Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:40 06/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường THCS Phạm Đình Hổ
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Qũy phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 14/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
277/QĐ-THCSPĐH
Ngày phê duyệt
31/05/2024 14:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung học cơ sở Phạm Đình Hổ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 06/06/2024
đến
07:00 14/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 14/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2024 (12/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32 Ngô Bệ, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32 Ngô Bệ, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
2
Máy cắt sắt thép: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
3
Máy tời: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
4
Máy hàn: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
5
Giàn giáo: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
10
6
Máy trộn bê tông (trộn vữa): Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1
7
Máy đục phá: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1
8
Máy cắt gạch đá: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1
9
Ô tô tự đổ >= 5T: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
THAY MÁI TÔN DÃY B
2
Tháo dỡ mái tôn cũ, chiều cao <= 28m
154.47
m2
3
Phá dỡ mũ che tôn, giằng bằng bê tông cốt thép
1.364
m3
4
Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 100
0.127
m3
5
Đổ bê tông bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn), bê tông mũ che tôn, giằng mái, đá 1x2, mác 200
1.332
m3
6
Ván khuôn gỗ, ván khuôn mũ che, giằng mái tôn
0.144
100m2
7
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép mũ che, giằng mái tôn, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.088
tấn
8
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
0.818
m2
9
Trát mũ che, giằng mái tôn, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
27.168
m2
10
Quét flinkote mũ che, giằng mái tôn
27.168
m2
11
Lợp mái dãy B bằng tôn lạnh mạ màu dày 0,5mm
1.471
100m2
12
Vận chuyển vật liệu lên cao - tấm lợp các loại
1.471
100m2
13
Làm mũ che khe lún bằng tôn mạ màu dày 0,5mm, tôn rộng 0,902m
9.8
m
14
Cạo bỏ lớp sơn dầu trên xà gồ mái dãy B
55.02
m2
15
Sơn xà gồ sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
55.02
m2
16
Tháo dỡ tấm trần thạch cao khung nhôm nổi kích thước tấm trần 600x600mm bị hư hỏng, do mái tôn dột bị thấm
72
m2
17
Thay mới tấm trần thạch cao kích thước tấm trần 600x600mm
72
m2
18
Vận chuyển xà bần từ trên cao xuống
2.709
m3
19
Bốc xếp vận chuyển mái tôn từ trên xuống
0.606
tấn
20
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - sắt thép các loại (mái từ tầng 4 xuống đất)
0.606
tấn
21
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.027
100m3
22
Vận chuyển xà bần bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo
0.135
100m3
23
CHỐNG THẤM MÁI ĐÓN TẦNG TRỆT; SÊNÔ MÁI DÃY A-B:
24
Đục tẩy, vệ sinh sạch bề mặt đáy mái đón và sênô mái dãy A-B
79.195
1m2
25
Đục tẩy, vệ sinh thành mái đón, sênô mái dãy A-B
65.5
1m2
26
Quét chống thấm sàn và thành sê nô mái bằng sikatop seal 107 (Định mức: 1,5kg/m2/lớp)
144.695
m2
27
Quét hỗn hợp kết nối (sika latex/sika latex TH/xi măng = 1:1:4). Định mức sika 0,25 lít/m2.
144.695
m2
28
Vệ sinh sạch sàn mái lát bằng gạch tàu dãy A
165.44
m2
29
Đắp phào đơn xung quanh chân tường lan can mái, vữa XM mác 75
54
m
30
Láng, trát lớp vữa bảo vệ bằng hỗn hợp (xi măng: Cát = 1:3; Sika latex/Sika latex TH: Nước = 1:3) dày 2cm (Định mức Sika: 1,5 lít/m2).
144.695
m2
31
Cạo bỏ lớp sơn nước cũ trên bề trần, thành mái đón, sênô mái dãy A-B
360.85
m2
32
Bả mastic vào dầm, trần, thành mái đón, thành sênô, thành lan can mái dãy A-B
360.85
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
360.85
m2
34
Lắp đặt quả cầu chắn rác bằng inox D90mm
11
cái
35
Vệ sinh thông ống nghẹt
3
công
36
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.655
100m2
37
ỐP GẠCH MEN HỒ NƯỚC NGẦM
38
Đục tẩy, vệ sinh bề mặt thành và đáy bể nước bằng bê tông
130.08
1m2
39
Quét chống thấm mặt trong thành, đáy, nắp bể nước bằng sikatop seal 107 (Định mức: 2,0kg/m2/lớp)
130.08
m2
40
Quét hỗn hợp kết nối (sika latex/sika latex TH/xi măng = 1:1:4). Định mức sika 0,25 lít/m2.
130.08
m2
41
Trát lớp vữa bảo vệ bằng hỗn hợp (Ximăng:Cát = 1:3; Sika latex/Sika latex TH:Nước = 1:3) dày 2cm (Định mức sika: 1,5 lít/m2)
130.08
m2
42
Công tác ốp gạch vào thành, đáy, nắp bể nước ngầm bằng gạch ceramic 250x400, vữa dán gạch sika tilebond GP (Định mức vữa sika tilebond GP: 3,6kg/1m2)
130.08
m2
43
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.05
100m3
44
Vận chuyển xà bằng ô tô tự đổ 5T 5km tiếp theo
0.25
100m3
45
Tháo dỡ cửa đi các loại bằng thủ công
12.8
m2
46
Gia công lắp dựng cửa sắt kéo ra hẻm 77 Cao Văn Lầu
12.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây