Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:07 12/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa nhà Đa năng và các hạng mục phụ trợ phường Đông Thành
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nâng cấp, sửa chữa nhà Đa năng và các hạng mục phụ trợ phường Đông Thành
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:10 21/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500042203_2502121457
Ngày phê duyệt
12/02/2025 15:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Đông Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:05 12/02/2025
đến
15:10 21/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 21/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/02/2025 (21/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
2 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
4 Công ty TNHH MTV Sunshine Land Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty TNHH đầu tư xây dựng An Phúc 79 Tư vấn tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Số nhà 110, Đường Phan Đình Phùng, Phố 2, Phường Vân Giang, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
6 Phòng Kinh tế, Hạ tầng & Đô thị thành phố Hoa Lư Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Phường Ninh Mỹ, thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn (bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh
1
2
Đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay có trọng lượng máy ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
1
3
Máy hàn có công suất ≥23Kw, có tài liệu chứng minh
1
4
Đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh
1
5
Đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh
1
6
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥5T, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà đa năng
2
Sân khấu
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
83.5
m2
4
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm2, vữa XM mác 75
83.5
m2
5
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao ≤6m
0.2344
tấn
6
Tháo dỡ tấm cách âm
267.93
m2
7
ốp tường bằng tấm nhựa PVC giả gỗ, màu nâu
0.578
100m2
8
Gia công hệ khung
0.2915
tấn
9
Lắp hệ khung
0.2915
tấn
10
Tháo dỡ rèm rèm sân khấu
4
công
11
Lắp rèm sân khấu
137.85
m2
12
Mua pano, biển hiệu
1
bộ
13
Tường thạch cao
41.8496
m2
14
Tháo dỡ cửa
3.9
m2
15
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤100m, vữa XM M75
4.6409
m3
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
26.337
m2
17
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.193
m3
18
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, đá 4x6, M100
0.3162
m3
19
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM
5.879
m3
20
Trát trụ cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
7.7715
m2
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0036
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0266
tấn
23
Ván khuôn móng dài
0.0286
100m2
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2
0.3146
m3
25
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0495
100m3
26
Mua đá mạt về tôn nền
5.94
m2
27
Bê tông nền, M200, đá 1x2
1.23
m3
28
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 500x800mm2, vữa XM mác 75
19.576
m2
29
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
0.1486
100m3
30
Thay thế hệ cửa và lắp đặt rèm cửa
31
Tháo dỡ cửa
70.96
m2
32
Mua cửa 02 cánh mở lùa xingfa hệ 55, kính dày 6,38mm2 (Bao gồm cả phụ kiện)
36.76
m2
33
Vách kính cố định Xingfa hệ 55 (Bao gồm cả phụ kiện)
34.2
34
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
36.76
m2
35
Lắp dựng vách kính khung nhôm mặt tiền
34.2
m2
36
Tháo dỡ rèm cửa
2
công
37
Lắp đặt rèm cửa
61.56
m2
38
Tháo dỡ đèn và máng đèn
4
công
39
Đèn led hộp 150W
8
bộ
40
Đèn led panel 50W, KT600x600
42
bộ
41
Nền sân thể thao
42
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
342.9
m2
43
Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
342.9
m2
44
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
342.9
1m2
45
Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày ≤22cm
2.1296
m3
46
Sê nô mái sảnh
47
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
42.592
m2
48
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
14.5584
m2
49
Chống thấm lòng seno bằng màng khò nhiệt
7.3024
m2
50
Láng nền, sàn có đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75
7.3024
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây