Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:03 02/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa trường Mầm non Ân Hòa
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn hỗ trợ ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 11/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
160/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/07/2024 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dan xã Ân Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 02/07/2024
đến
16:30 11/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 11/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/07/2024 (08/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Hoàng Anh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phố Nam Dân, Thị Trấn Phát Diệm, Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
2 Phòng kinh tế hạ tầng huyện Kim Sơn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Phát Diệm, huyện Kim Sơn
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Số 69, đường Kim Đông, phố Phúc Trong, phường Phúc Thành, TP Ninh Bình
4 Công ty TNHH tư vấn và thương mại Minh Dân Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm đường Thống Nhất, Xã Gia Lạc, Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69, đường Kim Đông, phố Phúc Trong, phường Phúc Thành, TP Ninh Bình
6 Công ty TNHH tư vấn và thương mại Minh Dân Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm đường Thống Nhất, Xã Gia Lạc, Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn công suất >= 1 kW
1
2
Máy cắt gạch đá
3
3
Máy trộn vữa
2
4
Máy cắt uốn cốt thép
1
5
Máy đầm dùi công suất >= 1,5 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Y nhựa PVC, D110/76
8
cái
2
Lắp đặt Y nhựa PVC, D76/42
24
cái
3
Lắp đặt tê nhựa PVC, D76
8
cái
4
Lắp đặt tê nhựa PVC, D110
16
cái
5
Ống kiểm tra D110
4
cái
6
Lắp đặt phễu thu Inox, đường kính 100mm
8
cái
7
Lắp đặt chậu rửa Lavabo
24
bộ
8
Lắp đặt vòi rửa chậu Lavabo
24
bộ
9
Lắp đặt gương soi + kệ gương
24
cái
10
Lắp đặt xí bệt + siphong
24
bộ
11
Lắp đặt vòi xịt
24
cái
12
Lắp đặt chậu tiểu nam
16
bộ
13
Lắp đặt vòi xả nhanh D25
8
cái
14
Chóp thông hơi
4
cái
15
Sân khấu, mái vòm
16
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.1285
m3
17
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2.2736
m2
18
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.1631
m3
19
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
20.6516
m3
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
5.0794
m3
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
5.7312
m3
22
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.2176
100m2
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.3362
100m2
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0697
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2463
tấn
26
Bu lông M20, L=900
48
cái
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
12.3024
m3
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3.5326
m3
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.1962
100m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
5.6054
m3
31
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75
56.7
m2
32
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB30 mác 75
32.949
m2
33
Láng granitô bậc cấp
32.949
m2
34
Trát granitô gờ chỉ, gờ lồi, đố tường, vữa XM PCB30 mác 75
75.96
m
35
Gia công vì kèo thép hình mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
1.1585
tấn
36
Lắp dựng vì kèo thép mạ kẽm khẩu độ <= 18 m
1.159
tấn
37
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm
1.0247
tấn
38
Lắp dựng cột thép các loại
1.024
tấn
39
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.4072
tấn
40
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
1.407
tấn
41
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.1308
100m2
42
Mua ke chống bão (mật độ 6 ke/m2)
1278.459
43
Lợp mái che tường bằng tấm lam sóng nhựa giả gỗ
0.0333
100m2
44
Lắp đặt ống nhựa PVC, D90mm
0.188
100m
45
Lắp đặt cút nhựa PVC, D90mm
4
cái
46
Đai ống + vít nở
6
cái
47
Gia công máng nước Inox 304
39
md
48
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.9415
100m2
49
Nhà học 2 tầng 8 lớp
50
Tháo dỡ hệ thống điện + nước trong phòng vệ sinh
5
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây