Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 15:20 17/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mua sắm, lắp đặt thang máy Trụ sở UBND phường Minh Khai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Hai Bà Trưng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
557/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/12/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Minh Khai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:19 17/12/2024
đến
09:00 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (25/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế Nhật Phương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ô dịch vụ số 10, Tầng 1, Toà CT1 Nam Xa La, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng Tân Hoàng Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 11, ngách 521/36/15, ngõ 521 đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
3 Công ty TNHH thẩm định giá Đại Quang Tư vấn thẩm định giá Số 32 ngõ 640/21/16 Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thuỵ, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty TNHH CCI Tư vấn lập E-HSMT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Vinacom Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 40 Ngõ 299/48 đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội
6 Công ty TNHH CCI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
7 Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Vinacom Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 40 Ngõ 299/48 đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - công suất ≥ 1,5 kW; Còn sử dụng tốt; Kèm theo hóa đơn hoặc hợp đồng nguyên tắc, đăng ký kinh doanh và hóa đơn.
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
5
Máy hàn nhiệt cầm tay Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất ≥ 0,62 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
8
Máy mài - công suất ≥1,0 kW Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích≥250,0 lít Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
2
10
Máy trộn vữa - dung tích≥150,0 lít Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥5,0 T; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.0663
tấn
3
Tháo tấm lợp tôn
0.1227
100m2
4
Tháo dỡ mái kính cường lực
0.092
100m2
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
23.27
m2
6
Cắt sàn bê tông bằng máy, chiều dày sàn <=10cm .
12.16
m
7
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.6745
m3
8
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
5.3544
m3
9
Phá dỡ nền gạch cũ
2.8768
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
76.804
m2
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
7.6657
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T (vận chuyển tiếp 21km)
7.6657
m3
13
KẾT CẤU:
14
Cột:
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.5702
m3
16
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.0899
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0175
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.0905
tấn
19
Dầm, giằng:
20
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
210
lỗ khoan
21
Cung cấp sika neo cấy thép tương tương Ramset G5
12
tuýp
22
Nhân công thổi bụi, bơm keo neo cấy thép và hao phí dụng cụ thi công (Súng bơm, vòi trộn keo, máy thổi bụi,...)
210
lỗ
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB30
3.9001
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.4781
100m2
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.1224
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
0.8244
tấn
27
Sàn:
28
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=20cm
108
lỗ khoan
29
Cung cấp sika neo cấy thép tương tương Ramset G5
2
tuýp
30
Nhân công thổi bụi, bơm keo neo cấy thép và hao phí dụng cụ thi công (Súng bơm, vòi trộn keo, máy thổi bụi,...)
108
lỗ
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.8026
m3
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.138
100m2
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.2202
tấn
34
Lanh tô:
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.1386
m3
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0265
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.0107
tấn
38
KIẾN TRÚC
39
Xây gạch không nung 6x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
16.8485
m3
40
Xây gạch không nung 6x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
3.8614
m3
41
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
182.9111
m2
42
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30
13.8
m2
43
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB30
50.46
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
247.1711
m2
45
Lát nền, sàn gạch đỏ 400x400, vữa XM mác 75, PCB30
2.8768
m2
46
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
47.36
m2
47
Lợp mái tôn (tận dụng)
0.0552
100m2
48
Sửa chữa mái kính
3.68
m2
49
Lắp dựng mái kính (tận dụng)
3.68
m2
50
Cửa đi sắt hộp tôn dày 1mm, sơn hoàn thiện
1.4
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Minh Khai như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,39%, Xây lắp 73,91%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 4,35%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.614.619.085 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.550.741.156 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây