Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:23 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa phường Thanh Nhàn kết hợp sửa chữa tầng 1 làm trụ sở Ban chỉ huy quận sự và tiểu đội dân quân thường trực phường Thanh Nhàn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quận Hai Bà Trưng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
451/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 17:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND PHƯỜNG THANH NHÀN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:20 16/12/2024
đến
09:30 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (24/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng vinacom Tư vấn lập E-HSMT Số 40 Ngõ 299/48 đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
2 Công ty cổ phần Build Group Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 37 Hồng Phong, thôn Hoàng Xá, thị trấn Vân Đình, Hà Nội
3 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng vinacom Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 40 Ngõ 299/48 đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
4 Công ty cổ phần Build Group Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 37 Hồng Phong, thôn Hoàng Xá, thị trấn Vân Đình, Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt đá, gạch Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
2
Máy trộn vữa- Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích≥250,0 lít Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
6
Máy hàn Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
7
Máy mài Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
8
Máy tời điện Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân. 01
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I- XÂY TƯỜNG NGĂN PHÂN CHIA LẠI PHÒNG
2
Tháo dỡ vách ngăn thạch cao
65.456
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch hiện trạng bằng máy khoan bê tông 1,5kW
14.414
m3
4
Đào đất móng tường bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp IV
2.822
m3
5
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng tường
0.024
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
0.528
m3
7
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
0.62
m3
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng móng
0.038
100m2
9
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.079
100kg
10
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤18mm
0.801
100kg
11
Bê tông giằng móng tường, đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB30
0.207
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75, XM PCB30
4.629
m3
13
Xây tường thẳng bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB30
2.835
m3
14
Trát tường trong - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
101.064
m2
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô cửa
0.028
100m2
16
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.059
100kg
17
Sản xuất lắp đặt cốt thép lanh tô - Đường kính cốt thép >10mm
0.304
100kg
18
Bê tông lanh tô cửa, đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB30
0.175
m3
19
Trát xà dầm, vữa XM M75, XM PCB30
18.713
m2
20
Thi công tường bằng tấm thạch cao. Lớp thạch cao (1 lớp gồm 2 mặt)
13.79
m2
21
II- CẢI TẠO SƠN TRONG VÀ NGOÀI NHÀ
22
Tháo dỡ gạch ốp tường
12.723
m2
23
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà
253.032
m2
24
Trát tường trong - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
253.032
m2
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
45.643
m2
26
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB30
45.643
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
650.971
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
1541.509
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
1322.209
m2
30
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
354.096
m2
31
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2579.079
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1367.852
m2
33
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.966
100m2
34
III- SƠN LẠI LAN CAN CẦU THANG, HOA SẮT CỬA HIỆN TRẠNG
35
Cạo bỏ sơn cũ hoa sắt cửa sổ, lan can cầu thang
257.285
m2
36
Sơn hoa sắt cửa sổ, lan can cầu thang bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
257.285
m2
37
IV- THAY THẾ, SỬA CHỮA CỬA, VÁCH KÍNH BỊ HƯ HỎNG
38
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
14.43
m2
39
Tháo dỡ vách kính
10.233
m2
40
Tháo dỡ hoa sắt vách kính hiện trạng
7.776
m2
41
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
6.48
m2
42
Cửa đi 1 cánh mở quay, nhôm hệ, phụ trợ kính dán an toàn 8,38mm
1.47
m2
43
Cửa đi 2 cánh mở quay, nhôm hệ, phụ trợ kính dán an toàn 8,38mm
6.48
m2
44
Cửa sổ 1 cánh mở hất, nhôm hệ, phụ trợ kính dán an toàn 8,38mm
0.36
m2
45
Vách kính cố định, nhôm hệ, phụ trợ kính dán an toàn 8,38mm
6.345
m2
46
Gia công cửa đi bằng thép hộp mạ kẽm
0.054
tấn
47
Sơn cửa sắt bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.43
m2
48
Lắp dựng lại hoa sắt vách kính
3.888
m2
49
Lắp dựng cửa
10.74
m2
50
Lắp dựng vách kính
6.345
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND PHƯỜNG THANH NHÀN như sau:

  • Có quan hệ với 3 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.595.643.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.547.232.921 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây