Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:40 29/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu điều chỉnh, bổ sung lần 1 Dự án: Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hòa Khánh, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1961/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/07/2026 08:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Hòa Khánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:38 29/07/2026
đến
08:30 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
939.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm ba mươi chín triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN THY Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 38 Phạm Hữu Kính - -Phường Ngũ Hành Sơn -Thành phố Đà Nẵng
2 TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ GIÁM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÀ NẴNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 107 -109 Lê Sát - - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ VALID Tư vấn thẩm định giá 130 Đống Đa - - Phường Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
4 TRUNG TÂM TƯ VẤN VÀ GIÁM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐÀ NẴNG Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT 107 -109 Lê Sát - - Phường Hòa Cường - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TUỆ LÂM Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 đường Vũ Tông Phan - - Phường Sơn Trà - Thành phố Đà Nẵng

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng lồng – sức nâng ≥ 2 Tấn
1
2
Máy vận thăng lồng – sức nâng ≥ 0,8 Tấn
1
3
Ô tô tự đổ có trọng tải ≥ 10 Tấn
1
4
Máy nén khí, công suất ≥ 600 m3/h
1
5
Máy đào, dung tích gàu ≥ 1,25 m3
1
6
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình
1
7
Ô tô có cẩu tự hành/ cần trục ô tô hoặc cần cẩu ≥ 25 Tấn
1
8
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 tấn
1
9
Cần cẩu bánh xích ≥ 25 tấn
1
10
Máy lu bánh thép tự hành ≥ 16 tấn
1
11
Máy ủi ≥ 110 CV
1
12
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥ 860 tấn
1
13
Kích nâng ≥ 250T
1
14
Cần cẩu bánh xích ≥ 50 Tấn
1
15
Máy ép thủy lực - lực ép: ≥ 130 Tấn
1
16
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 12,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Amply PA truyền thanh phần vùng EBS-36M
1
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Bàn MIXER 8 đường mic tích hợp bluetooth và Equalizer LB AUDIO EFX8
1
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Micro không dây LB AUDIO K38
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Micro cổ ngỗng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Dây loa 2x1,5mm2
70
m
Theo quy định tại Chương V
6
Tủ âm thanh 10U có ngăn đựng mixer
1
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Ảnh Bác Hồ.
1
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Bảng 5 điều Bác Hồ dạy.
1
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Bảng "Non sông Việt Nam có trở nên vẻ vang…"
1
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Bục tượng Bác + tượng bác
1
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Bảng "Đời đời nhớ ơn Bác Hồ vĩ đại".
1
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Đồng hồ treo tường.
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Bục phát biểu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Hệ thống màn hình led
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
15
Màn rèm
80
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Thiết bị cấp nước
Theo quy định tại Chương V
17
Cụm bơm cấp nước bồn mái:
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Tủ điện điều khiển 02 bơm
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
19
Máy bơm tăng áp: Q = 4m3/h, H=20m + 1 hệ cơ khí bao gồm van 1 chiều PPR D60, 03 van khóa PPR D40 + Phụ kiện lắp đặt kèm theo.
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Tủ điện điều khiển 01 bơm
1
tủ
Theo quy định tại Chương V
21
Thiết bị điều hòa không khí
Theo quy định tại Chương V
22
Quạt thông gió gắn tường lưu lượng 120m3/h
3
chiếc
Theo quy định tại Chương V
23
Quạt thông gió gắn tường lưu lượng 200m3/h
4
chiếc
Theo quy định tại Chương V
24
Quạt thông gió gắn tường lưu lượng 400m3/h
9
chiếc
Theo quy định tại Chương V
25
Quạt thông gió gắn tường lưu lượng 550m3/h
5
chiếc
Theo quy định tại Chương V
26
Quạt thông gió gắn tường lưu lượng 650m3/h
8
chiếc
Theo quy định tại Chương V
27
Quạt thông gió gắn tường lưu lượng 950m3/h
5
chiếc
Theo quy định tại Chương V
28
Thiết bị điện nhẹ
Theo quy định tại Chương V
29
Camera Thân IP indoor: - Độ phân giải 4M - Hồng ngoại IR 30m - WDWR (chống ngược sáng) - ONVIF
23
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Thiết bị phát sóng Wifi indoor - 10/100/1000 Mbps - gắn tường
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Switch 24 Port 10/100/1000 Mbps
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Switch 12 Port 10/100/1000 Mbps
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Switch 24 Port PoE 10/100/1000 Mbps
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Switch 12 Port PoE 10/100/1000 Mbps
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Patch panel 24 port
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Đầu ghi Camera Ip 16 kênh
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Đầu ghi Camera Ip 8 kênh
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
4TB WD43PURZ Ổ cứng 4TB màu tím chuyên dụng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Bộ lưu điện UPS 2KVA RAPTOR-2K
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Bộ lưu điện UPS 1KVA RAPTOR-1K
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Tủ Rack SYSTEM CABINET 20U-D800
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Tủ Rack Cabinet 12U-D600 Tower
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Thiết bị PCCC
Theo quy định tại Chương V
44
Trung tâm báo cháy 10 vùng
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Nút nhấn khẩn
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
46
Còi và đèn báo cháy, 32 âm
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
47
Đèn chỉ thị ngoài nhà
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
48
Đầu báo khói
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
49
Đầu báo khói trên trần
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
50
Đầu báo nhiệt
2
Cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây