Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 08:14 12/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng mới Trường Mầm non An Lư, huyện Thủy Nguyên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án Đầu tư xây dựng mới Trường Mầm non An Lư, huyện Thủy Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500267299_2506120803
Ngày phê duyệt
12/06/2025 08:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN THÀNH PHỐ THUỶ NGUYÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:10 12/06/2025
đến
10:00 30/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2025 (28/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế công trình xây dựng Hải Phòng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36 đường Lý Tự Trọng, phường Hoàng Văn Thụ, quận Hồng Bàng, thành Phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 9/133 Chùa Hàng, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần giám định - thẩm định Đông Nam Á Tư vấn thẩm định giá Số 194 Lê Lai, Phường Máy Chai, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 9/133 Chùa Hàng, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
7 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 9/133 Chùa Hàng, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
2
2
Máy ủi (hoặc máy san)
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 9T
2
4
Máy ép cọc, lực ép ≥ 200T
1
5
Cần cẩu ≥ 10T
1
6
Máy bơm bê tông hoặc xe bơm bê tông
1
7
Máy trộn bê tông
2
8
Máy trộn vữa
2
9
Máy hàn sắt thép
2
10
Ô tô tải ≥ 5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.5651
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
3.5791
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
4.4777
tấn
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
12.4918
tấn
Theo quy định tại Chương V
5
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.2662
tấn
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.3972
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.3705
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
4.0194
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn sàn mái
10.3649
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn xà dầm, giằng
4.5389
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.6221
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn cầu thang thường
0.8914
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
PHẦN XÂY TRÁT
Theo quy định tại Chương V
14
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
40.148
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây gạch đặc không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
58.9931
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
11.9151
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
6.3636
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.7916
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
2.7916
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
0.4134
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
0.4134
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây kết cấu phức tạp khác, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
8.1356
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
490.1964
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
718.3241
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30
909.1316
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đóng trần thạch cao thả chịu nước
127.3584
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
368.156
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB30
453.89
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Trát má cửa, chiều dày trát 1.5cm, vữa XM mác 75
78.98
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Căng lưới gia cố chống nứt 6x12 gia cố vị trí tường xây với cột, dầm bê tông
123.9114
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75, PCB30
79.716
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
38.2397
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lát đá granit tự nhiên mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
123.577
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Vét rãnh lòng mo hành lang
240.7
m
Theo quy định tại Chương V
35
Khung inox đỡ bàn chậu rửa
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Chống thấm bằng công nghệ khò bitum
550.056
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Lát gạch chống nóng bằng gạch 22x15x10,5cm 6 lỗ, vữa XM mác 75, PCB30
480.0964
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
44.8448
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Lát nền, sàn, kích thước gạch 300x300 , vữa XM mác 75, PCB30
480.0964
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Lát nền, sàn, kích thước gạch ceramic chống trượt 300x300, vữa XM mác 75
129.0084
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Ốp gạch vào tường, gạch ốp 300x600, vữa XM mác 75
229.5
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lát nền gạch 600x600, vữa XM mác 75
800.5674
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác ốp gạch chân tường 100x600, vữa xm mác 75
41.7528
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công lan can thép mạ kẽm sơn tĩnh điện
5.0388
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp dựng lan can cầu thang
300.605
m2
Theo quy định tại Chương V
46
*Phần bả trần thạch cao, sơn tường
Theo quy định tại Chương V
47
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
569.1764
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bả bằng bột bả vào tường trong
447.0659
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
1731.1776
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
569.1764
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây