Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:01 09/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu các tuyến hẻm trên địa bàn phường 3, Quận 6 (hẻm 45,97,97/16,97/21,45/4,45/10/14-45/10/20, 45/10/28-45/10/54, 45/28,45/52,45/15,45/62,45/88-45/92 Phạm Phú Thứ; 44,84, 84/1A, 84/11, 106 Bình Tiên)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự toán duy tu giao thông năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
330/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/09/2024 07:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường 3 Quận 6

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:59 09/09/2024
đến
08:00 16/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 16/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
29.700.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi chín triệu bảy trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2024 (15/12/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32 Ngô Bệ, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32 Ngô Bệ, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Sai thông tin phát hành
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
22:44 02/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
05:35 12/09/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đục phá: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
2
Máy khoan: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
3
Máy cắt gạch đá: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
4
Máy cắt sắt thép: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
5
Máy mài: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
6
Máy trộn bê tông: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
7
Máy duỗi sắt: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
8
Máy hàn: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
9
Máy cắt bê tông: Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1
10
Ô tô tự đổ >= 5 Tấn: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ để chứng minh sở hữu. Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIAO THÔNG
2
Bù vênh Mặt đường
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
63.914
m3
4
Bù vênh móng cấp phối đá dăm loại1, K> = 0.98
0.609
100m3
5
Bù vênh bê tông mặt đường, bê tông M300, đá 1x2
200.444
m3
6
Vận chuyển đất 5km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤ 5km -đất cấp IV
0.639
100m3/1km
7
Mặt đường Bêtông Ximăng
8
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.577
100m2
9
Bê tông mặt đường bê tông xi măng M300, đá 1x2, dày 10cm
547.442
m3
10
THOÁT NƯỚC
11
Nâng cổ hầm ga
12
Tháo dỡ nắp hầm ga bê tông 900x900x100 loại 1, trọng lượng cấu kiện 202kg <=250 kg
107
cấu kiện
13
Tháo dỡ nắp hầm ga bê tông 700x700x100 loại 2, trọng lượng cấu kiện 122kg <=150 kg
13
cấu kiện
14
Tháo dỡ nắp hầm ga bê tông 550x550x100 loại 3, trọng lượng cấu kiện 75kg <=100 kg
11
cấu kiện
15
Tháo khuôn hầm ga 900x900x100 loại 1, trọng lượng cấu kiện 345kg <=350kg
107
cấu kiện
16
Tháo khuôn hầm ga 700x700x100 loại 2, trọng lượng cấu kiện 283kg <=350kg
13
cấu kiện
17
Tháo khuôn hầm ga 550x550x100 loại 3, trọng lượng cấu kiện 155kg <=200kg
11
cấu kiện
18
Phá dỡ kết cấu bê tông hầm ga
9.788
m3
19
Ván khuôn tường hầm ga
2.349
100m2
20
Bê tông hố ga, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, dày 10cm
23.19
m3
21
Vận chuyển xà bần 5km bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi 5km
0.098
100m3/1km
22
Sản xuất Đà hầm ga
23
Sản xuất bê tông đá 1x2, M300, PC40
16.925
m3
24
Ván khuôn đà hầm ga
2.189
100m2
25
Cốt thép đà hầm ga, ĐK <=10mm
0.738
tấn
26
Cốt thép đà hầm ga, ĐK >10mm
2.541
tấn
27
Thép hình đà hầm
3.072
tấn
28
Sản xuất lắp đặt Nắp hầm ga
29
Sản xuất bê tông đá 1x2, M300, PC40
9.637
m3
30
Ván khuôn nắp hầm ga
0.446
100m2
31
Cốt thép nắp hầm ga ĐK <=10mm
0.07
tấn
32
Cốt thép nắp hầm ga ĐK >10mm
1.727
tấn
33
Thép hình nắp hầm ga
1.738
tấn
34
Lắp đặt nắp hầm ga và đà hầm ga
35
Lắp nắp bê tông hầm ga 900x900x100 loại 1, trọng lượng 202kg
107
cái
36
Lắp đà hầm ga 900x900x100 loại 1, trọng lượng 345kg
107
cái
37
Lắp nắp bê tông hầm ga 700x700x100 loại 2, trọng lượng 122kg
13
cái
38
Lắp đà hầm ga 700x700x100 loại 2, trọng lượng 283kg
13
cái
39
Lắp nắp bê tông hầm ga 550x550x100 loại 3, trọng lượng 75kg
11
cái
40
Lắp khuôn bê tông hầm ga 550x550x100 loại 3, trọng lượng 155kg
11
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây