Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 18:07 22/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xóm Vó Cối đi xóm Suối Rèo, xã Vĩnh Tiến
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nông thôn xóm Vó Cối đi xóm Suối Rèo, xã Vĩnh Tiến
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn đầu tư xây dựng cơ bản ngân sách xã năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bôi, Tỉnh Hòa Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 31/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500225985_2505221757
Ngày phê duyệt
22/05/2025 18:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:05 22/05/2025
đến
17:00 31/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 31/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2025 (28/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Minh Hải KB Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lục Đồi, thị trấn Bo, huyện Kim Bôi, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, T.P Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
4 Công ty TNHH Minh An Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5, Phường Quỳnh Lâm, T.P Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình
5 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Thành phố Hoà Bình, tỉnh Hoà Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông >=7,5kw
1
2
Máy đầm dùi >=1,5kw
1
3
Máy đầm bàn >=1kw
1
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy trộn bê tông >=250lít
1
6
Máy trộn vữa >=250lít
1
7
Máy hàn >=23kw
1
8
Máy lu >=10 tấn
1
9
Máy đào
1
10
Ô tô tự đổ >= 7 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào vét bùn, vét hữu cơ, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp I
0.422
100m3
3
Đào nền đường, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
0.131
100m3
4
Đào khuôn nền đường, đổ lên phương tiện vận chuyển, đất cấp III
1.756
100m3
5
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.273
100m3
6
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.185
100m3
7
Vận chuyển đất, đất cấp I
0.422
100m3
8
Vận chuyển đất, đất cấp I
0.422
100m3
9
Vận chuyển đất, đất cấp III
2.061
100m3
10
Đào xúc đất, đất cấp III
4.281
100m3
11
Vận chuyển đất,
42.815
10m3/1km
12
Vận chuyển đất
42.815
10m3/1km
13
Mặt đường , an toàn giao thông
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
3.157
100m3
15
Rải giấy dầu lớp cách ly
35.698
100m2
16
Bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
642.57
m3
17
Lắp dựng ván khuôn mặt đường bê tông
2.618
100m2
18
Cắt khe co của đường bê tông
63.873
10m
19
Cắt khe dãn của đường bê tông
3.5
10m
20
Làm khe co sân, bãi, mặt đường bê tông (không có thanh truyền lực)
638.727
m
21
Làm khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông (không có thanh truyền lực)
35
m
22
Đào móng cột tiêu, đất cấp III
5.096
m3
23
Đắp móng cột tiêu
0.042
100m3
24
Bê tông cọc tiêu, đá 1x2, mác 200
2.574
m3
25
Sơn cọc tiêu 2 nước
43.68
m2
26
SX, LD tháo dỡ ván khuôn cọc tiêu
0.39
100m2
27
Lắp dựng cọc tiêu
104
1 cấu kiện
28
cống thoát nước
29
Đào móng công trình, chiều rộng móng <=6 m, đất cấp III
2.481
100m3
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
14.113
m3
31
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.2
100m3
32
Vận chuyển đất, đất cấp IV
0.141
100m3
33
Vận chuyển đất, đất cấp IV
0.141
100m3/1km
34
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
74.04
m3
35
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 100
62.226
m3
36
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
194.631
m2
37
Bê tông mũ mố cống, đá 1x2, mác 200
16.74
m3
38
Đổ bê tông, bê tông phủ bản, đá 1x2, mác 300
3.772
m3
39
Bê tông bản, đá 1x2, mác 250
9.36
m3
40
Cốt thép mũ mố, D <=10 mm
0.267
tấn
41
Cốt thép bản cống, D > 10 mm
0.474
tấn
42
Cốt thép bản cống + khớp nối, D <= 10 mm
0.358
tấn
43
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn, ván khuôn bản cống
0.426
100m2
44
Ván khuôn mũ mố
0.886
100m2
45
Lắp dựng cấu kiện bản cống
54
cấu kiện
46
Di chuyển ống nước sinh hoạt
47
Nhân công đóng mở van điều tiết (Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1
25
công
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp III
4.641
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây