Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:28 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống xử lý nước thải chế biến tiêu trắng công suất 20m3/ ngày đêm tại Chi nhánh Hòa Phú trực thuộc Công ty TNHH MTV Xuất nhập khẩu 2-9 Đắk Lắk
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống xử lý nước thải chế biến tiêu trắng công suất 20m3/ ngày đêm tại Chi nhánh Hòa Phú trực thuộc Công ty TNHH MTV Xuất nhập khẩu 2-9 Đắk Lắk
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 09/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500169361_2504291454
Ngày phê duyệt
29/04/2025 15:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU 2-9 ĐẮK LẮK
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:06 29/04/2025
đến
09:30 09/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 09/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2025 (07/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG L&T Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 115 Nguyễn Đình Hoàng - Phường Nhơn Bình - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
2 Công ty Cổ phần Tư vấn và Thẩm định giá Trung Tín Tư vấn thẩm định giá 52 Văn Tiến Dũng, tp.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk - Phường Tân An - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn lập E-HSMT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9 - Phường Nghĩa Thành - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Phan Bội Châu, Tổ dân phố 9 - Phường Nghĩa Thành - Thành phố Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥1,7kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép 5kW
2
3
Máy đầm bàn ≥1kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
5
Máy đầm dùi ≥1,5kW
2
6
Máy hàn điện 23kW
2
7
Máy khoan bê tông ≥0,62kW
2
8
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
9
Máy tời điện
1
10
Ô tô tự đổ ≥7T
2
11
Máy đào ≥0,8m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.031
100m3
2
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, B12.5, đá 4x6, PCB40
0.68
m3
3
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM B7.5, PCB40
7.65
m3
4
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.098
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0943
100m3
6
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 50mm
45
m
7
Lắp đặt dây dẫn điện CXV (3x25+1x16)mm2
50
m
8
Lát nền bằng gạch không nung 5x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM B5, PCB40
0.3168
m3
9
Gia công ống trung tâm
0.0449
tấn
10
Lắp đặt ống trung tâm
0.0449
tấn
11
Gia công thép góc inox
0.0134
tấn
12
Lắp dựng thép góc inox
0.0134
tấn
13
Gia công Tấm răng cưa và chắn bọt
0.0912
tấn
14
Lắp đặt Tấm răng cưa và chắn bọt
0.0912
tấn
15
Bulong nở inox 10x70
90
bộ
16
Bulong inox 8x20
24
bộ
17
Cung cấp, lắp dựng Tấm lắng lamel
21
m2
18
THIẾT BỊ CÔNG TRÌNH
19
Chụp chắn rác bơm
2
cái
20
Bơm nước thải 1, 2
2
bộ
21
Bơm nước thải 3, 4
2
bộ
22
Máy thổi khí
1
bộ
23
Đĩa thổi khí
12
bộ
24
Bơm nước thải và tuần hoàn tháp giải nhiệt
2
bộ
25
Tháp giải nhiệt TLC 25RT
1
bộ
26
Bơm hóa chất Iwaki
2
bộ
27
Motor khuấy keo tụ
1
bộ
28
Motor khuấy tạo bông
1
bộ
29
Lắng hóa lý 1
1
bộ
30
Bơm hóa chất Iwaki
3
bộ
31
Motor khuấy Anoxic
2
bộ
32
Máy thổi khí
1
cái
33
Đĩa thổi khí
24
cái
34
Đệm sinh học MBBR cho bể Aerotank
2
m3
35
Bơm bùn tuần hoàn
2
bộ
36
Bùn vi sinh Việt Nam
3
tấn
37
Men vi sinh
150
lít
38
Ống lắng trung tâm
1
bộ
39
Máng răng cưa
9
m
40
Tấm chắn bọt
9
m
41
Motor khuấy keo tụ 2
1
bộ
42
Motor khuấy tạo bông 2
1
bộ
43
Lắng hoá lý 2
1
bộ
44
Ống lắng trung tâm
1
bộ
45
Máng răng cưa
9
m
46
Tấm chắn bọt
9
m
47
Bơm hóa chất Iwaki
3
bộ
48
Motor khuấy
1
cái
49
Bơm hóa chất Iwaki
1
cái
50
Bơm áp lực
2
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU 2-9 ĐẮK LẮK như sau:

  • Có quan hệ với 28 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.604.425.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.245.791.880 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây