Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:01 11/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sứa chữa trụ sở Uỷ ban nhân dân Phuờng 10 tại địa chỉ số 537-539 đường Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách Quận 10 năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 20/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1333/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
01/11/2024 16:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân Phường 10

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:59 11/11/2024
đến
17:00 20/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 20/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/11/2024 (20/03/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Nguyễn Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 64/3 Đường 16, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Xây dựng Kiểm định Hoàng Khang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 178 Đường số 2B, Khu phố 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn lập E-HSMT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. HCM
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng công trình 739 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 203/19 Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88 Quốc lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Tp. HCM
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng công trình 739 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 203/19 Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP.HCM
7 Uỷ ban nhân dân Phường 10 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 537-539 Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
1495/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 25/11/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:22 26/11/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥ 2,5 tấn. Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
2
Máy cắt gạch đá Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy khoan Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Giàn giáo (42 khung + 42 chéo = 1 bộ) Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SƠN NƯỚC SƠN DẦU
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.179
100m2
3
Cung cấp lắp dựng lưới bao che công trình
294
m2
4
Đục tường bị nứt
38
m
5
Xử lý vềt nứt tường bằng bơm keo chống nứt
38
m
6
Đóng lưới chống nứt
38
m
7
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PC40
7.6
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
953.8
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
121.2464
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường , dầm ,trần trong nhà
953.8
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
730.2
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2434.68
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
223.6
m2
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
121.2464
m2
15
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH CÁC TẦNG
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
9.6
m2
17
Tháo dỡ khuôn cửa khuôn cửa đơn
28.8
m
18
Tháo dỡ trần
24.15
m2
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
2
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
25
bộ
23
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
0.864
m3
24
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
12.25
m2
25
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
12.25
m2
26
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 20mm
0.48
100m
27
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 25mm
0.4
100m
28
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 32mm
0.3
100m
29
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 67mm
0.3
100m
30
Lắp đặt ống nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đoạn ống dài 8m, đường kính ống 89mm
0.26
100m
31
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 20mm
30
cái
32
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 25mm
28
cái
33
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 32mm
14
cái
34
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 67mm
16
cái
35
Lắp đặt côn nhựa nối bằng phương pháp măng sông, đường kính côn 89mm
8
cái
36
Lắp đặt van ren, đường kính van <=25mm
3
cái
37
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
2
cái
38
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
8.05
m2
39
Quét nước xi măng
8.05
m2
40
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M50, PC40
12.25
m2
41
Quét dung dịch chống thấm sàn vệ sinh
8.05
m2
42
Cán lớp vữa bảo vệ dày 1cm, vữa XM M75, PC40
12.25
m2
43
Xây tường gạch ống (8x8x19)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PC40
0.864
m3
44
Trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM M50, PC40
8.64
m2
45
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 30x60cm, vữa XM M50, PC40
4.8
m2
46
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
24.15
m2
47
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
3
cái
48
Lát nền, sàn bằng gạch 30x60cm, vữa XM M50, PC40
12.25
m2
49
Cung cấp cửa nhôm kính hệ 70mm
16
m2
50
Lắp dựng cửa khung nhôm
16
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH TIẾN như sau:

  • Có quan hệ với 382 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,97%, Xây lắp 54,18%, Tư vấn 21,52%, Phi tư vấn 17,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.159.425.294.115 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.751.809.233.336 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây