Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:49 09/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khuôn viên Trung tâm Hành chính Quận 5
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước năm 2024 (kinh phí không thực hiện chế độ tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1185/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
09/12/2024 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Ủy ban nhân dân Quận 5
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:47 09/12/2024
đến
10:00 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.685.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu sáu trăm tám mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (13/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa, Số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH TM Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 3, Tòa nhà Thăng Long ViNa, Số 371 Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH TM Đầu tư và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 17/12F4 Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo nhà xe
2
Tháo tấm polycacbonate nhà xe
1.0543
100m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.5869
tấn
4
Tháo dỡ các kết cấu thép, cột thép
0.1223
tấn
5
Phá dỡ nền gạch terrazzo
102.088
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.66
m3
7
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông có cốt thép
2.9125
m3
8
Đào đất để phá dỡ móng hiện trạng
15.302
m3
9
Đào xúc đất bằng thủ công, lớp đất hữu cơ
38.4696
m3
10
Vận chuyển phế thải, đất đào trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
55.857
m3
11
Vận chuyển phế thải, đất đào tiếp 7km bằng ô tô - 5,0T (hệ số ca máy nhân 7)
55.857
m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.5445
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
2.0768
m3
14
Ván khuôn móng
0.1836
100m2
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0234
tấn
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1485
tấn
17
Cung cấp lắp đặt bu lông neo M16x500
36
bộ
18
Đắp đất nền móng công trình bằng thủ công
15.5808
m3
19
Gia công cột bằng thép hình
0.2123
tấn
20
Lắp dựng cột thép các loại
0.2123
tấn
21
Gia công khung kèo, giằng, xà gồ thép hình
0.9886
tấn
22
Lắp dựng khung kèo, giằng, xà gồ
0.9886
tấn
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
71.3431
m2
24
Lợp mái tôn màu trắng dày 0.45mm
1.6685
100m2
25
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.2885
100m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
20.1672
m3
27
Ván khuôn biên nền
0.0444
100m2
28
Láng nền, dày 3cm, vữa XM mác 75
201.6717
m2
29
Lát gạch terrazzo 400x400mm, vữa XM mác 75
201.6717
m2
30
Sơn kẻ vạch để xe
27.017
m2
31
Đèn tuyt led 0.6m, 1 bóng
8
bộ
32
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
33
Dây CV1.5mm2
180
m
34
Ống PVC D20
60
m
35
Cải tạo sân nền - phía đường Phước Hưng
36
Đào xúc đất bằng thủ công, lớp đất hữu cơ
18.4
m3
37
Phá dỡ nền gạch terrazzo
10
m2
38
Vận chuyển phế thải, đất đào trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
20.79
m3
39
Vận chuyển phế thải, đất đào tiếp 7km bằng ô tô - 5,0T (hệ số ca máy nhân 7)
20.79
m3
40
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.138
100m3
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
5.6
m3
42
Láng nền, dày 3cm, vữa XM mác 75
56
m2
43
Lát gạch terrazzo 400x400mm, vữa XM mác 75
56
m2
44
Cải tạo nền sân sau khối tài chính
45
Đào xúc đất bằng thủ công, lớp đất hữu cơ
16
m3
46
Phá dỡ nền gạch terrazzo
8
m2
47
Vận chuyển phế thải, đất đào trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
18.04
m3
48
Vận chuyển phế thải, đất đào tiếp 7km bằng ô tô - 5,0T (hệ số ca máy nhân 7)
18.04
m3
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
0.08
100m3
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250
4.2
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây