đặt vòi rửa
31
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
8
cái
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
32
Lắp đặt gương soi đơn
5
cái
Lắp đặt gương soi đơn
33
Lắp đặt gương soi dài
2.4
m2
Lắp đặt gương soi dài
34
Lắp đặt hộp đựng giấy
5
cái
Lắp đặt hộp đựng giấy
35
CCLD vách ngăn nhà vệ sinh
8.168
m2
CCLD vách ngăn nhà vệ sinh
36
CHỐNG THẤM SENO MÁI
đề mục
CHỐNG THẤM SENO MÁI
37
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
30
m2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
38
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông seno
30
1m2
Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông seno
39
Quét dung dịch chống thấm sàn bê tông seno
36.92
1m2
Quét dung dịch chống thấm sàn bê tông seno
40
Láng nền sàn seno chiều dày chỗ mỏng nhất 2,0cm, vữa XM mác 75 pha phụ gia chống thấm
30
m2
Láng nền sàn seno chiều dày chỗ mỏng nhất 2,0cm, vữa XM mác 75 pha phụ gia chống thấm
41
Quét dung dịch chống bảo vệ bề mặt seno
36.92
1m2
Quét dung dịch chống bảo vệ bề mặt seno
42
Thay cầu chắn rác seno D90
3
cái
Thay cầu chắn rác seno D90
43
NÂNG MÁI BẾP
đề mục
NÂNG MÁI BẾP
44
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤ 6m (giữ lại vật tư sắt lắp đặt lại)
0.603
tấn
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤ 6m (giữ lại vật tư sắt lắp đặt lại)
45
Đục đầu cột bê tông hiện hữu
0.08
m3
Đục đầu cột bê tông hiện hữu
46
Tẩy rỉ kết cấu thép đầu cột
0.4
1m2
Tẩy rỉ kết cấu thép đầu cột
47
Cốt thép cột, đường kính cốt thép ≤ 18mm, hàn nối vào thép hiện hữu
1.007
100kg
Cốt thép cột, đường kính cốt thép ≤ 18mm, hàn nối vào thép hiện hữu
48
Công tác đổ bê tông cột đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa bê tông mác 250
0.48
m3
Công tác đổ bê tông cột đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa bê tông mác 250
49
Ván khuôn gia cố cột
9.6
1m2
Ván khuôn gia cố cột
50
Gia công ô lấy sáng thép hộp 50x100x2
0.599
tấn
Gia công ô lấy sáng thép hộp 50x100x2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng + Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng + Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây