Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:25 02/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường bê tông và mương thoát nước khối phố Mỹ Nam Kiệt 178,190 Hùng Vương
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa đường bê tông và mương thoát nước khối phố Mỹ Nam Kiệt 178,190 Hùng Vương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ từ nguồn thu tiền sử dụng đất: 95%( trong đó nguồn thu tiền sử dụng đất lẻ, hợp thức hóa đất ở trên địa bàn phường chiểm 35%) và huy động nhân dân đóng góp: 5%
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
358/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/12/2023 15:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường An Mỹ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 02/01/2024
đến
08:00 15/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/01/2024 (12/08/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Nguyên Việt Tư vấn lập, thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần Nhân Phước Quảng Nam Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT Xã Bình An huyện Thăng Bình tỉnh Quảng Nam
3 Công ty cổ phần Nhân Phước Quảng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Bình An huyện Thăng Bình tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thượng Như Quang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 70 Trương Định, P. An Mỹ, TP. Tam Kỳ, T. Quảng Nam

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Các căn cứ để lập hồ sơ mời thầu (Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 ngày 26/11/2013 của Quốc hội; Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26/6/2014 của Chính phủ về quy định chi tiết thi hành một số điều của luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu;Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT, ngày 31/5/2022 Quy định chi tiết việc cung cấp, đăng tải thông tin về đấu thầu và lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia) đã hết hiệu lực. Luật Đấu thầu đấu thầu số 22/2023/QH15 ngày 23/6/2023 của Quốc hội có hiệu lực ngày 01/01/2024, nhưng chưa có Nghị định và Thông tư hướng dẫn thực hiện
Số quyết định
14/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 12/01/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:48 12/01/2024

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt mặt đường bê tông cũ bằng máy cắt bê tông
700.54
m
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
78.28
3
Đào móng mương bằng máy đào 0,4 m3, đất cấp 3 ( chỉ tính đường bê tông >2,5m)
189.34
4
Đào móng mương bằng thủ công, đất cấp III ( chỉ tính đường bê tông <2,5m)
210.46
5
Đắp đất móng mương bằng thủ công
126.72
6
Đệm móng bằng đá 4x6
38.97
7
Bê tông móng mương, hố ga đá 1x2, M200, đổ bằng thủ công
58.46
8
Bê tông thân mương đá 1x2, M200, đổ bằng thủ công
119.18
9
Ván khuôn thép móng mương, hố ga
110.6
10
Ván khuôn thép thân mương, hố ga
1117.51
11
Bê tông tấm đan mương đổ tại chỗ đá 1x2, M250, đổ bằng thủ công
10.59
12
Bê tông tấm đan mương đúc sẵn đá 1x2, M250, đổ bằng thủ công
42.41
13
Ván khuôn tấm đan mương đổ tại chỗ
269.6
14
Ván khuôn tấm đan mương đúc sẵn
70.92
15
Cốt thép tấm đan mương đổ tại chỗ
4.37
tấn
16
Cốt thép tấm đan mương đúc sẵn
1.39
tấn
17
Lắp đặt tấm đan mương bằng thủ công
115
cấu kiện
18
Lắp đặt nắp thăm hố ga bằng tấm composite khung 90x50cm, nắp 80x40cm có lỗ thu nước
37
cái
19
Bê tông mặt đường, đá 1x2, M250, đổ bằng thủ công
110.87
20
Đục mương đấu nối hệ thống mương chung
0.38
21
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1Km đầu, bằng ô tô 5 tấn
351.36
22
Vận chuyển phế thải 4 Km tiếp theo, bằng ô tô 5 tấn
351.36
23
Di đời ống nước sạch ra khỏi vị trí mương
193.08
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây