Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 10:44 10/05/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trụ sở làm việc Sở Ngoại vụ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương cân đối theo tiêu chí
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
536/QĐ-SNgV
Ngày phê duyệt
08/05/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Ngoại vụ Quảng Trị
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:42 10/05/2023
đến
09:00 17/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
31.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/05/2023 (14/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG DELTA- VINA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Đường Nguyễn Cơ Thạch - Phường Đông Lương - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 Sở Xây dựng tỉnh Quảng Trị Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 22 Lê Thế Tiết - Phường 1 - Thị xã Quảng Trị - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TS VINA Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố 4 - Phường 2 - Thị xã Quảng Trị - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 22 Lê Thế Tiết - Phường 1 - Thị xã Quảng Trị - Tỉnh Quảng Trị
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TS VINA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố 4 - Phường 2 - Thị xã Quảng Trị - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T Đặc điểm thiết bị: Kèm theo giấy kiểm định còn hiệu lực, giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
2
Máy cắt gạch đá Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
2
3
Đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
4
Đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250lít Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
6
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
2
7
Máy khoan bê tông cầm tay Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
8
Máy phát điện Đặc điểm thiết bị: Các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1
9
Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Giấy chứng nhận hiệu hiệu chuẩn còn hiệu lực, các tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê (Bản chụp có công chứng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trụ sở làm việc
2
Tháo dỡ nền gạch lát nền, sảnh đón, sảnh chính và hành làng
30.17
m2
3
Lát nền, sàn - Tiết diện Ceramic kt 600x600, vữa XM M75, PCB40
24.67
m2
4
Ốp đá granite tự nhiên dày 20mm sử dụng keo dán
5.5
m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
206.5655
m2
6
Hệ cửa nhôm Xingfa sơn tĩnh điện màu vàng đất hệ khung 55, kính 10mm
109.508
m2
7
Vách kính cố định 5mm khung nhôm. Nhôm sử dụng thanh PROFILE XINGFA nhập khẩu hệ 55
48.62
m2
8
Cửa gỗ nhóm II, tay nắm, bản lề, có khuôn ngoại
14.1515
m2
9
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
109.508
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - gỗ
106.976
m2
11
Sơn kết cấu gỗ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
106.976
m2
12
Lắp dựng cửa vào khuôn
4.498
1m2
13
Thay thế rèm màn 1 lớp vải thô cản sáng cửa sổ tầng 1 (VL+NC)
112.8
m2
14
Vách kính cố định 5mm khung vách nhựa lõi thép gia cường, toàn bộ khung kính sử dụng thanh PROFILE Sparlee nhập khẩu hệ 55
59.832
m2
15
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
59.832
m2
16
Vật liệu và nhân công tháo dỡ, xử lý tô trát lại phần tường bắt vách kính
1
vc
17
Kệ sơn tĩnh điện, chống rỉ sét kích thước: 0,5*1,1*1,2*3 sàn
59.4
m2
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
59.4
1m2
19
Vệ sinh nền bê tông trước khi lát gạch
103.1888
m2
20
Lát nền, sàn - Gạch Ceramic 600x600 chống trơn, vữa XM M75, PCB40
103.1888
m2
21
Phá dỡ nền nhà vệ sinh
34.23
m2
22
Tháo dỡ gạch ốp tường
151.38
m2
23
Tháo dỡ trần
26.38
m2
24
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.82
m2
25
Tháo dỡ bệ xí
7
bộ
26
tháo bệ rửa tay
7
bộ
27
Tháo dỡ chậu tiểu
8
bộ
28
Tháo dỡ gương soi
6
bộ
29
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày ≤11cm
0.6255
m3
30
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
0.9
m2
31
Nhân công tháo dỡ hê thống cấp, thoát nước, thiết bị điện nước nhà vệ sinh
5
công
32
Lát nền, sàn gạch Ceramic chống trượt nhà vệ sinh 300x300, vữa XM M75, PCB40
34.23
m2
33
Ốp tường gạch ceramic 300x600 cao 1,8m, vữa XM M75, PCB40
100.98
m2
34
Vách ngăn Compact HPL dày 12mm+ Nhân công
3.105
35
Lắp đặt quạt ốp trần
5
cái
36
Đóng trần nổi tấm thả 600x600, hệ khung tấm thạch cao chống ẩm 9mm trang trí
26.38
37
Khung thép đỡ bàn rửa bằng thép V30x30 mạ kẽm, liên kết tường bằng vít nở
5
bộ
38
Mặt đá Granite mè đen âm bàn Lavabo
3.2
m2
39
Hệ cửa nhôm Xingfa sơn tĩnh điện màu vàng đất hệ khung 55, kính 10mmChung)
11.82
m2
40
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.82
m2
41
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
232.635
m2
42
Bả bằng bột bả vào trần thạch cao
26.38
m2
43
Phá dỡ nền phòng
131.0722
m2
44
Lát nền, sàn - Gạch Ceramic 600x600 chống trơn, vữa XM M75, PCB40
131.0722
m2
45
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm - tường ngăn nhà ở vị trí tháo dỡ D3, vữa XM M75, PCB40
2.4024
m3
46
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
21.84
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường trong nhà vệ sinh
357.9736
m2
48
Đóng trần thạch cao, trần chìm phẳng: một lớp tấm Thạch cao 09 mm. Hệ khung
149.5978
m2
49
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
507.5714
m2
50
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
149.5978
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây