Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:59 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở chính và xây mới các hạng mục nhà kho, nhà phục vụ cho Trung đội dân quân thường trực của Ban chỉ huy quân sự phường Vĩnh Tân
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trụ sở chính và xây mới các hạng mục nhà kho, nhà phục vụ cho Trung đội dân quân thường trực của Ban chỉ huy quân sự phường Vĩnh Tân
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Vĩnh Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1579/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/08/2026 12:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG VĨNH TÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:59 19/08/2026
đến
09:00 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (26/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương mại Kiến Gia. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 16/14 đường Đx 19, tổ 29, khu phố 7, Phường Bình Dương, thành phố Hồ Chí Minh. Điện thoại : 0914938448;
2 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát; Tư vấn lập E-HSMT Số 168 đường Trường Sa, Phường Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh;
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Tôn Phát; Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 93/22, đường ĐX126, tổ 34, khu phố 4, Phường Phú An, Thành phố Hồ Chí Minh;
4 Công ty TNHH Tư vấn Thương mại Dịch vụ Chính Tiên Cát; Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 168 đường Trường Sa, Phường Gia Định, Thành phố Hồ Chí Minh;
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Tôn Phát; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 93/22, đường ĐX126, tổ 34, khu phố 4, Phường Phú An, Thành phố Hồ Chí Minh;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô ≥ 6T: Có hồ sơ chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy đăng kiểm và giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T: Có hồ sơ chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy đăng kiểm và giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3: Có hồ sơ chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD). Thiết bị phải có giấy đăng kiểm và giấy kiểm tra an toàn thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Cần trục tháp ≥ 10T: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1
5
Máy bơm bê tông ≥ 10m3/h: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1
6
Máy vận thăng nâng hàng – sức nâng ≥ 0,8T : Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1
7
Máy vận thăng lồng – sức nâng ≥ 2T : Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1
8
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
9
Máy khoan – công suất ≥ 4,5kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
10
Máy hàn – công suất ≥ 23kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
11
Máy trộn bê tông ≥ 250L : Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
4
12
Máy trộn vữa ≥ 150L : Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
13
Máy đầm dùi – công suất ≥ 1,5kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
4
14
Máy đầm bàn – công suất ≥ 1,0kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
15
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng ≥ 70kg: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
16
Máy cắt uốn thép – công suất ≥ 5,0kW: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
17
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất ≥ 360,00 m3/h: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
2
18
Máy cân bằng Laser: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1
19
Bộ giàn giáo thép (bộ 42 chân, chéo, mâm) ≥ 1,7m: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng thuê mướn thiết bị và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CMND hoặc CCCD).
4
20
Bộ dụng cụ thi công điện ≥ 50 món: Có hồ sơ chứng minh sở hữu thiết bị hoặc thuê mướn. Nếu thiết bị thuê mướn phải có hợp đồng ghi tên công trình phục vụ và chứng từ sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê + Giấy phép kinh doanh (nếu cá nhân phải kèm theo giấy CCCD).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt máng cáp 100x100x1.2mm
40
m
2
Lắp đặt Tê máng cáp 100x100x1.2mm
2
cái
3
Lắp đặt Co máng cáp 100x100x1.2mm
4
cái
4
Lắp đặt Cáp CV 1C-10mm2
75
m
5
Lắp đặt Cáp CV 1C-6mm2
75
m
6
Lắp đặt Cáp CV 1C-4mm2
1185
m
7
Lắp đặt Cáp CV 1C-2.5mm2
353
m
8
Lắp đặt Cáp CV 1C-1.5mm2
1762
m
9
Lắp đặt ống PVC D32
32
m
10
Lắp đặt ống PVC D25
377
m
11
Lắp đặt ống PVC D20
1337
m
12
Lắp đặt Tủ rack 4u treo tường
3
cái
13
Thiết bị wifi âm trần POE
3
bộ
14
Lắp đặt ổ cắm mạng đơn
39
cái
15
Switch POE 4 port
1
bộ
16
Switch 8 port
1
bộ
17
Switch 16 port
1
bộ
18
Switch 32 port
1
bộ
19
Lắp đặt ĐÈN EMERGENCY
25
bộ
20
Lắp đặt ĐÈN EXIT
7
bộ
21
Lắp đặt ĐÈN CHỈ BÁO THOÁT NẠN
1
bộ
22
BÌNH CHỮA CHÁY BỘT ABC 8KG
7
Bình
23
BÌNH CHỮA CHÁY BỘT CO2 5KG
7
Bình
24
GIÁ ĐỰNG BÌNH CHỮA CHÁY
7
cái
25
Lắp đặt TIÊU LỆNH CHỮA CHÁY
7
bảng
26
Lắp đặt Cáp CV 1C-1.5mm2
385
m
27
Lắp đặt CÁP CV/FR-1Cx1.5mm2
368.5
m
28
Lắp đặt ống PVC D20
175
m
29
SỬA CHỮA TRỤ SỞ CHÍNH
30
Tháo bỏ mặt bậc cấp
124.8852
m2
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
124.8852
m2
32
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
124.8852
m2
33
Cạo bỏ lớp sơn cũ
1508.52
m2
34
Bả bằng bột bả vào tường (bã 2 lớp)
1508.52
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
970.53
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1184.49
m2
37
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kính
255.42
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
255.42
m2
39
Sửa chữa , hàn gia cố lại khung cửa bị hư hỏng
127.71
m2
40
Gia công lắp dựng cầu thang inox
30.6
m2
41
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
45.36
m2
42
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB40
45.36
m2
43
Phá dỡ nền gạch
605.8
m2
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
14.288
m3
45
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
605.8
m2
46
Quét 3 lớp sika chống thấm 2 lớp
1211.6
m2
47
Lát nền, 300x300, vữa XM mác 75, PCB40
12.96
m2
48
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75, PCB40
442.92
m2
49
Lát nền, 400x400, vữa XM mác 75, PCB40
149.92
m2
50
Tháo dỡ trần
12.96
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây