Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:10 31/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hệ thống xử lý nước thải Bệnh viện Bưu điện cơ sở 2
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: “Cải tạo hệ thống xử lý nước thải Bệnh viện Bưu điện cơ sở 2”
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư phát triển của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 3156/QĐ-BVBĐ-HCQT
Ngày phê duyệt
31/10/2025 16:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Bưu Điện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 31/10/2025
đến
10:00 10/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/11/2025 (08/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư và Tư vấn Xây dựng ICU Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 2-BT1, KĐT Mễ Trì Hạ, đường Mễ Trì, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Khảo sát Thiết kế và Xây dựng Yên Mã Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số 42B, Ngõ Chùa Mới, Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Thăng Long - T.D.K Đơn vị thẩm định giá Sàn KT - Chung cư Cảnh sát 113 - Số 3 Phố Nguyễn Như Uyên, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng MKC Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG ỐNG CÔNG NGHỆ VÀ PHỤ KIỆN
Theo quy định tại Chương V
2
Đường ống bơm bể gom
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Ống u.PVC D48 class 2
0.231
100m
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt Tê u.PVC D48
2
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt Cút u.PVC D48
16
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Đường ống bơm, thông nước bể điều hòa
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Ống u.PVC D90 class 2
0.02
100m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt Bích u.PVC D90
4
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt BU u.PVC D90
4
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt Ống u.PVC D48 class 2
0.22
100m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Tê u.PVC D48
2
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Cút u.PVC D48
10
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt Van 2 chiều D50
4
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt Van 1 chiều D50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt Bích inox rỗng D50
2
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt Mối nối mềm D50
4
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Đường ống bơm bể hiếu khí
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt Ống u.PVC D48 class 2
0.231
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt Tê u.PVC D48
2
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt Cút u.PVC D48
16
cái
Theo quy định tại Chương V
21
Đường ống bơm hút màng
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt Ống u.PVC D48 class 2
0.095
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt Tê u.PVC D48
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt Cút u.PVC D48
6
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Đường ống nước sau khử trùng
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt Ống u.PVC D90 class 2
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt Cút u.PVC D90
3
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Đường ống bơm tuần hoàn nước bể hiếu khí
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt Ống u.PVC D48 class 2
0.23
100m
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt Cút u.PVC D48
10
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Đường ống bơm bùn bể màng MBR
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt Ống u.PVC D48 class 2
0.34
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt Tê u.PVC D48
3
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt Cút u.PVC D48
16
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt Van 2 chiều D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt Van 1 chiều D50
2
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt Bích inox rỗng D50
2
cặp bích
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt Mối nối mềm D50
6
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Đường ống cấp Na2CO3 đến bể điều hòa
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt Ống u.PVC D21 class 2
0.035
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt Tê u.PVC D21
2
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt Cút u.PVC D21
5
cái
Theo quy định tại Chương V
43
Đường ống cấp dinh dưỡng đến bể thiếu khí
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt Ống u.PVC D21 class 2
0.23
100m
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt Tê u.PVC D21
2
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt Cút u.PVC D21
9
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Đường ống cấp Javen đến bể khử trùng
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt Ống u.PVC D21 class 2
0.06
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt Tê u.PVC D21
2
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt Cút u.PVC D21
10
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây