Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 18:45 23/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt hệ thống điện mặt trời trên mái trụ sở ĐU-UBND phường Trúc Bạch
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
201/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/12/2024 18:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Trúc Bạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:43 23/12/2024
đến
10:00 28/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/12/2024 (28/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Kiến trúc Nội thất Phong cách Á Châu Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 56 ngõ 221, phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam;
2 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Toàn Thắng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 69 phố Cù Chính Lan, phường Khương Mai, quận Thanh Xuân, Hà Nội;
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ANH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Thượng, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn & Đầu tư xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Cổ Dương, xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Thượng, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư vấn & Đầu tư xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Cổ Dương, xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
7 Nhà thầu thực hiện Gói thầu tư vấn giám sát thuộc dự án này Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô có cẩu hoặc cần cẩu hoặc xe nâng: Còn sử dụng tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
2
Đồng hồ đo vạn năng: Còn sử dụng tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn
1
3
Máy hàn điện: Còn sử dụng tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LẮP ĐẶT THIẾT BỊ NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI
2
Lắp đặt Inverter
2
1 tủ
3
Lắp đặt Pin lithium công suất 2.56kwh, 51.2V, 27kg
4
bộ
4
Lắp đặt thiết bị quản lý dung lượng pin
1
bộ
5
Lắp đặt thiết bị giám sát năng lượng mặt trời
1
bộ
6
Lắp đặt đồng hồ bán tải 3 pha
1
cái
7
Lắp đặt tấm pin NLMT 570WP
81
tấm
8
Rail nhôm 32x295
52.805
md
9
Gia công hệ khung dàn
1.071
tấn
10
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
1.071
tấn
11
Bản mã 150x150x6mm
9
cái
12
Bulong hóa chất mạ kẽm nhúng nóng M12x160
24
cái
13
Vữa chống thấm
50
kg
14
Máng inox 100x100x2
39
m
15
Cắt tấm tôn
0.15
100m2
16
Lợp bù tôn cắt để liên kết xà gồ
0.15
100m2
17
Silicon apollo A500
15
tuýp
18
Màng phủ chống thấm
15
m2
19
Sơn chống thấm
15
m2
20
Lắp đặt quả cầu chắn rác DN50
5
cái
21
Ống nhựa PVC D60
0.0815
100m
22
Bạt chống bụi
20
m2
23
Lắp đặt kẹp biên (vật liệu + nhân công)
70
bộ
24
Lắp đặt kẹp giữa (vật liệu + nhân công)
141
bộ
25
Lắp đặt lá tiếp địa (vật liệu + nhân công)
80
bộ
26
Lắp đặt kẹp tiếp địa (vật liệu + nhân công)
35
bộ
27
Biến dòng 250/5A - CL0.5
6
bộ
28
Tủ điện 400x600x200, tôn sơn tĩnh điện dày 2mm
1
cái
29
MCB 4P - 32A - 6A
1
cái
30
Cầu chì 1P 25A
6
cái
31
Chống sét lan truyền: SPD AC 3P+N, type 1+2, Imax=25kA
1
bộ
32
Chống sét lan truyền: SPD DC 2P, type 1+2, Imax=40kA
6
bộ
33
CB DC 2P - 25A
6
cái
34
Tủ điện 400x600x200, tôn sơn tĩnh điện dày 2mm
1
cái
35
MCB 4P - 25A - 6kA
1
cái
36
MCB 3P - 25A - 6kA
2
cái
37
Cầu chì 1P 25A
4
cái
38
Chống sét lan truyền: SPD AC 3P+N, type 1+2, Imax=25kA
1
bộ
39
Chống sét lan truyền: SPD DC 2P, type 1+2, Imax=40kA
2
bộ
40
CB DC 2P - 25A
2
cái
41
ATS 4P 100A
1
bộ
42
MCB DC 3P 50A - 10kA
1
cái
43
MCB DC 3P 25A - 10kA
2
cái
44
Lắp đặt dây CXV 4x25mm2 - 0.6/1kV
40
m
45
Lắp đặt dây CXV 4x6mm2 - 0.6/1kV
80
m
46
Dây DC 1x4mm2 - đỏ
301
m
47
Dây DC 1x4mm2 - đen
301
m
48
Đầu nối MC 4 (Jack đực - cái, d: 4-6mm)
40
cái
49
Ống ghen cứng D27
80
m
50
Ống ghen cứng D34
40
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trúc Bạch như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 40.760.409.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.235.564.371 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây