Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:02 18/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Toà nhà 276 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Xuân Hoà, Thành phố Hồ Chí Minh
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Toà nhà 276 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Xuân Hoà, Thành phố Hồ Chí Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sản xuất kinh doanh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 27/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
315/QĐ-TCT
Ngày phê duyệt
18/05/2026 10:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY NÔNG NGHIỆP SÀI GÒN –TNHH MỘT THÀNH VIÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 18/05/2026
đến
15:00 27/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 27/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2026 (24/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đất Thành Triển Vọng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 120A Trần Kế Xương, Phường Cầu Kiệu, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Âu Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 70 Đường số 16, Khu phố 6, Phường Phước Long, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn lập E-HSMT Số 88 Quốc lộ 13, phường Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Nguyễn Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 64/3 Đường 16, Phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhật Minh Tiến Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88 Quốc lộ 13, phường Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Nguyễn Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 64/3 Đường 16, Phường Linh Xuân, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥ 2,5 tấn
1
2
Giàn giáo (1 bộ = 42 khung + 42 chéo) (đơn vị tính bộ)
5
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
4
Máy hàn
2
5
Máy cắt gạch đá
2
6
Máy khoan bê tông
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống PVC D20
642
m
2
Hạt mạng RJ45
30
Hạt
3
HẠNG MỤC: HỆ THỐNG PHỒNG CHÁY CHỮA CHÁY
4
Trung tâm báo cháy 10 zone kèm acquy dự phòng 24V
1
bộ
5
Đầu báo nhiệt
1
10 cái
6
Đầu báo khói
8.4
10 cái
7
Nút nhấn khẩn
2.2
5 cái
8
Chuông báo cháy
2.2
5 cái
9
Đèn Exit thoát hiểm
1.8
5 bộ
10
Đèn chiếu sáng sự cố
4.2
5 bộ
11
Dây báo cháy 2Cx1.0mm2
1460
m
12
Ống PVC D20
1168
m
13
Vật tư phụ (Box nhựa, vít, tắc kê, kẹp đỡ ống, đầu răng, nối, ...)
1
cái
14
Tủ chữa cháy 600x400x200
10
bộ
15
Van góc chữa cháy
10
cái
16
Cuộn vòi + Lăng phun
10
bộ
17
Bình chữa cháy ABC
11
cái
18
Bình chữa cháy CO2
11
cái
19
Tiêu lệnh PCCC (Loại mica có khung)
11
bộ
20
RCBO 2P -20A , 30mA Ic= 6kA
2
cái
21
MCB 1P - 16A, Ic= 6kA
3
cái
22
Cáp CV 1Cx4.0mm2
252
m
23
Cáp CV 1Cx1,5mm2
721
m
24
Ống PVC D20
324
m
25
Tủ điện 16 module
1
Vỏ
26
MCB 3P - 25A , Ic=10kA
1
cái
27
MCB 1P -10A , Ic= 6kA
4
cái
28
RCBO 2P -20A , 30mA Ic= 6kA
2
cái
29
MCB 1P - 16A, Ic= 6kA
3
cái
30
Cáp CV 1Cx4.0mm2
255
m
31
Cáp CV 1Cx1,5mm2
672
m
32
Ống PVC D20
309
m
33
Tủ điện 16 module
1
Vỏ
34
MCB 3P - 25A , Ic=10kA
1
cái
35
MCB 1P -10A , Ic= 6kA
4
cái
36
RCBO 2P -20A , 30mA Ic= 6kA
2
cái
37
MCB 1P - 16A, Ic= 6kA
3
cái
38
Cáp CV 1Cx4.0mm2
255
m
39
Cáp CV 1Cx1,5mm2
677
m
40
Ống PVC D20
311
m
41
Tủ điện 16 module
1
Vỏ
42
MCB 3P - 25A , Ic=10kA
1
cái
43
MCB 1P -10A , Ic= 6kA
4
cái
44
RCBO 2P -20A , 30mA Ic= 6kA
2
cái
45
MCB 1P - 16A, Ic= 6kA
3
cái
46
Cáp CV 1Cx4.0mm2
276
m
47
Cáp CV 1Cx1,5mm2
685
m
48
Ống PVC D20
320
m
49
Tủ điện 16 module
1
Vỏ
50
MCB 3P - 25A , Ic=10kA
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây