Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 10:52 25/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trạm biến áp cấp điện cho cẩu bờ di động và cẩu RTG - Cảng Bến Nghé
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT dự án "Xây dựng trạm biến áp cấp điện cho cẩu bờ di động và cẩu RTG - Cảng Bến Nghé"
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn của doanh nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500116437_2504250948
Ngày phê duyệt
25/04/2025 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty TNHH MTV Cảng Bến Nghé
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:50 25/04/2025
đến
10:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
750.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (12/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Tư vấn và Phát triển Điện Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi 52 Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty CP Tư vấn Xây dựng Điện lực Thành phố Hồ Chí Minh Tư vấn lập thiết kế xây dựng 155A Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty CP Đầu tư Kinh doanh Điện lực Thành phố Hồ Chí Minh Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng 14A, Đường 85, khu phố 1, phường Tân Quy, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty CP Tư vấn Xây dựng Thương mại Hoàng Hà Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT A12/18 đường số 4 nối dài, xã Bình Hưng, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thương mại Hải Giang Tư vấn thẩm định E-HSDT và kết quả lựa chọn nhà thầu Số 380/16/13 đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, Tp. Hồ Chí Minh
6 Chưa lựa chọn Tư vấn giám sát Chưa lựa chọn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23KW Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Tài liệu chứng minh công suất thiết bị và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
2
Máy khoan cầm tay ≥0,62 KW Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Tài liệu chứng minh công suất thiết bị và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
3
3
Máy khoan ≥2,5 kW Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Tài liệu chứng minh công suất thiết bị và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
3
4
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
5
Máy cắt bê tông ≥11CV Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Tài liệu chứng minh công suất thiết bị và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
6
Búa căn khí nén ≥ 3 m3/ph Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Tài liệu chứng minh công suất thiết bị và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
7
Máy đầm đất cầm tay 50-100kg Tài liệu chứng minh: Bản chụp Hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng, Tài liệu chứng minh công suất thiết bị và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
2
8
Cẩu bánh lốp ≥ 12 tấn Tài liệu chứng minh: Bản chính hoặc Bản sao được chứng thực Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô, Giấy chứng nhận kiểm định (còn hiệu lực) và hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHI PHÍ THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
2
TRUNG THẾ NỔI
Theo quy định tại Chương V
3
Dao cách ly 3Pha 24kV 630A OD (có giá đỡ+cần thao tác)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Recloser 24kV 3P 630A 16kA OD (có khả năng kết nối với hệ thống Scada)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
5
Biến điện áp trung thế 1 pha 12700/100 Vac
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
6
FCO 24 kV 100A
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
7
La 18KV 10KA
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
8
TRUNG THẾ NGẦM
Theo quy định tại Chương V
9
Tủ RMU 22kV ID MR loại 5 ngăn (2L+3T)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
10
TRẠM BIẾN THẾ
Theo quy định tại Chương V
11
MBT khô 3 pha 1250 kVA 22/0,4kV
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
12
MBT khô 3 pha 1600 kVA 22/0,4kV
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
13
HẠ THẾ NGẦM
Theo quy định tại Chương V
14
Tủ liên kết hạ thế và phụ kiện (Composite 1000*400*300)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Tủ điện hạ thế (bao gồm 01 MCCB 1000A) (OD)-loại scoket thẳng
4
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Tủ điện hạ thế (bao gồm 01 MCCB 800A) (OD)-loại scoket ngang
2
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Tủ phân phối hạ thế và phụ kiện (Composite 1000*400*300)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
18
TÍNH TOÁN VÀ CHỈNH ĐỊNH RELAY BẢO VỆ (REC CÓ CHỨC NĂNG SCADA)
Theo quy định tại Chương V
19
Kiểm tra, hiệu chỉnh, bổ sung cơ sở dữ liệu nguồn, phụ tải
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Thiết lập mô hình tính toán kết nối lưới
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Tính toán chế độ xác lập, ngắn mạch, ổn định
1
hệ thống
Theo quy định tại Chương V
22
Chức năng quá dòng pha/thứ tự không, không hướng và có hướng (ANSI code: 50/50N, 51/51N, 67/67N)
1
ch/năng
Theo quy định tại Chương V
23
Chức năng bảo vệ điện áp ( 59/27 )
1
ch/năng
Theo quy định tại Chương V
24
Chức năng tự đóng lại (79)
1
ch/năng
Theo quy định tại Chương V
25
Chức năng chống từ chối máy cắt (50BF)
1
ch/năng
Theo quy định tại Chương V
26
CHI PHÍ XÂY DỰNG - PHẦN CHUYÊN ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
27
TRUNG THẾ NỔI
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt DS 24kV 630A -live line
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
29
RE 24kV 630A (SCADA)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt FCO 24kV 100A
1
Bộ 1P
Theo quy định tại Chương V
31
LA 18kV 10kA
3
Bộ 1P
Theo quy định tại Chương V
32
Biến điện áp trung thế 1 pha 12,7/0.24kV 1000VA
1
Bộ 1P
Theo quy định tại Chương V
33
Biến điện áp trung thế 1 pha 12700/100 Vac (EVN cấp)
1
Bộ 1P
Theo quy định tại Chương V
34
Biến dòng điện trung thế 1 pha 75/5A (EVN cấp)
1
Bộ 1P
Theo quy định tại Chương V
35
Dưng trụ BTLT 14m
1
Trụ
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp móng trụ 14m đơn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt bộ đà cân kép 2.4m trụ đơn
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp bộ đà cân kép 2.4m trụ đơn-TC live line
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Bộ đà TU+TI
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Cải tạo đà 2,4m đơn thành đôi -TC live line
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đà 0,8m đơn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt cáp nhôm lõi thép 24kV 240mm2
48
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt cáp nhôm lõi thép trần 120mm2
13
m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt cáp đồng b24kV 240mm2
9
m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt cáp đồng b24kV 25mm2
6
m
Theo quy định tại Chương V
46
Fuse link 2K
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt sứ đứng 24kV + ty
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt sứ treo đơn polymer 24kV
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Bộ dừng dây trung hòa AC120
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt giáp níu cho cáp bọc 240mm2
12
Cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây