Thông báo mời thầu

Thi công Xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 19:05 28/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Phòng khám đa khoa của Bệnh viện Đại học Y Dược
Tên gói thầu
Thi công Xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Phòng khám đa khoa của Bệnh viện Đại học Y Dược
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn tài trợ và nguồn hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500229269_2505281652
Ngày phê duyệt
28/05/2025 17:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đại học Y Dược
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:08 28/05/2025
đến
10:00 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (02/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ADEL THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà A26, TT16 khu đô thị Văn Quán-Yên Phúc - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 17, ngõ 41 Tập thể Lao động xã hội, đường Trần Duy Hưng - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ADEL THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà A26, TT16 khu đô thị Văn Quán-Yên Phúc - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 17, ngõ 41 Tập thể Lao động xã hội, đường Trần Duy Hưng - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN CONINCO CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Phòng 201, Số 4 Tôn Thất Tùng - Phường Trung Tự - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 5,0 tấn - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
3
Máy khoan bê tông cầm tay - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
4
Máy hàn xoay chiều - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
5
Máy hàn nhiệt cầm tay - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
6
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
7
Máy cắt gạch đá - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2
8
Máy cắt uốn cốt thép - Đối với thiết bị sở hữu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tê kiểm tra trục đứng + nút bịt D90
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt tê kiểm tra trục đứng + nút bịt D75
7
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt tê kiểm tra trục đứng + nút bịt D60
2
cái
Theo quy định tại Chương V
4
LẮP ĐẶT THIẾT BỊ HỆ THỐNG ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt tủ điện điều khiển
7
tủ
Theo quy định tại Chương V
6
LẮP ĐẶT THIẾT BỊ HỆ THỐNG ĐIỆN NHẸ
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Tủ RACK IDF-T 15U phụ kiện đi kèm đã bao gồm: 01 thanh nguồn 2 ổ đa năng có MCB 1P-16A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt ODF 4 cổng MM Chuẩn LC, đã bao gồm khay hàn quang
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Bộ chuyển mạch truy cập 24 cổng 10/100/1000BASE-T POE, tối thiểu 2 cổng SFP , hỗ trợ tính năng stacking, 1 nguồn AC PSU, 1 khe cắm nguồn dự phòng.
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt Thanh đấu nối Cat6/6A dạng mô đun, 24 cổng RJ45 patch panel 24 port
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Hộp nối điện thoại 50Px2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Hộp nối dây Loa 5P
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Thiết bị UPS 1kVA ( Dùng chung cho hệ thống điện nhẹ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt Bộ phát sóng không dây cấp nguồn poe
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
15
Cài đặt và chuyển giao công nghệ
1
gói
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt Loa nẫn Lăp gắn tường 6w/70v
6
loa
Theo quy định tại Chương V
17
Cài đặt và chuyển giao công nghệ
1
gói
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt IP Camera bán cầu cố định, cấp nguồn POE
10
Bộ/Set
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt IP Camera chữ nhật cố định, có vỏ nắp ngoài nhà, cấp nguồn POE
3
Bộ/Set
Theo quy định tại Chương V
20
Cài đặt và chuyển giao công nghệ
1
gói
Theo quy định tại Chương V
21
LẮP ĐẶT THIẾT BỊ CẤP THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt máy bơm tăng áp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt máy bơm nước thải
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
24
PHẦN THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
25
Tủ điện TĐT.KB
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
26
Tủ điện TĐ.T1
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
27
Tủ điện TĐ.T2
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
28
Tủ điện TĐ.T3
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
29
Tủ điện TĐ.BSH
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
30
Tủ điện TĐ.TM
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
31
Tủ điện TĐ TAHK
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
32
Tủ RACK IDF-T 15U phụ kiện đi kèm đã bao gồm: 01 thanh nguồn 2 ổ đa năng có MCB 1P-16A
1
Tủ
Theo quy định tại Chương V
33
Bộ chuyển mạch truy cập 24 cổng 10/100/1000BASE-T POE, tối thiểu 2 cổng SFP , hỗ trợ tính năng stacking, 1 nguồn AC PSU, 1 khe cắm nguồn dự phòng.
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Bộ Thanh đấu nối Cat6/6A dạng mô đun, 24 cổng RJ45 patch panel 24 port
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Hộp nối điện thoại 50Px2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Hộp nối dây Loa 5P
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Bộ Thiết bị UPS 1kVA ( Dùng chung cho hệ thống điện nhẹ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Bộ phát sóng không dây cấp nguồn poe
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
39
Loa nẫn Lăp gắn tường 6w/70v
6
loa
Theo quy định tại Chương V
40
Bộ/Set IP Camera bán cầu cố định, cấp nguồn POE
10
Bộ/Set
Theo quy định tại Chương V
41
Bộ/sét IP Camera chữ nhật cố định, có vỏ nắp ngoài nhà, cấp nguồn POE
3
Bộ/Set
Theo quy định tại Chương V
42
Bơm tăng áp tự động kèm bình tích áp q=3.5m3/h, h=10m
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Bơm nước thải q=6m3/h h=10m
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300, PCB30
10.9336
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.034
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.3884
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.0489
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Khoan cấy ramset đường kính cốt thép D10
224
lỗ khoan
Theo quy định tại Chương V
49
Tạo nhám bề mặt bê tông , quét sikadur-732 hoặc tương đương liên kết bê tông mới và cũ
5.292
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đinh chịu cắt D14
108
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công Xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công Xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây