Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 07:33 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu học Dĩnh Kế, thành phố Bắc Giang năm 2024
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi sự nghiệp giáo dục thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
143/QĐ-THDK
Ngày phê duyệt
17/10/2024 22:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Dĩnh Kế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:31 22/10/2024
đến
09:00 31/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ATK Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 248 đường Lưu Nhân Chú - Phường Thọ Xương - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO ANH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 107, đường 398 - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 19 Đường Lê Lý 8 - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 107, đường 398 - Xã Tân Mỹ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 19 Đường Lê Lý 8 - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy khoan bê tông
2
3
Máy hàn
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Cần cẩu (hoặc xe nâng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
4
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
6
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
20
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt công tắc xoay chiều - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt ổ cắm đôi
91
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt Tủ điện nhựa, nắp mica 6 Modul
12
hộp
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Tủ điện tổng bằng tôn sơn tĩnh điện- Tủ trong nhà KT: 600x400x250mm
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt quạt ốp trần - đảo trần
4
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Quạt thông gió 1 chiều 24w QTG 150- PN
4
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt ổ cắm mạng + hạt mạng
10
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Dây cáp đồng UTP CAT 6PAIR
128
m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 80Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 40Ampe
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 32Ampe
10
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 25Ampe
20
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
10
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
22
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 10Ampe
4
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt dây cáp CU/XLPE/PVC 3x25+1x16mm2
5
m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x4mm2
325
m
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x2.5mm2
486
m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt dây đơn CU/PVC 1x1.5mm2
698
m
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt ống luồn dây D25 (ngầm tường)
22
m
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt ống luồn dây D20 (ngầm tường)
182
m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt ống luồn dây D16 (ngầm tường)
112
m
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt ống luồn dây D25 (dải sàn, âm nền)
98
m
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt ống luồn dây D20 (dải sàn, âm nền)
136
m
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt ống luồn dây D16 (dải sàn, âm nền)
102
m
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt hộp nối dây 2,3 ngả D25
12
hộp
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt hộp nối dây 2,3 ngả D20
28
hộp
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt hộp nối dây 2,3 ngả D16
19
hộp
Theo quy định tại Chương V
33
Măng sông nối ống nhựa D25
8
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Măng sông nối ống nhựa D20
22
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Măng sông nối ống nhựa D16
31
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
37
Đóng cọc tiếp địa mạ đồng D16, L=2.4m
3
cọc
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt dây tiếp địa lõi đồng M16
4
m
Theo quy định tại Chương V
39
Kéo rải băng đồng tiếp địa 25x3mm
6
m
Theo quy định tại Chương V
40
Dây dẫn sét đồng dẹt 25x3
6
m
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt hộp đựng PCCC KT 600x500x180mm
4
tủ
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt chậu xí bệt - Bàn cầu 2 khối màu trắng C-306VAN hoặc tương đương
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi - vòi xịt CFV-102A hoặc tương đương
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt tê thép tráng kẽm DN20
14
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt hộp đựng giấy vệ sinh CF-22H hoặc tương đương
14
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt Chậu Rửa Lavabo Inax L-2293V hoặc tương đương
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Vòi chậu LFV-20S hoặc tương đương
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt gương soi KF-4560VA hoặc tương đương
8
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt chậu tiểu nam U-431VR hoặc tương đương
8
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt van nhấn tiểu nam UF-3VS hoặc tương đương
8
bộ
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẢO ANH như sau:

  • Có quan hệ với 55 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 68,75%, Tư vấn 18,75%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.027.770.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.438.257.062 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây