Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng và thiết bị

    Đang xem    
Tìm thấy: 15:41 02/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gói thầu: 3B gồm hạng mục: Điều chỉnh nhà máy xử lý nước thải và điều chỉnh hướng tuyến thoát nước thải từ khu tái định cư Đại học Quốc gia về nhà máy xử lý nước thải khu dân cư Đông An, phường Tân Đông Hiệp, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương thuộc dự án: Xây dựng hệ thống hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư Đại học Quốc gia Tp Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng và thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Đại học Quốc gia TP.HCM
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 13/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4776/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2023 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thành phố Dĩ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:39 02/11/2023
đến
08:30 13/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 13/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2023 (12/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Trường Lũy Tư vấn khảo sát, lập thiết kế xây dựng Số 29, đường số 2, khu phố 3, khu tái định cư Phú Hòa 11, Tp. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
2 Viện Quy hoạch Phát triển Đô thị Bình Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng Tầng 3, tháp B. trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, phường Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng Đô thị Liên Thành Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 24A, đường D5, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
4 Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Dĩ An Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Đường số 10, Trung tâm Hành chính thành phố Dĩ An, phường Dĩ An, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương
5 Ủy ban Nhân dân thành phố Dĩ An Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: Chủ đầu tư Đường số 10, Trung tâm Hành chính thành phố Dĩ An, phường Dĩ An, thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương
6 Ban quản lý dư ̣án công trình xây dựng hệ thống hạ tầng kỹ thuật khu tái định cư Đại học quốc gia thành phố Hồ Chí Minh Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: Đại điện Chủ đầu tư

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện Ghi chú: Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê).
1
2
Máy cắt uốn cốt thép (hoặc 01 máy cắt thép + 01 máy uốn thép) Ghi chú: Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê).
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng 70 kg Ghi chú: Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê).
2
4
Máy thuỷ bình Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
5
Máy toàn đạc (hoặc kinh vĩ) Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 05T Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
5
7
Máy đào Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
8
Máy vận thăng (hoặc tời điện) - sức năng ≥ 0,8T Ghi chú: Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê).
1
9
Máy ủi Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
10
Máy cắt bê tông - công suất ≥ 12CV Ghi chú: Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê).
1
11
Máy gia nhiệt D ≥ 315mm Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
12
Máy khoan ngầm có định hướng Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
13
Máy lu bánh hơi - trọng lượng tĩnh ≥ 16T Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
14
Máy lu bánh thép - trọng lượng tĩnh ≥ 10T Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
15
Máy lu rung - lực rung ≥ 25T Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
16
Máy phun nhựa đường Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
17
Máy rãi bê tông nhựa Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
18
Thiết bị nấu nhựa Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
19
Ô tô tưới nước Ghi chú: + Nhà thầu phải scan tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu (hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê). + Nhà thầu phải scan giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tuyến ống thoát nước
2
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
12.24
100m
3
Cào bóc lớp mặt đường bê tông Asphalt bằng máy cào bóc Wirtgen C1000, chiều dày lớp bóc <= 7cm
3.672
100m2
4
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 7cm
3.672
100m2
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp IV
1.504
100m3
6
Vận chuyển đất (đá 0x4) bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.504
100m3
7
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp III
11.837
100m3
8
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=2m, đất cấp III
507.321
m3
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
6.68
100m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.215
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
7.695
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1.102
100m3
13
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
3.672
100m2
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
3.672
100m2
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.402
100m3
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bệ máy đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.286
m3
17
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.161
100m2
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.156
m3
19
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông bệ máy đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.146
m3
20
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.035
100m2
21
Cục sứ tròn (gắn cọc định vị) ghi ký hiệu CNBD
26
cái
22
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 225mm chiều dày 13,4mm - PN10 - PE 100
25.56
100m
23
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 225mm chiều dày 13,4mm - PN10 - PE 100 - khoan băng lộ
0.36
100m
24
Lắp đặt cút nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính 225mm, chiều dày 13,4mm
5
cái
25
Lắp đặt cút nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính 225mm, chiều dày 13,4mm
15
cái
26
Lắp đặt cút nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính 225mm, chiều dày 13,4mm
9
cái
27
Lắp đặt mối nối mềm, đường kính 200mm
2
cái
28
Lắp đặt mối nối mềm, đường kính 200mm
4
cái
29
Lắp đặt van mặt bích, đường kính van 200mm
2
cái
30
Lắp đặt van xả khí, đường kính van 50mm
2
cái
31
Lắp đặt van ren, đường kính van 50mm
2
cái
32
Lắp đai khởi thuỷ, đường kính 200mm
2
cái
33
Lắp đặt côn, cút thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn, cút 50mm
2
cái
34
Lắp đặt cút nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính 315mm, chiều dày 18,7mm
2
cái
35
Lắp đặt cút nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính 160mm, chiều dày 9,5mm
2
cái
36
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 200mm
25.92
100m
37
Khoan đặt ống nhựa HDPE bằng máy khoang ngầm có định mước trên cạn, đường kính 200mm-400mm
0.36
100m
38
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4 km, ôtô tự đổ 10 tấn
0.623
100tấn
39
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1 km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
0.623
100tấn
40
Cổng + hàng rào
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.365
100m3
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
28.529
m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
0.08
100m3
44
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
3.096
m3
45
Bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.601
m3
46
Bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, đá 1x2 M200
4.044
m3
47
Bê tông xà dầm, giằng đá 1x2 M200
5.261
m3
48
Ván khuôn gỗ móng cột
0.179
100m2
49
Ván khuôn cột
0.947
100m2
50
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.526
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 180

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây