Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 23:18 10/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
: Dụng cụ tập luyện TDTT ngoài trời tại các xã Tam Anh Nam, Tam Hiệp, Tam Hải, Tam Tiến, Tam Quang, Tam Thạnh, Tam Xuân 2, Tam Hòa, thị trấn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện 100%
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 19/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
48/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/09/2024 23:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Văn hóa thông tin huyện Núi Thành

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:16 10/09/2024
đến
10:30 19/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 19/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/09/2024 (17/01/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thành An - Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 58 Nguyễn Thái Học, Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần thẩm định giá và dịch vụ tài chính Quảng Nam Tư vấn thẩm định giá 03 Lê Quý Đôn, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn lập E-HSMT 13 Trương Định, Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT 73 Lê Đình Dương, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn đánh giá E-HSDT 13 Trương Định, Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 73 Lê Đình Dương, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
49/QĐ-VHTT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 25/09/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:16 01/10/2024

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tập chân Ống D141x4, D60x3, D34x3, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước : D186 x R45 x C150 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
2
Tập đạp xe: Ống D114x4, D60x3, D49x3 D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước : D80 x R50 x C110 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
3
Thú nhún con báo: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
4
Thú nhún con gà: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
5
Thú nhún hoa mai: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
6
Tập toàn thân: Ống D141x4, D60x3, D49x3, D34x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D98 x R60 x C170 cm (sai số +-3%)
1
bộ
7
Tại Khu vui chơi trẻ em KCN Tam Hiệp - Xã Tam Hiệp
8
Bập bênh 4 chỗ. Vật liệu chính: khung sắt tròn D90x3mm, D27x2 mm thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện, lò xo nhập khẩu. Kích thước D3000 x R370 x C850mm
1
bộ
9
Xích đu liên hàng 3 ghế: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; Vật liệu: Ống thép D90x3;D60x3; Thép tròn đặc:D12; Kích thước D3000 x R1200 x C2000 (mm)( sai số +- 3%).
1
bộ
10
Thú nhún con báo: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
11
Thú nhún con gà: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
12
Xà đơn 2 bậc : Vật liệu chính : Ống D90x3mm, D34x4mm thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước: D240 x R9 x C225 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
13
Xà kép: Ống D141x4, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; D220 x R60 x C145 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
14
Đi bộ trên không: Vật liệu chính : Ống D141x4, D90x3, D60x3, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D105 x R50 x C158 cm ( sai số +- 3%).
1
bộ
15
Xoay eo: Ống D141x4, D42x3, D34x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thướt : Đường kính: DK 158 - C133 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
16
Tập toàn thân: Ống D141x4, D60x3, D49x3, D34x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D98 x R60 x C170 cm (sai số +-3%)
1
bộ
17
Tay vai đôi Ống D141x4, D49x3, D34x2, D27x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: DxRxC: 1030 mm x 1005 mm x 1410 mm
1
bộ
18
Tập tay - vai đơn: Ống D141x4, D49x3, D34x2, D27x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước: D94 x R83 x C179 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
19
Lưng bụng đôi: Ống D141x4, D42x2, D34x2, D27x2, hộp 20x40x1,4, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thướt : D158 x R130 x C58 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
20
Tập chân Ống D141x4, D60x3, D34x3, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước : D186 x R45 x C150 cm ( sai số +- 3%)
2
bộ
21
Tập đạp xe: Ống D114x4, D60x3, D49x3 D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước : D80 x R50 x C110 cm ( sai số +- 3%)
2
bộ
22
Thú nhún hoa mai: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
23
Cầu tụt đôi Cầu trượt 2 máng pvc. Khung thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện, chịu được mưa gió, oxy hoá. Kích thước: DxRxC: 2500x1800x1350mm
1
bộ
24
Tại Tiểu hoa viên Nguyễn Thị Minh Khai - Xã Tam Thạnh
25
Đi bộ trên không: Vật liệu chính : Ống D141x4, D90x3, D60x3, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D105 x R50 x C158 cm ( sai số +- 3%).
1
bộ
26
Tay vai đôi Ống D141x4, D49x3, D34x2, D27x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: DxRxC: 1030 mm x 1005 mm x 1410 mm
1
bộ
27
Lưng bụng đôi: Ống D141x4, D42x2, D34x2, D27x2, hộp 20x40x1,4, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thướt : D158 x R130 x C58 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
28
Thú nhún con báo: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
29
Thú nhún con gà: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
30
Thú nhún hoa mai: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
31
Xà đơn 2 bậc : Vật liệu chính : Ống D90x3mm, D34x4mm thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước: D240 x R9 x C225 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
32
Xà kép: Ống D141x4, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; D220 x R60 x C145 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
33
Đi bộ trên không: Vật liệu chính : Ống D141x4, D90x3, D60x3, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D105 x R50 x C158 cm ( sai số +- 3%).
1
bộ
34
Xoay eo: Ống D141x4, D42x3, D34x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thướt : Đường kính: DK 158 - C133 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
35
Tập toàn thân: Ống D141x4, D60x3, D49x3, D34x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D98 x R60 x C170 cm (sai số +-3%)
1
bộ
36
Tay vai đôi Ống D141x4, D49x3, D34x2, D27x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: DxRxC: 1030 mm x 1005 mm x 1410 mm
1
bộ
37
Tập tay - vai đơn: Ống D141x4, D49x3, D34x2, D27x2, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước: D94 x R83 x C179 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
38
Lưng bụng đôi: Ống D141x4, D42x2, D34x2, D27x2, hộp 20x40x1,4, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thướt : D158 x R130 x C58 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
39
Tập chân Ống D141x4, D60x3, D34x3, thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước : D186 x R45 x C150 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
40
Tập đạp xe: Ống D114x4, D60x3, D49x3 D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước : D80 x R50 x C110 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
41
Thú nhún hoa mai: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
42
Cầu tụt đôi Cầu trượt 2 máng pvc. Khung thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện, chịu được mưa gió, oxy hoá. Kích thước: DxRxC: 2500x1800x1350mm
1
bộ
43
Tại nhà văn hoá An Tây - xã Tam Quang
44
Bập bênh 4 chỗ. Vật liệu chính: khung sắt tròn D90x3mm, D27x2 mm thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện, lò xo nhập khẩu. Kích thước D3000 x R370 x C850mm
1
bộ
45
Xích đu liên hàng 3 ghế: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; Vật liệu: Ống thép D90x3;D60x3; Thép tròn đặc:D12; Kích thước D3000 x R1200 x C2000 (mm)( sai số +- 3%).
1
bộ
46
Thú nhún con báo: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
47
Thú nhún con gà: Khung sắt, nhúng kẽm nóng, sơn tĩnh điện; phụ kiện bằng gỗ MDF cao cấp cắt mỹ thuật, lò xo nhập khẩu; Kích thước D650 x R450 x C870.
1
bộ
48
Xà đơn 2 bậc : Vật liệu chính : Ống D90x3mm, D34x4mm thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện. Kích thước: D240 x R9 x C225 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
49
Xà kép: Ống D141x4, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; D220 x R60 x C145 cm ( sai số +- 3%)
1
bộ
50
Đi bộ trên không: Vật liệu chính : Ống D141x4, D90x3, D60x3, D42x2 thép mạ kẽm nhúng nóng, sơn tĩnh điện; Kích thước: D105 x R50 x C158 cm ( sai số +- 3%).
1
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY như sau:

  • Có quan hệ với 69 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,82 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,70%, Xây lắp 70,37%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 14,82%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.967.628.565 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.354.476.960 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,07%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây