Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 11:46 06/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa, bổ sung trang thiết bị nhà sinh hoạt cộng đồng địa bàn dân cư số 2, số 3, số 9 và trạm tuần tra tổ dân phố số 2, số 3, số 4, số 7, số 8, số 9 phường Liễu Giai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ba Đình, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
161/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Liễu Giai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:44 06/08/2024
đến
10:00 13/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/08/2024 (11/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH quy hoạch kiến trúc Việt Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12, ngách 9/12, ngõ 9 Trần Quốc Hoàn , Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội, Việt Nam;
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và phát triển thương mại C89 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 54, ngõ 195, phố Vũ Xuân Thiều, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội, Việt Nam;
3 Công ty cổ phần thẩm định giá V&P Việt Nam Tư vấn thẩm định giá số 43, ngách 54/53 đường Ngọc Hồi, Thị Trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại dịch vụ Hoàng Anh Tư vấn lập E-HSMT Thôn Văn Thượng, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH phát triển xây dựng Tiến Lộc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 3 Xóm Trại, thôn Đông Trù, Xã Hải Bối, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại dịch vụ Hoàng Anh Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Văn Thượng, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
7 Công ty TNHH phát triển xây dựng Tiến Lộc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 3 Xóm Trại, thôn Đông Trù, Xã Hải Bối, Huyện Đông Anh, Hà Nội
8 Nhà thầu thực hiện Gói thầu tư vấn giám sát thuộc dự án này Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Còn sử dụng tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn hoặc giấy đăng ký và bản sao đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình: Còn sử dụng tốt; Kèm theo bản sao hóa đơn
1
3
Phòng thí nghiệm vật liệu xây dựng hợp chuẩn: Bản chụp được chứng thực giấy phép kinh doanh và quyết định của Bộ Xây dựng về việc công nhận các phép thử của phòng thí nghiệm xây dựng hợp chuẩn. Nếu trường hợp đi thuê, Nhà thầu phải ký hợp đồng nguyên tắc thí nghiệm vật tư, vật liệu, kiểm định chất lượng công trình với đơn vị có năng lực kinh nghiệm, uy tín và đã có quyết định của Bộ Xây dựng về việc công nhận các phép thử của phòng thí nghiệm xây dựng hợp chuẩn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Y PVC 110x110
4
cái
2
Lắp đặt phễu thu sàn inox
6
cái
3
NHÀ SINH HOẠT CỘNG ĐỒNG SỐ 3
4
MCB -1P-20A-6kA
4
cái
5
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
4
máy
6
Lắp đặt ống đồng nối, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 6,4mm
0.18
100m
7
Lắp đặt ống đồng, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 12,7mm
0.18
100m
8
Bảo ôn ống đồng bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 6,4mm
0.18
100m
9
Bảo ôn ống đồng bằng ống cách nhiệt xốp, đường kính ống 12,7mm
0.18
100m
10
Ống uPVC (class 1) D42
0.8
100m
11
Bảo ôn đường ống lớp bọc 13mm, đường kính ống 42mm
0.8
100m
12
Vật tư phụ (mút xốp, bu lông, đai ốc, bằng dính)
1
13
NHÀ SINH HOẠT CỘNG ĐỒNG SỐ 9
14
Tháo dỡ, di chuyển bàn ghế, trang thiết bị hiện trạng ra khỏi khu vực thi công và vận chuyển, lắp đặt lại
1
gói
15
Phá dỡ nền gạch lát trong nhà
35.3
m2
16
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
5.6897
m3
17
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
154.3292
m2
18
Tháo tấm lợp tôn
0.4575
100m2
19
Tháo dỡ kết sắt thép, chiều cao <= 6m
0.2619
tấn
20
Tháo dỡ trần nhựa
34.45
m2
21
Tháo dỡ cửa
14.7975
m2
22
Tháo dỡ hoa sắt cửa
5.4
m2
23
Tháo dỡ hệ thống điện, thiết bị điện, bảng biển cũ vận chuyển phế thải ra nơi tập kết
1
gói
24
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.1287
100m3
25
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III (4km tiếp theo)
0.1287
100m3/1km
26
Vận chuyển đất 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (15km tiếp theo)
0.1287
100m3/1km
27
Đổ bê tông thủ công, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
5.4873
m3
28
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB30
54.8732
m2
29
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
5.394
m2
30
Lát nền gạch Granite 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB30
34.45
m2
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
87.6789
m2
32
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
66.6503
m2
33
Bả bằng bột bả vào tường
154.3292
m2
34
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bằng khối lượng trát tường ngoài nhà)
87.6789
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bằng khối lượng trát tường trong nhà)
66.6503
m2
36
Cửa xếp inox 304 có lá
8.024
m2
37
Cửa đi mở quay 1 cánh, nhôm sơn tĩnh điện độ dày 1,4-2mm, nhôm định hình hệ Xingfa hoặc tương đương, phụ kiện đồng bộ
1.3735
m2
38
Cửa sổ mở quay 2 cánh, nhôm sơn tĩnh điện dày 1,2-1,4mm; kính an toàn 6,38mm, nhôm định hình hệ Xingfa hoặc tương đương, phụ kiện đồng bộ
5.4
m2
39
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
6.7735
m2
40
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
34.45
m2
41
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
34.45
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.45
m2
43
Lợp mái tôn xốp chống nóng dày 0,4
0.4365
100m2
44
Máng thu nước inox 304 KT 150x150mm
14
md
45
Gia công xà gồ thép
0.2295
tấn
46
Lắp dựng xà gồ thép
0.2295
tấn
47
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.123
tấn
48
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.123
tấn
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
29.437
m2
50
Đào hào chống mối phía trong công trình, rộng 40cm, sâu 50cm
4.4
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Liễu Giai như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.049.952.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.035.780.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây