Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:16 21/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng HTTN và nâng cấp BTNN tuyến đường HN31, HN32, HN33, HN34, phường Hội Nghĩa
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng HTTN và nâng cấp BTNN tuyến đường HN31, HN32, HN33, HN34, phường Hội Nghĩa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Tân Uyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500282240_2506201442
Ngày phê duyệt
21/06/2025 10:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân Phường Hội Nghĩa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:15 21/06/2025
đến
10:00 30/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
144.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2025 (28/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG Tư vấn lập E-HSMT Số 88, đường N11, Khu Đô Thị Đông Tăng Long - Phường Trường Thạnh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY Tư vấn thẩm định E-HSMT 53/19/30 đường số 8 - Phường Trường Thạnh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SEN VÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88, đường N11, Khu Đô Thị Đông Tăng Long - Phường Trường Thạnh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIA HUY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 53/19/30 đường số 8 - Phường Trường Thạnh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây Dựng Trí Tuệ Việt Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng 105/59/10 đường Lê Hồng Phong, phường Phú Thọ, tp. thủ dầu một, tỉnh Bình Dương - - - Tỉnh Bình Dương
6 CÔNG TY TNHH LINH AN PHÁT Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 11 Đường 1D, Tổ 1, Khu phố 3 - Phường Phú Hữu - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: ≥ 0,8 m3 (ĐVT: chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
2
2
Máy cắt uốn cốt thép ( ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
3
3
Máy đầm bê tông (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
2
4
Máy hàn điện (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
3
5
Máy lu bánh thép ≥ 10T(ĐVT: chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
1
6
Máy lu bánh hơi ≥ 25T(ĐVT: chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
1
7
Máy phun nhựa đường ≥ 190 CV(ĐVT: chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1
8
Cần cẩu ≥ 6T (ĐVT: Chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 5T ( ĐVT: Chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
2
10
Máy khoan bê tông (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
2
11
Máy đầm đất (ĐVT: Cái) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
2
12
Máy lu bánh hơi ≥ 16T(ĐVT: chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
1
13
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa – công suất: 130CV đến 140CV(ĐVT: Chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê.
1
14
Ô tô tưới nước ≥ 5m3 ( ĐVT: Chiếc) Nhà thầu phải scan các tài liệu sau của thiết bị: + Hóa đơn GTGT/Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dụng; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực; + Trường hợp đi thuê, ngoài các tài liệu nêu trên nhà thầu kèm thêm hợp đồng thuê;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn (D10mm)
3.1858
tấn
2
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn (D8mm)
0.2453
tấn
3
Gia công thép hình, thép tấm tấm đan
2.6617
tấn
4
mạ kẽm thép hình, thép tấm
2661.7041
kg
5
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
2.5266
100m2
6
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
51.0276
m3
7
Cung cấp bản lề
36
cái
8
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
469
1cấu kiện
9
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
18
1 cấu kiện
10
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB40
3.25
m2
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.6023
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
4.1401
100m3
13
ĐƯỜNG HN 33
14
PHẦN NỀN ĐƯỜNG
15
Ủi quang 2 bên tuyến
13.24
100m2
16
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0.621
100m3
17
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
0.0798
100m3
18
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (Bổ sung TT09/2024)
0.9242
100m3
19
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
20
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
2.7517
100m3
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 (Bổ sung TT09/2024)
2.0027
100m3
22
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0kg/m2 (Sửa đổi TT09/2024)
16.689
100m2
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm (Sửa đổi TT09/2024)
16.689
100m2
24
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
13.0846
m3
25
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
64.2976
m3
26
Ván khuôn móng dài
7.6691
100m2
27
Cung cấp trụ biển báo D90mm
9.95
m
28
Gia công thép tấm trụ biển báo
0.0234
tấn
29
Cung cấp Bulon M20x500mm
16
cái
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm (D6mm)
0.0016
tấn
31
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.512
1m3
32
Ván khuôn móng cột
0.0547
100m2
33
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.5314
m3
34
Cung cấp biển báo tam giác
2
biển
35
Cung cấp biển báo tròn
1
biển
36
Cung cấp biển báo tên đường
2
biển
37
Cung cấp Bulon M10x250mm
10
cái
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2.8119
1m2
39
Lắp đặt biển báo
5
1 cái
40
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm (màu trắng)
8.4
m2
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm (màu vàng)
28.54
m2
42
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm lớp dưới màu vàng
12.24
m2
43
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 3mm lớp trên màu vàng
12.24
m2
44
PHẦN THOÁT NƯỚC MƯA
45
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
8.2207
100m3
46
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.0775
m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0108
100m3
48
Ván khuôn móng dài
2.6663
100m2
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
38.353
m3
50
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
78.888
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây