Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:36 23/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hàng rào các khu đất công do UBND phường Tân Hiệp quản lý
Gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng hàng rào các khu đất công do UBND phường Tân Hiệp quản lý
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn kết dư ngân sách phường năm 2020 chuyển sang năm 2021
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/07/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 23/06/2022
đến
08:00 04/07/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:00 04/07/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/07/2022 (01/11/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Thi công xây lắp
Tên dự án là: Xây dựng hàng rào các khu đất công do UBND phường Tân Hiệp quản lý
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 60 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Nguồn kết dư ngân sách phường năm 2020 chuyển sang năm 2021
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD , địa chỉ: Số 23/13 Đường Thạnh Lộc 04, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh,
- Chủ đầu tư: UBND phường Tân Hiệp. Địa chỉ: Phường Tân Hiệp, thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương; Điện thoại: 0274. 3652.301
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập Báo cáo KTKT: Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Kiến Thành Phát. Địa chỉ: Số 7/8/3, Đường Phú Lợi, khu 1, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương; + Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT: Công ty Cổ phần Thiết kế Xây dựng Công nghệ Xanh. Địa chỉ: Số 157/5, đường Tân Lập 2, phường Hiệp Phú, TP Thủ Đức, TP.HCM; *** Thẩm định Báo cáo KTKT: Phòng QLĐT thị xã Tân Uyên, thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương; + Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây Dựng và Thương Mại Sài Gòn DCD. Địa chỉ: Số 23/13 Đường Thạnh Lộc 04, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP.HCM; + Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thiên Long Hưng; Địa chỉ: số 44/9 Đường Thạnh Lộc 16, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh;

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÀI GÒN DCD , địa chỉ: Số 23/13 Đường Thạnh Lộc 04, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh,
- Chủ đầu tư: UBND phường Tân Hiệp. Địa chỉ: Phường Tân Hiệp, thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương; Điện thoại: 0274. 3652.301

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Không yêu cầu.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 90 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 15.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: UBND phường Tân Hiệp. Địa chỉ: Phường Tân Hiệp, thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương; Điện thoại: 0274. 3652.301
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không có.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng tài chính kế hoạch thị xã Tân Uyên, Khu phố 2, Phường Uyên Hưng, Thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
60 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng1Yêu cầu:- Tốt nghiệp đại học chuyên ngành xây dựng dân dụng và công nghiệp hoặc kỹ thuật công trình xây dựng.- Kinh nghiệm với gói thầu tương tự: Đã từng phụ trách chỉ huy trưởng thi công công trình hoàn thành ít nhất 01 (một) thi công công trình dân dụng cấp IV hoặc công trình hạ tầng kỹ thuật cấp IV trở lên, trong đó có hạng mục xây dựng mới hàng rào bằng tường xây gạch ống không nung.- Kê khai và chuẩn bị sẵn các tài liệu (gốc hoặc sao chứng thực) để chứng minh (làm rõ hoặc cung cấp khi thương thảo hợp đồng):+ Bằng tốt nghiệp đại học.+ Chứng chỉ hoặc chứng nhận huấn luyện ATLĐ.+ Giấy chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy thuộc cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực.+ Tài liệu về kinh nghiệm: Biên bản nghiệm thu công trình, Quyết định bổ nhiệm, Quyết định phê duyệt dự án hoặc thiết kế hoặc BCKTKT (chứng thực hoặc bản sao có xác nhận của chủ đầu tư) hoặc bản sao chứng thực của BVTK đã phê duyệt để chứng minh loại cấp, bản chất độ phức tạp và giá trị xây lắp công trình.+ Văn bản xác nhận chức danh của Chủ đầu tư công trình đã tham gia thực hiện hoặc Biên bản nghiệm thu công trình trong đó có ghi rõ chức danh nhân sự đảm nhận.+ Tài liệu chứng minh khả năng chủ động huy động được nhân sự này trong suốt thời gian thực hiện gói thầu, kèm giấy CMND hoặc CCCD.Trường hợp kê khai kinh nghiệm nhân sự bằng các dự án do nhà thầu thực hiện thi công thì phải kèm theo hợp đồng xây lắp để chứng minh.- Chi tiết xem file E-HSMT đính kèm.33
2Kỹ sư phụ trách kỹ thuật thi công4- 01 kỹ sư xây dựng dân dụng và công nghiệp hoặc kỹ thuật xây dựng công trình.- 01 kiến trúc sư.- 01 kỹ sư trắc đạc hoặc địa chính.- 01 kỹ sư kinh tế xây dựng hoặc kỹ sư xây dựng (có chứng chỉ hành nghề định giá xây dựng Hạng III trở lên (loại chứng chỉ có ghi thời hạn sử dụng)) để phụ trách công tác quản lý khối lượng, chi phí, thanh quyết toán và quản lý tiến độ thi công.- Yêu cầu:+ Kinh nghiệm: đã trực tiếp tham gia thi công hoàn thành tối thiểu 01 thi công công trình dân dụng cấp IV hoặc công trình hạ tầng kỹ thuật cấp IV trở lên trở lên, trong đó có hạng mục xây dựng mới hàng rào bằng tường xây gạch ống không nung.+ Tất cả phải có chứng chỉ hoặc chứng nhận huấn luyện ATLĐ.- Kê khai và chuẩn bị sẵn các tài liệu (gốc hoặc sao chứng thực) để chứng minh (làm rõ hoặc cung cấp khi thương thảo hợp đồng):+ Bằng tốt nghiệp đại học.+ Chứng chỉ hành nghề (nếu có yêu cầu).+ Chứng chỉ hoặc chứng nhận huấn luyện ATLĐ.+ Tài liệu về kinh nghiệm: Biên bản nghiệm thu công trình, Quyết định bổ nhiệm, Quyết định phê duyệt dự án hoặc thiết kế hoặc BCKTKT (chứng thực hoặc bản sao có xác nhận của chủ đầu tư) hoặc bản sao chứng thực của BVTK đã phê duyệt để chứng minh loại cấp, bản chất độ phức tạp và giá trị xây lắp công trình.+ Văn bản xác nhận chức danh của Chủ đầu tư công trình đã tham gia thực hiện hoặc Biên bản nghiệm thu công trình trong đó có ghi rõ chức danh nhân sự đảm nhận.- Chi tiết xem file E-HSMT đính kèm.22
3Cán bộ phụ trách an toàn lao động1- Tốt nghiệp đại học chuyên ngành bảo hộ lao động hoặc an toàn lao động hoặc kỹ sư xây dựng có Chứng chỉ hoặc chứng nhận huấn luyện ATLĐ.- Giấy chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy thuộc cơ quan có thẩm quyền cấp còn hiệu lực.- Kinh nghiệm: đã phụ trách ATLĐ hoàn thành ít nhất 01 công trình dân dụng cấp IV hoặc công trình hạ tầng kỹ thuật cấp IV trở lên, trong đó có hạng mục xây dựng mới hàng rào bằng tường xây gạch ống không nung .- Kê khai và chuẩn bị sẵn các tài liệu (gốc hoặc sao có chứng thực) để chứng minh (làm rõ hoặc cung cấp khi thương thảo hợp đồng):+ Bằng tốt nghiệp đại học.+ Tài liệu về kinh nghiệm: Biên bản nghiệm thu hoặc quyết định điều động (bổ nhiệm) cán bộ có xác nhận của chủ đầu tư hoặc các tài liệu khác có xác nhận của chủ đầu tư, tài liệu xác định loại cấp,bản chất độ phức tạp công trình.+ Văn bản xác nhận chức danh của Chủ đầu tư công trình đã tham gia thực hiện hoặc Biên bản nghiệm thu công trình trong đó có ghi rõ chức danh nhân sự đảm nhận.+ Tài liệu chứng minh khả năng chủ động huy động được nhân sự này trong suốt thời gian thực hiện gói thầu, kèm giấy CMND hoặc CCCD.+ Giấy chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy.Nếu kê kinh nghiệm nhân sự từ dự án do nhà thầu thi công thì phải kèm hợp đồng xây lắp chứng minh.- Chi tiết xem file E-HSMT đính kèm.22

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHẠNG MỤC: THỬA 1074 TỞ BĐ 18
1Đào móng băng, rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt14,4m3
2Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt0,032100m3
3Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt4,8m3
4Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt16m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt192m2
BHẠNG MỤC: THỬA 860 TỞ BĐ 05
1Đào móng băng, rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt11,4m3
2Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt0,0475100m3
3Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt2,85m3
4Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt9,5m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt114m2
CHẠNG MỤC: THỬA 546 TỞ BĐ 06
1Đào móng băng, rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt26,4m3
2Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt0,11100m3
3Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt6,6m3
4Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt22m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt264m2
DHẠNG MỤC: THỬA 305, 260, 1051 TỞ BĐ 08
1Đào móng băng, rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt68,4m3
2Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt0,285100m3
3Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt17,1m3
4Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt57m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt684m2
EHẠNG MỤC: THỬA 05, 47, 78, 115, 140, 192, 254 TỞ BĐ 23
1Đào móng băng, rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt238,8m3
2Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt0,995100m3
3Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt59,7m3
4Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt199m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt2.388m2
FHẠNG MỤC: THỬA 1009 TỞ BĐ 07(33)
1Đào móng băng, rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt19,2m3
2Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt0,08100m3
3Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt4,8m3
4Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt16m3
5Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt192m2

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Máy trộn bê tông ≥ 250LNhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.4
2Máy đầm đất cầm tay ≥70kgNhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.2
3Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kWNhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.2

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250L
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
4
2
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : 1,0 kW
Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương I.Thiết bị phải có hồ sơ chứng minh sở hữu bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Nếu thuê mướn phải kèm thêm hợp đồng nguyên tắc thuê mướn, hồ sơ chứng minh sở hữu của bên cho thuê bằng bản sao giấy chứng nhận đăng ký xe máy hoặc hóa đơn GTGT mua bán xe máy thiết bị. Bản sao tài liệu dùng chứng minh phải được chứng thực. Trong quá trình đánh giá HSDT, bên mời thầu và cơ quan thẩm quyền có thể xác minh hoặc yêu cầu bản chính các tài liệu chứng minh xe máy, thiết bị để đối chiếu bản sao nếu thấy cần thiết (kể cả trường hợp bản sao có chứng thực 06 tháng tính đến ngày mở thầu hoặc sao y công ty), nhà thầu phải chuẩn bị sẵn khi tham dự thầu để đáp ứng yêu cầu này.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Đào móng băng, rộng
14,4 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
2 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,032 100m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
3 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
4,8 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
4 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
16 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
5 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
192 m2 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
6 Đào móng băng, rộng
11,4 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
7 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,0475 100m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
8 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
2,85 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
9 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
9,5 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
10 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
114 m2 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
11 Đào móng băng, rộng
26,4 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
12 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,11 100m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
13 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
6,6 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
14 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
22 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
15 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
264 m2 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
16 Đào móng băng, rộng
68,4 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
17 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,285 100m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
18 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
17,1 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
19 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
57 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
20 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
684 m2 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
21 Đào móng băng, rộng
238,8 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
22 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,995 100m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
23 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
59,7 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
24 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
199 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
25 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2.388 m2 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
26 Đào móng băng, rộng
19,2 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
27 Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0,08 100m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
28 Bê tông sản xuất bằng máy trộn - đổ bằng thủ công, bê tông lót móng, đá 4x6, chiều rộng
4,8 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
29 Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày
16 m3 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt
30 Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
192 m2 Mục II, Chương V, E-HSMT và hồ sơ thiết kế được duyệt

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây