Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 11:33 24/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư tuyến cáp quang nâng cao năng lực truyền dẫn tại Tổ hạ tầng Buôn Hồ, Krông Buk, EaHleo, Krông Năng năm 2026
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư tuyến cáp quang nâng cao năng lực truyền dẫn tại Tổ hạ tầng Buôn Hồ, Krông Buk, EaHleo, Krông Năng năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
KH TSCĐ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Ea Drăng, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Ea Hiao, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Ea H’leo, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Ea Khăl, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Ea Drông, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Krông Năng, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Phú Xuân, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Krông Búk, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
11:00 16/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
889/QĐ-VNPT-DLK-KTĐT
Ngày phê duyệt
24/06/2026 11:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Đắk Lắk - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam (Chi nhánh Công ty TNHH)
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:32 24/06/2026
đến
11:00 16/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 16/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2026 (13/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Thiết kế Viễn thông Tin học Đà Nẵng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 40 Lê Lợi, P. Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:40 06/07/2026 15:55 06/07/2026 11:00 16/07/2026 15:55 06/07/2026 11:00 16/07/2026 Thu hút thêm nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu và xe tải ≥ 5 tấn hoặc, Xe Cẩu-Tải ≥ 5 tấn (để cẩu và vận chuyển cột bê tông). Được phép lưu hành, hoạt động tốt.
1
2
Ô tô vận tải thùng ≥ 1.5 tấn (vận chuyển phụ kiện, cáp quang) đang hoạt động tốt
1
3
Máy hàn cáp quang, sử dụng công nghệ căn chỉnh lõi (Core Alignment, PAS Alignment), Được phép lưu hành, hoạt động tốt...mới trang bị 3 năm gần thời điểm đóng thầu
2
4
Máy đo cáp quang OTDR, đo được khoảng cách ≥ 50Km, đang hoạt động tốt, mới trang bị 3 năm gần thời điểm đóng thầu
2
5
Máy đo điện trở đất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt biển báo cáp quang và biển báo độ cao
229
cái
2
Lắp phụ kiện để treo cáp quang trên tuyến cột có sẵn vào cột bưu điện (dùng bu long xuyên tâm)
557
cột
3
Lắp phụ kiện để treo cáp quang trên tuyến cột có sẵn vào cột điện lực, cột hết lỗ dùng bu long ( dùng đế ốp chữ U đơn)
112
cột
4
Lắp phụ kiện để treo cáp quang trên tuyến cột có sẵn vào cột góc, chuyển hướng ( dùng đế ốp chữ U đôi)
93
cột
5
Lắp gông đeo cáp dự trữ
61
bộ
6
Thi công điện cực tiếp đất cho tuyến cột treo cáp
160
1 bộ
7
Nối cột sắt đơn bằng sắt L, loại sắt nối dài 2,50m
4
1 thanh sắt
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp III (Trồng cột)
217.65
m3
9
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
155.89
m3
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.6
100m2
11
Bê tông móng chiều rộng <= 250cm, vữa BT M150
15.32
m3
12
Lắp dựng cột bê tông đơn loại 7-8m, cột không trang bị thu lôi. Lắp dựng bằng cơ giới. (Áp dụng cho trồng cột 8,5m).Vật tư cột do Viễn thông Đăk Lăk cung cấp.
441
cột
13
Sơn đánh số tuyến cột treo cáp
441
cột
14
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 24 sợi
26.6
1 km cáp
15
Ra, kéo, căng hãm cáp quang treo. Loại cáp <= 48 sợi
17.65
1 km cáp
16
Hàn nối măng sông cáp sợi quang, loại cáp quang <= 24 FO
5
bộ MX
17
Hàn nối măng sông cáp sợi quang từ, loại cáp quang <= 48 FO
3
bộ MX
18
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang <=24 FO
8
1 bộ ODF
19
Hàn nối ODF cáp sợi quang, loại cáp quang <=48 FO
4
1 bộ ODF
20
Bốc dỡ thủ công phụ kiện các loại
5
tấn
21
Biển báo cáp quang
160
Cái
22
Biển báo độ cao
69
cái
23
ODF 96FO lắp In door (đầy đủ phụ kiện)
3
Bộ
24
ODF 48FO lắp In door (đầy đủ phụ kiện)
7
Bộ
25
Dây nối quang và Adapter kèm theo
24
Sợi
26
Vận chuyển cáp quang, cột bê tông … từ kho viễn thông đi thi công
1
công trình

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây