Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 09:36 04/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, duy tu trường THCS Đông Hội
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố hỗ trợ và ngân sách Huyện đối ứng (Phần còn thiếu)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 11/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
182/QĐ-THCSĐH
Ngày phê duyệt
26/12/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Đông Hội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:35 04/01/2023
đến
10:00 11/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 11/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/01/2023 (11/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm tư vấn xây dựng và xuất khẩu lao động Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công Ty Cp Tư Vấn Kiến Trúc Và Xây Dựng Trung Dũng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng Tiến Lộc Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty CP tư vấn xây dựng và phát triển hạ tầng Bắc Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH phát triển xây dựng Tiến Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty CP tư vấn xây dựng và phát triển hạ tầng Bắc Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo phần cửa: Thay thế toàn bộ cửa sổ và cửa đi
2
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
494.14
m
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
303.747
m2
4
Tháo dỡ hoa sắt cửa
182.421
m2
5
Cạo rỉ các kết cấu thép
182.421
m2
6
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
182.421
1m2
7
Lắp dựng hoa sắt cửa
182.421
m2
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.1899
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.1899
100m3
10
Cửa đi 2 cánh nhôm dày 1.4mm kính trắng an toàn 6.38mm
101.116
m2
11
Cửa đi 1 cánh nhôm dày 1.4mm kính trắng an toàn 6.38mm
20.21
m2
12
Cửa sổ mở quay 2 cánh nhôm dày 1.4mm kính trắng an toàn 6.38mm
175.458
m2
13
Cải tạo nhà WC (Bao gồm 06 khu WC khối lớp học, 02 khu WC khu nhà hiệu bộ)
14
Phá dỡ nền gạch
151.6356
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
424.844
m2
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
17.744
m3
17
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
20
bộ
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
29
bộ
19
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
51.824
m3
20
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.8688
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.8688
100m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M50
2.933
m3
23
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
24
m2
24
Trát má cửa, vữa XM M75
754.52
m
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
51.824
m3
26
Đục tẩy bề mặt nền sàn bê tông
92.862
1m2
27
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
109.31
1m2
28
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75
92.862
m2
29
Chống thấm cổ ống
20
lỗ
30
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600, vữa XM M75
424.844
m2
31
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện 300x300, vữa XM M75
151.6356
m2
32
Thi công trần thạch cao khung xương nổi chống ẩm
151.6356
m2
33
Tấm compact độ dày 12mm
139.7336
m2
34
Lát đá chậu rửa
19.44
m2
35
Khung giá Inox chậu rửa
20
bộ
36
Khoét lỗ chậu rửa
20
lỗ
37
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
605.44
m2
38
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
771.4344
1m2
39
Lắp đặt thiết bị WC
40
Lắp đặt chậu xí bệt
65
bộ
41
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
65
cái
42
Lắp đặt chậu tiểu nam
39
bộ
43
Nút ấn xả tiểu nam
39
bộ
44
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
20
bộ
45
Lắp đặt vòi chậu rửa 1 vòi
20
bộ
46
Siphong chậu rửa
20
bộ
47
Sơn lại toàn bộ tường các khu nhà A, nhà B
48
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
4113.1648
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1034.794
m2
50
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1034.794
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây