Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 18:57 18/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, cải tạo công viên, vườn hoa tại ô đất F5/CXKV1, phường Hoàng Liệt
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án Xây dựng, cải tạo công viên, vườn hoa tại ô đất F5/CXKV1, phường Hoàng Liệt
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
vốn đầu tư công ngân sách Quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500050204_2502181825
Ngày phê duyệt
18/02/2025 18:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng quận Hoàng Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:35 18/02/2025
đến
09:00 08/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.043.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ không trăm bốn mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/03/2025 (05/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển xây dựng Miền Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5, ngõ 38 phố Chu Huy Mân , Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 54 phố Trần Đăng Ninh, tổ dân phố 3 - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 54 phố Trần Đăng Ninh, tổ dân phố 3 - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu sức nâng ≥ 6T (kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3 (kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
2
3
Xe nâng chiều cao ≥12m (kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
2
4
Ô tô tự đổ trọng tải ≥7T (đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
5
Ô tô tưới nước dung tích ≥ 5m3 (đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
6
Máy ép cọc lực ép ≥ 150T (kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công hệ khung dàn
1.1111
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
1.1111
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Sơn tĩnh điện
1111.1
kg
Theo quy định tại Chương V
4
Bulong nở M20
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
5
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
1.1801
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
6.7146
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác ốp đá Granite tự nhiên dày 50mm,vữa XM mác 75, PCB30
3.6032
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông đá rửa
3.6474
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sàn cao su EPDM dày 10mm
273.087
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Sân chơi cát
60.489
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
3.1087
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.0311
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.6217
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.0356
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
0.2372
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp II
4.272
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Ép âm cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp II
0.156
100m
Theo quy định tại Chương V
18
Nối cọc bê tông cốt thép, kích thước cọc 20x20cm
56
mối nối
Theo quy định tại Chương V
19
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph, trên cạn
3.36
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
3.36
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0336
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.0336
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
0.0336
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
24
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.1853
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
2.0592
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, mác 150
1.44
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.224
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 400
9.152
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1857
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2006
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0794
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1853
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.1853
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.1853
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.7152
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 400
13.4766
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.164
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.6836
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.5638
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
14.466
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1292
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0283
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.3354
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
127.9
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30 (lớp 2)
127.9
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
127.9
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.6248
100m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
6.942
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.356
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
5.696
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 151

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây