Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:13 04/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng khuôn viên và xây mới đơn nguyên Khoa Sản - Khoa Dược - Nhà Mổ của Trung tâm Y tế huyện Yên Mô
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mô, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
432/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/05/2024 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban QLDA ĐTXD công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Ninh Binh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:11 04/05/2024
đến
09:00 13/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
210.645.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm mười triệu sáu trăm bốn mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/05/2024 (10/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng Ninh Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 18, đường Tràng An, phường Đông Thành, thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình
2 Ban QLDA ĐTXD công trình dân dụng và công nghiệp Tư vấn thẩm định E-HSMT số 161, đường Nguyễn Huệ, phường Nam Bình, thành phố Ninh Bình
3 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng Ninh Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, đường Tràng An, phường Đông Thành, thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình
4 Ban QLDA ĐTXD công trình dân dụng và công nghiệp Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 161, đường Nguyễn Huệ, phường Nam Bình, thành phố Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy Búa căn khí nén – tiêu hao khí nén: 3,0 m3/ph
1
2
Cần cẩu ≥ 10T
1
3
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7KW
1
4
Máy đầm cóc trọng lượng ≥ 70kg
1
5
Máy hàn xoay chiều ≥ 23KW
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,5KW
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
8
Máy trộn vữa ≥ 150L
1
9
Máy đào dung tích gầu≥ 0,5m3
1
10
Ô tô tự đổ ≥ 10T
1
11
Máy ép cọc trước
1
12
Máy lu tự hành ≥ 16T
1
13
Máy ủi, công suất ≥ 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây mới đơn nguyên khoa sản - khoa dược - khoa mổ
Theo quy định tại Chương V
2
Phần xây thô
Theo quy định tại Chương V
3
1.Phần sản xuất cọc
Theo quy định tại Chương V
4
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB30
10
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
10
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
6.441
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 18mm
23.4862
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính > 18mm
0.1687
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
4.7356
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
4.7356
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn cọc, cột
17.1983
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB30)
214.2725
m3
Theo quy định tại Chương V
13
2. Kết cấu nền móng
Theo quy định tại Chương V
14
Cắt sân bê tông đào mương lắp cáp
44.4
m
Theo quy định tại Chương V
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 20m, đất cấp II
4.152
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ép cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 25x25cm, đất cấp I
34.542
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 25x25cm
342
mối nối
Theo quy định tại Chương V
18
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II (hành lang thi công rộng ra mỗi bên 0,1m; hệ số mở taluy mái 1,2)
2.055
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Phá đầu cọc
2.85
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Vận chuyển phế thải
12.85
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn móng dài
0.6063
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
16.2142
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
2.2433
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.9212
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
4.4998
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
2.6378
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn móng cột
1.1106
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Ván khuôn móng dài
2.0368
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
73.7067
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1967
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.7147
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.9579
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
9.3376
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
84.8412
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.2553
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.2059
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.9108
100m2
Theo quy định tại Chương V
38
Đổ bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
13.4177
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.0396
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90
2.4881
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đào xúc đất, đất cấp II
2.6793
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đất cấp II
2.6793
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp đá mạt công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.0928
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Rải nilong lót nền chống mất nước xi măng
322.7327
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
32.9955
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.504
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
5.0732
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
3.7288
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
5.1348
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB30
35.2546
m3
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban QLDA ĐTXD công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Ninh Bình như sau:

  • Có quan hệ với 234 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,52 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,96%, Xây lắp 48,08%, Tư vấn 50,96%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.598.367.694.182 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.570.610.336.358 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 131

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây