Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:15 13/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Đình làng Hà Thượng. Hạng mục: Tu sửa đình và các hạng mục liên quan
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ và nguồn xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gio Linh, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 20/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
135/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/09/2024 15:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Gio Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 13/09/2024
đến
17:00 20/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 20/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.666.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu sáu trăm sáu mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2024 (17/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng Vạn Niên Thanh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 74 Đặng Dung, thành phố Huế, TT Huế
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Emtech Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 33/18 Nguyễn Hoàng, phường Hương Long, thành phố Huế, TT Huế.
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719 Tư vấn lập E-HSMT 95 Lê Viết Lượng - Phường An Đông - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232 Tư vấn thẩm định E-HSMT 01/46 Dương Văn An - Phường Xuân Phú - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719 Tư vấn đánh giá E-HSDT 95 Lê Viết Lượng - Phường An Đông - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 01/46 Dương Văn An - Phường Xuân Phú - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >= 250l
1
2
Máy đầm bàn >= 1kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*1. Đình thờ chính
/
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
233.325
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
49.9779
m2
4
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
169.9029
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
113.4
m2
6
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.6458
100m2
7
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
1.7159
100m2
8
*2.Đình thờ phụ (2 đình)
/
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
189.0475
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
62.96
m2
11
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
156.3525
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
95.655
m2
13
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.4111
100m2
14
*3. Cổng, hàng rào đình thờ phụ
/
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
200.1275
m2
16
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
200.1275
m2
17
*4. Cổng chính, hàng rào
/
18
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
158.1049
m2
19
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
106.0862
m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
52.0187
m2
21
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.0931
100m2
22
*5. Tháo dỡ phần đuôi mái ngói đình chính
/
23
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
89.85
m2
24
Lợp mái ngói
89.85
m2
25
*6. Chi phí sửa chữa bức cuốn thư và xữ lý chóng thấm trên phần mái
/
26
Xữ lý chóng thấm mái và xữ lý vết nứt trên bức cuốn thư bằng dung dịch chóng thấm (bao gồm cả vật liệu và nhân công)
1
Trọn gói
27
*7.Vệ sinh các chi tiết hoa văn bằng sứ và phần gỗ
/
28
Vệ sinh các chi tiết hoa văn bằng sứ và phần gỗ
49
công

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719 như sau:

  • Có quan hệ với 113 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,67%, Xây lắp 42,67%, Tư vấn 1,33%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 95.074.695.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.531.575.617 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây