Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:17 13/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
...../QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/12/2024 16:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Tràng Cát
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:05 12/12/2024
đến
09:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (20/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Sông Đà Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 9/133 Chù Hàng, phường Hồ Nam, quận Lê Chân, thành phố Hải Phòng.
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Cát Tiên Sa Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 02/65 đường Đẩu Vũ, phường Văn Đẩu, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Lạch Tray, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương, Xã An Đồng, Huyện An Dương.
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Lạch Tray, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương, Xã An Đồng, Huyện An Dương.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 9T
1
3
Máy lu bánh lốp (lu asphalt)
1
4
Máy lu rung (lực rung max) ≥ 12T
1
5
Máy rải bê tông nhựa
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Máy đầm cầm tay (đầm cóc)
1
9
Máy hàn sắt thép
1
10
Ô tổ tải ≥ 5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
1/ Nền đường
3
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp IV
78.8039
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
11.2577
100m3
5
Đắp cát công trình bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.3773
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy, độ chặt yêu cầu K=0,98
3.3773
100m3
7
Vât liệu đất núi
391.768
m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
2.8144
100m3
9
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
1.6887
100m3
10
Cắt mép BTXM (phần trùm lên mặt đường cũ) bằng máy, dày 10cm .
1954.4
m
11
Phá dỡ kết cấu bê tông
194.63
m3
12
Đào khuôn nền đường bằng máy đào, đất cấp II
2.8692
100m3
13
Đào khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
31.88
m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
17.18
100m3
15
2/ Mặt đường
16
Bơm nước hố móng
60
ca
17
Nhân công đảm bảo giao thông
60
công
18
Thuê bãi đúc vật liệu
1
trọn gói
19
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
1
100m3
20
Lu lèn lại mặt nền bãi đúc
2
100m2
21
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2
100m3
22
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 150
24
m3
23
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
200
m2
24
Phá dỡ kết cấu bê tông
28
m3
25
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
48
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
526.38
m3
27
*/ Kết cấu tôn tạo (KC-01)
28
Cày xới mặt đường cũ, mặt đường bê tông nhựa
43.2361
100m2
29
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
43.2361
100m2
30
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1
9.6851
100m3
31
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
43.2361
100m2
32
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
7.2939
100tấn
33
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
43.2361
100m2
34
*/ Sửa chựa rạn nứt ổ gà (KC-02)
35
Cắt mặt đường BTN cũ dày 6cm
50
m
36
Đào bỏ nền đường cũ bằng máy đào, đất cấp III
0.5
100m3
37
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
0.5
100m3
38
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
0.5
100m2
39
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
0.0844
100tấn
40
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
0.5
100m2
41
*/ Hoàn trả mặt đường trên lưng cống (KC-04)
42
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
3.468
100m3
43
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
2.0808
100m3
44
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
13.872
100m2
45
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
2.3402
100tấn
46
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
13.872
100m2
47
3/ Bó vỉa - đanh rãnh
48
*/ Lát hè
49
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
1.3528
100m3
50
Lót bạt tráng nilon
1762.52
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây