Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 16:46 25/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa phòng hội trường UBND phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa phòng hội trường UBND phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500060026_2502251417
Ngày phê duyệt
25/02/2025 16:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Phường Bình Hàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 25/02/2025
đến
08:00 04/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/03/2025 (02/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 27 Trần Quốc Hoàn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương, Việt Nam - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT 27 Trần Quốc Hoàn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương, Việt Nam - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 27 Trần Quốc Hoàn, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương, Việt Nam - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H&L Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20/218 Vũ Hựu - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất >= 23 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất >= 1,7 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất >=0,62 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất >=1,5 kW - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
5
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 5 T - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký hoặc hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị; Kiểm định máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét nhựa Bitum và dán màng chống thấm
154.872
m2
2
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
28.502
m2
3
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
79
m2
4
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
36.404
m2
5
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
36.404
m2
6
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.404
m2
7
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
25.0115
m2
8
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.6061
100m2
9
Tôn úp nóc dày 0,45mm rộng 400
52.86
m
10
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.219
tấn
11
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.219
tấn
12
Cung cấp và lắp đặt trần nhôm 600x600 dầy 0,8mm
13.5861
m2
13
Máng thu nước inox
270.48
kg
14
Thép đỡ máng inox (cả gia công và lắp đặt)
89.5432
kg
15
Gia công lan can thép hộp mạ kẽm
0.1543
tấn
16
Sơn tĩnh điện lan can thép hộp mạ kẽm
154.3
kg
17
Lắp dựng lan can sắt
5.6925
m2
18
Đóng trần thạch cao giật cấp khung xương chìm Khung xương Vĩnh Tường, tấm Thạch cao Boral dầy 9mm
9.96
m2
19
Dán lưới chống nứt rộng 50mm
9.96
m2
20
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
259.5302
m2
21
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
259.5302
m2
22
Khoan bê tông bằng máy khoan - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤10cm
560
1 lỗ khoan
23
Bu lông M10x100
560
bộ
24
Nhân công lắp ghế khản giả sau khi hoàn thiện cải tạo sửa chữa (2 hàng ghế/công)
14
công
25
Lắp dựng hoa sắt cửa
34.2
m2
26
Cửa đi nhôm hệ tương đương cửa đi nhôm hệ PMA XF55
10.24
m2
27
Cửa sổ nhôm hệ tương đương nhôm hệ PMA XF55
34.56
m2
28
Cửa giấu khuôn vách gỗ công nghiệp MDF vân gỗ phủ Melaine
8.16
m2
29
Lắp dựng cửa không có khuôn
10.68
1m2
30
Cung cấp và ốp gỗ MDF vân gỗ phủ Melamine dầy 18mm khung xương 50x18
97.7049
m2
31
Lam gỗ MDF phủ Melamine dầy 18mm
114
Thanh
32
Cung cấp và lắp đặt Nẹp gỗ MDF phủ Melamine dầy 18mm tạo khối sân khấu
26.26
m
33
Cung cấp và ốp tấm aluminium mầu đỏ gương 2mm soi âm
4.15
m2
34
Inox vàng 20mm, dày 0,4mm soi vào 10mm
74.318
m
35
Inox vàng gương rộng 30mm, dầy 0,4mm
28.8
m
36
Cung cấp gỗ tiêu âm MDF vân gỗ phủ Melamine dày 18 khung xương 50x18
111.0346
m2
37
Cung cấp và ốp gỗ MDF vân gỗ phủ Melamine dầy 18mm khung xương 50x18
81.09
m2
38
Làm rèm cửa rèm cầu vồng cản sáng
28.8
m2
39
Khăn trải bàn chủ toạ phía trong phủ 20cm, phía trước và 2 bên có chân váy sát nền, KT bàn 2,01mx0,51mx0,75m
2
cái
40
Khăn trải bàn thư ký phía trong phủ 20cm, phía trước và 2 bên có chân váy sát nền, KT bàn 1,41mx0,51mx0,75m
1
cái
41
Khăn trải bàn khách mời phía trong phủ 20cm, phía trước và 2 bên có chân váy sát nền, KT bàn 1,81mx0,51mx0,75m
6
cái
42
Cung cấp và lắp đặt Quốc huy inox mạ màu vàng KT 850x850mm.
1
chiếc
43
Bộ cờ đỏ sao vàng, búa liềm kích thước 1000x380mm
1
bộ
44
PHẦN ĐIỆN
45
Lắp đặt quạt trần (quạt trần tận dụng)
15
cái
46
Lắp đặt quạt trần
1
cái
47
Lắp đặt quạt treo tường (quạt tường tận dụng)
10
cái
48
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục - Loại máy Tủ đứng (máy tận dụng)
4
máy
49
Nhân công lắp dựng hoàn trả loa sân khấu bao gồm 02 loa KT 450x450x1000, 02 loa KT 500x500x1250 và 02 loa treo tường, bục tượng bác hồ, bục phát biểu sau khi thi công sửa chữa
1
công
50
Lắp đặt tủ nổi kim loại KT 400x300x150
1
hộp

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 97,22%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.669.323.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.272.320.331 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây