Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:01 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cải tạo công viên, vườn hoa trên địa bàn quận Hoàng Mai theo phân cấp (giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư dự án Xây dựng cải tạo công viên, vườn hoa trên địa bàn quận Hoàng Mai theo phân cấp (giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách phường và ngân sách thành phố hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hoàng Liệt, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
137/QĐ-BQLDAĐT-HT
Ngày phê duyệt
28/07/2026 19:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án Đầu tư - Hạ tầng phường Hoàng Liệt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:00 28/07/2026
đến
09:00 15/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2026 (13/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MIỀN BẮC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5, ngõ 38 phố Chu Huy Mân - - Phường Phúc Lợi - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm Tư vấn kiến trúc và Đầu tư xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 10 Hoa Lư - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ VỀ TÀI SẢN - BẤT ĐỘNG SẢN DATC Tư vấn thẩm định giá Số 1 Lương Yên - - Phường Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH HOÀNG Tư vấn lập E-HSMT NO28, Lô 31, Khu dịch vụ thương mại và nhà ở Hà Trì, Đường Hà Trì - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà A20 ngõ 113 đường Phan Trọng Tuệ, tổ 16, Phường Kiến Hưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Kiến Hưng - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG MINH HOÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT NO28, Lô 31, Khu dịch vụ thương mại và nhà ở Hà Trì, Đường Hà Trì - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
7 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà A20 ngõ 113 đường Phan Trọng Tuệ, tổ 16, Phường Kiến Hưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Kiến Hưng - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3
1
2
Máy đào ≥ 0,5m3
1
3
Máy Lu trọng lượng ≥ 10T
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7T
2
5
Ô tô tưới nước ≥ 5m3
1
6
Cần cẩu bánh hơi sức nâng ≥ 6T
1
7
Xe nâng chiều cao nâng ≥12m
1
8
Máy Ủi ≥ 110CV
1
9
Máy bơm nước công suất ≥ 3CV
1
10
Máy đầm
2
11
Máy hàn
1
12
Máy trộn bê tông ≥ 250L
4
13
Máy thủy bình hoặc toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.2472
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1971
tấn
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.719
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Công tác ốp đá granite KT 300x600x20mm, vữa XM mác 75, PCB30
179.8249
m2
Theo quy định tại Chương V
5
KHU VỰC SÂN CTKT01
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.6855
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
8.8711
1m3
Theo quy định tại Chương V
8
Ván khuôn thép móng dài
0.8256
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
23.102
tấn
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
8.214
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
45.462
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Bu lông móng M22x600
192
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Gia công kết cấu thép khung giàn trang trí
25.6527
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Sơn tĩnh điện sắt thép các loại
25652.7
kg
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt kết cấu thép khung giàn trang trí
25.6527
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
5.964
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
7.81
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
9.17
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông nền, máy bơm bê tông, M200, đá 1x2, PCB30
137.55
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch bê tông giả đá màu ghi 150x300x50mm, vữa XM mác 75, PCB30
917
m2
Theo quy định tại Chương V
21
CẤP ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt hộp tủ điện kim loại 1000x600x400mm (vỏ tủ + đèn báo pha, rơ le, khởi động từ..)
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
4.222
1m3
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.3104
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.677
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
3.88
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0742
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Bu lông M16x350
4
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Đóng cọc tiếp địa L63x63x6 - 2,5m
8
cọc
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt cột đèn sân vườn cột đế gang thân nhôm + 4 cầu nhựa D400
8
1 cột
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp bảng điện cửa cột
8
bảng
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt đèn nấm
26
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt đèn âm nền chiếu tán cây 1x36W
17
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt đèn âm nền chiếu biểu tượng 1x24W
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt dây dẫn CU/XLPE/DSTA/PVC (4x4)mm2
711
m
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt ống nhựa HDPE D40/32mm
6.61
100 m
Theo quy định tại Chương V
37
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.9551
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
10.612
1m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.0612
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lưới báo hiệu cáp
379
m
Theo quy định tại Chương V
41
Kéo rải dây tiếp địa đồng M10
379
m
Theo quy định tại Chương V
42
Đóng cọc tiếp địa D16 dài 2,5m
4
cọc
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất lắp đặt thanh tiếp địa 40x4mm đồng
15
m
Theo quy định tại Chương V
44
Ốc xiết bulong-ecu 12
8
cái
Theo quy định tại Chương V
45
CÂY XANH
Theo quy định tại Chương V
46
Đất màu trồng cây
268.92
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Trồng, chăm sóc: cây bóng mát đường kính D>6cm, cây bàng đài loan, đường kính thân 20cm, cao 5-7m
9
1cây/lần
Theo quy định tại Chương V
48
Trồng, chăm sóc: cây bóng mát đường kính D>6cm, cây giáng hương, đường kính thân 25cm, cao 7,5-10m
7
1cây/lần
Theo quy định tại Chương V
49
Duy trì cây bóng mát mới trồng, đường kính thân (D1,3) >6cm bằng ô tô tưới nước 5m3
1.6
10 cây/tháng
Theo quy định tại Chương V
50
Trồng, chăm sóc cây hàng rào, cây trồng mảng, cây cẩm tú mai, mật độ 4 khóm/m2
387.4
1m2/tháng
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây