Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:57 14/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Nghệ An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thành Vinh, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12023/QĐ-BHBV
Ngày phê duyệt
14/11/2025 17:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:20 14/11/2025
đến
08:00 24/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 24/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2025 (23/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẢI SƠN Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Lô E1, Khu đấu giá Yên Xá - Xã Tân Triều - Huyện Thanh Trì - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Lô 14 BT8 khu đô thị Văn Quán - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Tư vấn lập E-HSMT Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN ÁNH Tư vấn đánh giá HSDT Số 20 đường Đặng Dung - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Đơn vị Tư vấn Quản lý dự án Số 12, đường Lê Quảng Chí - - Phường Thành Sen - Tỉnh Hà Tĩnh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ VIỆT NAM Đơn vị thiết kế PCCC Số 34, Ngõ 168 Nguyễn Xiển - - Phường Thanh Liệt - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHÁ DỠ
2
Nhân công dọn dẹp mặt bằng hiện trạng
10
công
3
Tháo dỡ trần thạch cao
1110.998
m2
4
Tháo dỡ vách ngăn thạch cao, nhôm kính
166.383
m2
5
Phá dỡ gạch lát nền
1112.926
m2
6
Phá dỡ đá lát nền tam cấp, cầu thang
15.565
m2
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
6.106
m3
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
1.296
m3
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
184.464
m2
10
Tháo dỡ len gỗ ốp chân tường
40.9
m2
11
Tháo dỡ cửa, vách kính
398.941
m2
12
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
62.8
m
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
275
m2
14
Tháo dỡ lan can hành lang (để lắp thang máy)
5.44
m2
15
Tháo dỡ xà gồ mái
0.862
tấn
16
Tháo tấm lợp tôn
2.578
100m2
17
Tháo dỡ các kết cấu thép thang thoát hiểm (cột, dầm, lan can)
5.12
tấn
18
Tháo dỡ chiếu nghỉ, bậc thang thép
2.265
tấn
19
Tháo tấm lợp tôn mái thang thoát hiểm
0.136
100m2
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.744
m3
21
Phá dỡ bậc tam cấp
0.252
m3
22
Đào xúc đất, đất cấp II
2.462
m3
23
Tháo dỡ hệ thống đường ống cấp thoát nước hiện trạng
10
công
24
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
11
bộ
25
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
11
bộ
26
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
9
bộ
27
Tháo dỡ bể nước mái
2
bộ
28
Tháo dỡ gương soi
11
bộ
29
Tháo dỡ vòi rửa
11
bộ
30
Tháo dỡ hộp đựng giấy vệ sinh
11
bộ
31
Tháo dỡ phễu thu
21
cái
32
Phá dỡ nền sân bê tông
4.652
m3
33
Đào xúc đất, đất cấp II
17.011
m3
34
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
15
công
35
Tháo dỡ máy điều hoà hiện trạng
20
cái
36
Tháo dỡ hệ thống cấp điện hiện trạng
1
công
37
Tháo dỡ cửa
4.75
m2
38
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
2.692
m3
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
0.712
m3
40
Phá dỡ kết cấu gạch đá
3.531
m3
41
Phá dỡ nền gạch sân hiện trạng
422.68
m2
42
Tháo dỡ cổng sắt
8.05
m2
43
Tháo dỡ khung rào sắt
23.491
m2
44
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
10.373
m3
45
Phá dỡ cột, trụ gạch
5.088
m3
46
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ hàng rào hiện trạng
36
m2
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại từ vị trí tập kết xuống chân công trình
99.674
m3
48
Vận chuyển phế thải
143.847
m3
49
HẠNG MỤC: NHÀ LÀM VIỆC
50
Khoan cấy thép sàn D10
170
lỗ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây