Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 19:05 08/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên Quận 6
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quyết địnhVề việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp – Giáo dục thường xuyên Quận 6
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự toán ngân sách năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500193273_2505081527
Ngày phê duyệt
08/05/2025 16:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên quận 6
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:55 08/05/2025
đến
09:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (12/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thương mại Môi giới Đầu tư Minh Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 81 Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đầu tư Xây dựng Cường Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 96/18 Phạm Đăng Giảng, Khu phố 1, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5T. Tài liệu chứng minh: - Giấy đăng ký xe; Hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. - Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
2
Máy khoan. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
3
Máy trộn bê tông – dung tích >= 250 lít. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
4
Máy hàn. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
5
Máy cắt gạch. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
6
Máy cắt sắt. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
1
7
Máy tời. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
2
8
Giàn giáo. Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (trường hợp thiết bị không thuộc sở hữu nhà thầu).
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.6454
tấn
2
Lợp mái tôn mạ màu dày 0.45mm
1.93
100m2
3
Cung cấp lắp đặt máng xối tôn
15.25
md
4
Vệ sinh láy cây rong rêu trên mái đón nhà A, quét nước xi măng
32.565
m2
5
Đóng mới trần thạch cao khung nhôm nổi 600x600
157.085
m2
6
Cung cấp, Lắp dựng cửa đi nhôm kính mở, nhôm dày 1.2mm, kính trắng cường lực dày 5mm, bao gồm phụ kiện
7.29
m2
7
Sửa cắt ngắn, lắp đặt lại cửa sắt kéo, cửa sắt kính do nâng nền
15.78
m2
8
Cung cấp, Lắp dựng cửa sổ nhôm kính lùa, nhôm dày 1.2mm, kính trắng cường lực 5mm, bao gồm phụ kiện
10.56
m2
9
Cung cấp bông sắt cửa sổ, PC40
10.56
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột (tính 50% diện tích sơn)
300.7738
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
31.33
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà (tính 50% diện tích sơn nước)
156.05
m2
13
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà (tính 50% diện tích sơn nước)
144.7238
m2
14
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
31.33
m2
15
Sơn cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
312.1
m2
16
Sơn cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
289.4475
m2
17
Sơn dầm, trần ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
31.33
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
32.21
m2
19
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.21
m2
20
PHẦN NƯỚC
21
Lắp đặt chậu xí bệt
2
bộ
22
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
23
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
2
bộ
24
Lắp đặt phễu thu sàn, đường kính 100mm
2
cái
25
Lắp đặt bộ xã lavabo
2
bộ
26
Lắp đặt vòi rửa lavabo
2
bộ
27
Lắp đặt vòi xịt vệ sinh
2
bộ
28
Lắp đặt dây cấp nước bồn cầu
2
bộ
29
Lắp đặt dây cấp nước lavabo
2
bộ
30
Lắp đặt hộp đựng xà bông
2
cái
31
Lắp đặt gương soi
2
cái
32
Lắp đặt tê inox chia cầu, đường kính tê 21mm
2
cái
33
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 21mm
0.04
100m
34
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 27mm
0.06
100m
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.04
100m
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.04
100m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.18
100m
38
Lắp đặt co tê các loại, bằng phương pháp dán keo
17
cái
39
PHẦN ĐIỆN NƯỚC
40
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng Led
18
bộ
41
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
7
bộ
42
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
43
Lắp đặt quạt trần đảo
8
cái
44
Lắp đặt bảng điện nhựa các loại
7
hộp
45
Lắp đặt MCB loại 32A
7
cái
46
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
47
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
8
cái
48
Lắp đặt ổ cắm ba
16
cái
49
Lắp đặt dây đơn 1.5mm2 (dự trù thay 1 số dây hư)
300
m
50
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2 (dự trù thay 1 số dây hư)
200
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây