Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 08:36 19/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo cơ sở hạ tầng cơ quan Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Lạng Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2460/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
18/10/2024 17:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh Lạng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:35 19/10/2024
đến
09:00 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Tự Lực 09 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu hành chính Lâm Thao, Thị Trấn Lâm Thao, Huyện Lâm Thao, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty CP Kiểm định kỹ thuật, an toàn và tư vấn xây dựng - Incosaf Tư vấn lập E-HSMT Số 243A Đê La Thành, P Láng Thượng, Q Đống Đa, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng và Giao thông Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 6A, ngõ 67 đường Yên Hòa, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty CP Kiểm định kỹ thuật, an toàn và tư vấn xây dựng - Incosaf Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 243A Đê La Thành, P Láng Thượng, Q Đống Đa, thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng và Giao thông Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 6A, ngõ 67 đường Yên Hòa, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH MTV Vạn Phúc LS Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 5, Ngõ 11, Đường Tô Thị, Phường Tam Thanh, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông Dung tích ≥ 250L
2
2
Máy đào dung tích gầu >=0,4 m3
1
3
Máy cắt uốn cốt thép công suất ≥ 4kW
1
4
Máy hàn công suất ≥ 2kW
1
5
Đầm dùi công suất ≥ 1,5 kW
1
6
Đầm bàn công suất ≥ 1 kW
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥ 1 kW
2
8
Ô tô tự đổ ≥7 Tấn.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠ TẦNG KỸ THUẬT
Theo quy định tại Chương V
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
8
cây
Theo quy định tại Chương V
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
8
gốc
Theo quy định tại Chương V
4
Đào phần đất, rễ gốc cây để trồng cây mới
8
1m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
48.96
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
175.45
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông lót SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
20.16
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
48.345
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
309.1
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Ốp tường gạch thẻ 6x24cm
742.08
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Chuỗi ngọc trồng viền
50
m
Theo quy định tại Chương V
12
Cẩm tú mai trồng viền
571
m
Theo quy định tại Chương V
13
Đất màu trồng cây
4
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
60.1181
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Vận chuyển phế thải tiếp 33000m bằng ô tô - 7,0T
60.1181
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤50kg
2460
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
17
Phá dỡ nền bê tông
49.2
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông lót bó vỉa đá 1x2 mác 150
84.99
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Bó vỉa đá tự nhiên 23x26cm bó vỉa thẳng
2000
m
Theo quy định tại Chương V
20
Bó vỉa đá tự nhiên 23x26cm bó vỉa cong
200
m
Theo quy định tại Chương V
21
Bó vỉa đá tự nhiên 18x30cm bó vỉa thẳng
245
m
Theo quy định tại Chương V
22
Bó vỉa đá tự nhiên 18x30cm bó vỉa cong
15
m
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
179.58
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Vận chuyển phế thải tiếp 33000m bằng ô tô - 7,0T
179.58
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đầm nền bằng máy đầm cầm tay
0.873
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
23.5
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
45.6
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đánh bóng mặt sân
430
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Cắt khe co giãn
17.2
10m
Theo quy định tại Chương V
30
Vệ sinh mặt nền, tưới hồ dầu trước khi lát gạch
7897
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
7897
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lát gạch Terrazo 40x40, vữa XM M75, PCB30
7798
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lát gạch đất nung 40x40cm
99
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.9
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0997
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.048
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ tấm đan rãnh nước
443
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt lại tấm đan
458
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
39
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.926
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Nạo vét rãnh nước
7.98
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
9.576
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển phế thải tiếp 33000m bằng ô tô - 7,0T
9.576
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
29.85
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
229
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
1.716
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
49.56
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Vận chuyển phế thải tiếp 33000m bằng ô tô - 7,0T
49.56
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Ốp đá rối chân tường
16
m2
Theo quy định tại Chương V
49
XÂY MỚI NHÀ CÔNG VỤ
Theo quy định tại Chương V
50
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.3
100m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây