Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:54 24/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự toán chi ngân sách năm 2024 (70%) và vận động nhân dân (30%)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
209/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Phường 3
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:53 24/10/2024
đến
16:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.069.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu không trăm sáu mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (02/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG H.M Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 18/155B Xa Lộ Hà Nội, Tổ 8, Khu phố 6 - Phường Linh Trung - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VTC Tư vấn lập E-HSMT 114/71A Phú Thọ Hòa - Phường Phú Thọ Hoà - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Đầu Tư Xây Dựng Bảo Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT 5M31/3 đường An Hạ, ấp 5, xã Phạm Văn Hai, huyện Bình Chánh Thành Phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VTC Tư vấn đánh giá E-HSDT 114/71A Phú Thọ Hòa - Phường Phú Thọ Hoà - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư Vấn Thiết Kế Đầu Tư Xây Dựng Bảo Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 5M31/3 đường An Hạ, ấp 5, xã Phạm Văn Hai, huyện Bình Chánh Thành Phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn xoay chiều công suất 23KW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
3
Xe lu bánh thép trọng lượng tĩnh 8,5T Tài liệu chứng minh: - hóa đơn giá trị giá tăng hoặc giấy chứng nhận đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
4
Cần cẩu sức nâng ≥ 10t Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc giấy chứng nhận đăng ký xe để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần cống và hầm ga
2
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay (Phần cống)
16.24
m3
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III (đào đất đường cống)
133.69
m3
4
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống (đắp cát lót đáy cống)
8.94
m3
5
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính <=600mm (Gối cống D400)
73
cái
6
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=600mm (Cống D400)
82
đoạn ống
7
Nối ống bê tông bằng gạch đất sét nung (5x10x20cm), đường kính 400mm
73
mối nối
8
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 300mm
60
cái
9
Lắp đặt ống bê tông bằng thủ công, đoạn ống dài 1m, đường kính 300mm
64
đoạn ống
10
Nối ống bê tông bằng gạch đất sét nung (5x10x20cm), đường kính 300mm
60
mối nối
11
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống (đắp cát đường cống qua lưng cống)
45.459
m3
12
Bốc xếp cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
45.459
m3
13
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ (vận chuyển cát từ đầu hẻm vào)
45.459
m3
14
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ (vận chuyển từ đầu hẻm vào 40m tiếp theo)
181.836
m3
15
Đắp đất nền móng công trình, nền đường (đắp đất đường cống, tận dụng 30% đất đào)
40.107
m3
16
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 20cm (đắp đá 0x4 đường đào cống)
1.624
100m2
17
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép (phần hầm ga)
2.016
m3
18
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III (đào đất hầm ga)
39.312
m3
19
Công tác đổ bê tông lót móng đá 4x6, vữa bê tông mác 100 (lót đáy hầm ga)
2.016
m3
20
Ván khuôn gia cố cột, mố, trụ - vuông, chữ nhật (ván khuôn tường hầm ga)
125.325
1m2
21
Công tác đổ bê tông tường đá 1x2, chiều dày <=45cm, vữa bê tông mác 200 (bê tông tường hầm ga)
12.785
m3
22
Đắp đất nền móng công trình, nền đường (đắp đất chèn nách hầm ga, tận dụng 30% đất đào)
11.794
m3
23
Lắp đặt côn nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 50mm
68
cái
24
Lắp đặt ống nhựa PVC nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 50mm
0.272
100m
25
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp xà dầm, giằng, trọng lượng cấu kiện <= 1 tấn (Khuôn hầm 75x75x6)
17
cái
26
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, pa nen (Nắp hầm 75x75x6)
17
cái
27
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 200kg
6.528
tấn
28
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 200kg
6.528
tấn
29
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 200kg (40m tiếp theo)
26.112
tấn
30
Phần hẻm
31
Đục nhám mặt bê tông
15.776
m3
32
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm (đắp đá 0x4 mặt hẻm)
6.883
100m2
33
Công tác đổ bê tông mặt đường đá 1x2, chiều dày mặt đường <=25cm, vữa bê tông mác 250 (đổ bê tông đá 1x2 M250 mặt hẻm)
55.06
m3
34
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 100 (làm mặt bê tông nền, xoa nền bằng máy xoa)
688.25
m2
35
Bảo vệ bề mặt bê tông (sử dụng sau 1 ngày, tăng cường phụ gia đông kết R7)
688.25
m2
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại (bốc xếp đất thừa lên xe)
139.357
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
139.357
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (9km tiếp theo)
1254.217
m3
39
Phần chiếu sáng
40
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
4.29
m3
41
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III (đào đất đặ chân trụ chiếu sáng)
18.227
m3
42
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống (đắp cát lót đáy ống chiếu sáng)
2.86
m3
43
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 70m, đường kính ống 40mm
1.43
100m
44
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp móng đường ống (đắp cát lưng ống chiếu sáng)
7.15
m3
45
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 20cm (đắp đá 04x đường đào chiếu sáng)
0.429
100m2
46
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp xà dầm, giằng, trọng lượng cấu kiện <= 1 tấn (chân trụ chiếu sáng 375x375x500)
8
cái
47
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
1.91
100m
48
Gia công và đóng cọc chống sét
cọc
49
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
1
tủ
50
Lắp dựng cột đèn bằng thủ công, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m (Trụ chiếu sáng 6m)
8
cột

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VTC như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.578.547.416 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.518.982.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây