Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 20:39 28/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Sửa chữa lớn lưới điện khu vực huyện Hớn Quản và thị xã Bình Long năm 2025
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thi công xây lắp; Mua sắm VTTB; Giám sát thi công xây dựng Dự án: Sửa chữa lớn lưới điện khu vực huyện Hớn Quản và thị xã Bình Long năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Sửa chữa lớn năm 2025 của Tổng công ty Điện lực miền Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Huyện Hớn Quản, Tỉnh Bình Phước
- Thị xã Bình Long, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500177283_2504282019
Ngày phê duyệt
28/04/2025 20:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Bình Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:33 28/04/2025
đến
09:00 09/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2025 (06/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
2 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
3 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn lập E-HSMT số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
4 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn thẩm định E-HSMT số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
5 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
6 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
7 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;
8 Công ty Điện lực Bình Phước Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu số 905, QL 14, khu phố 1, phường Tiến Thành, TP Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Xe ô tô tải có gắn cẩu
1
2
- Xe ôtô vận tải - tải trọng >3 tấn.
1
3
Kìm ép thủy lực
2
4
Tời, kích kéo dây
4
5
Puly đỡ dây
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống nhựa PVC Ø21 dày 1,6mm
897
Mét
Theo quy định tại Chương V
2
Đai Inox(1,2m) + Khóa đai Inox
897
Bộ
Theo quy định tại Chương V
3
Bát hàn 100x100 dây sắt tròn Ø10mm
299
Cái
Theo quy định tại Chương V
4
8. Sửa chữa lưới điện NR An Khương 184, An Khương 176, An Khương 179 tuyến 471LN NHÂN CÔNG LẮP VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
5
Đào kênh mương, rãnh thoát nước,đường ống, đường cáp có mở taluy, rãnh tiếp địa, đất cấp III
485.9
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp đất nền móng công trình, nền đường, rãnh tiếp địa
485.9
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đóng cọc tiếp địa 1,5-2,5m, đất cấp III
897
cọc
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp tiếp địa ngọn >10m cột BTLT
299
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp dây néo cột, h≤20m
32
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Đào kênh mương, rãnh thoát nước,đường ống, đường cáp có mở taluy, rãnh tiếp địa, đất cấp III
9.92
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đắp đất công trình bằng mấy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.92
m3
Theo quy định tại Chương V
12
9. Sửa chữa lưới điện NR Tân Quan 50B tuyến 475BL Bộ chằng xuống trung áp
Theo quy định tại Chương V
13
Code kẹp trụ sắt dẹt 6x60 Ø220 (Bắt chằng)
11
Cái
Theo quy định tại Chương V
14
Thanh nới sắt dẹt 6x60x410
11
Cây
Theo quy định tại Chương V
15
Cáp thép chằng TK 50 (2.2m/1kg) (VTTB A CẤP, nhà thầu không bỏ giá)
84.7
kg
Theo quy định tại Chương V
16
Sứ chằng
11
Cái
Theo quy định tại Chương V
17
Kẹp chằng 3 bulon
88
Cái
Theo quy định tại Chương V
18
Yếm cáp
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
19
Ty neo Ø16x2400 + Neo xòe 8000lbs
11
Cái
Theo quy định tại Chương V
20
Ống che dây chằng D42x2,1mm dài 2m màu vàng cam
11
Ống
Theo quy định tại Chương V
21
Longden vuông 50x50 dày 2,5mmm Ø18
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
22
9. Sửa chữa lưới điện NR Tân Quan 50B tuyến 475BL Bộ tiếp đất TT
Theo quy định tại Chương V
23
C25 (VTTB A CẤP, nhà thầu không bỏ giá)
52.3
Kg
Theo quy định tại Chương V
24
Cọc tiếp địa Ø16x2400
219
Cái
Theo quy định tại Chương V
25
Dây sắt tiếp địa Ø10 dài 6m + Bát hàn 50x40x4 lỗ Ø12
219
Sợi
Theo quy định tại Chương V
26
Dây sắt tiếp địa Ø10 dài 1.2m
73
Sợi
Theo quy định tại Chương V
27
Cosse ép Cu 50mm2 + chụp nhựa
73
Bộ
Theo quy định tại Chương V
28
Nối ép nhôm WR279
73
Cái
Theo quy định tại Chương V
29
Bulon 10x40
146
Cây
Theo quy định tại Chương V
30
Longden tròn 12 (d35x2,5mm)
219
Cái
Theo quy định tại Chương V
31
Que hàn Ø2,5 dài 350
292
Cây
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn chống rỉ
15.3
Kg
Theo quy định tại Chương V
33
Ống nhựa PVC Ø21 dày 1,6mm
219
Mét
Theo quy định tại Chương V
34
Đai Inox(1,2m) + Khóa đai Inox
219
Bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Bát hàn 100x100 dây sắt tròn Ø10mm
73
Cái
Theo quy định tại Chương V
36
9. Sửa chữa lưới điện NR Tân Quan 50B tuyến 475BL NHÂN CÔNG LẮP VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
37
Đào kênh mương, rãnh thoát nước,đường ống, đường cáp có mở taluy, rãnh tiếp địa, đất cấp III
118.6
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đắp đất nền móng công trình, nền đường, rãnh tiếp địa
118.6
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Đóng cọc tiếp địa 1,5-2,5m, đất cấp III
219
cọc
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp tiếp địa ngọn >10m cột BTLT
73
bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dây néo cột, h≤20m
11
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Đào kênh mương, rãnh thoát nước,đường ống, đường cáp có mở taluy, rãnh tiếp địa, đất cấp III
3.41
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp đất công trình bằng mấy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.41
m3
Theo quy định tại Chương V
44
10. Sửa chữa lưới điện tuyến 475BL Bộ tiếp đất TT
Theo quy định tại Chương V
45
C25 (VTTB A CẤP, nhà thầu không bỏ giá)
129
Kg
Theo quy định tại Chương V
46
Cọc tiếp địa Ø16x2400
108
Cái
Theo quy định tại Chương V
47
Dây sắt tiếp địa Ø10 dài 6m + Bát hàn 50x40x4 lỗ Ø12
108
Sợi
Theo quy định tại Chương V
48
Dây sắt tiếp địa Ø10 dài 1.2m
36
Sợi
Theo quy định tại Chương V
49
Cosse ép Cu 50mm2 + chụp nhựa
36
Bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Nối ép nhôm WR279
36
Cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây