Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:03 19/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gia cố cột anten đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai VNPT Phú Thọ năm 2026; 17 trạm BTS thuộc các xã Ngọc Sơn, Thượng Cốc, Mường Vang, Đại Đồng, Toàn Thắng, An Nghĩa, Lạc Thủy, Lạc Lương, Yên Trị, Vân Sơn, Mường Bi, Mai Hạ, Bao La, Tân Lạc, Mai Châu tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gia cố cột anten đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai VNPT Phú Thọ năm 2026; 17 trạm BTS thuộc các xã Ngọc Sơn, Thượng Cốc, Mường Vang, Đại Đồng, Toàn Thắng, An Nghĩa, Lạc Thủy, Lạc Lương, Yên Trị, Vân Sơn, Mường Bi, Mai Hạ, Bao La, Tân Lạc, Mai Châu tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao TSCĐ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
18:10 28/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1191/QĐ-VTPT-KTĐT
Ngày phê duyệt
19/08/2026 21:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Phú thọ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:56 19/08/2026
đến
18:10 28/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
18:10 28/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
59.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2026 (25/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Bưu Điện Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 2, số 34, ngõ 604, đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội.
2 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy tời, tải trọng nâng tối thiểu 2 tấn
3
2
Máy đo điện trở suất của đất: Độ chính xác hiển thị 0,1 Ohm trở lên
2
3
Cần cẩu ≥ 10 tấn, sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
8.4
m3
2
Chôn điện cực tiếp đất hoàn toàn bằng thủ công, độ sâu khoan <= 20 m
6
1m
3
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết <= 55x5 (<= F 20) mm
30
1 m
4
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn điện, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F75)
2
1 điện cực
5
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng phương pháp hàn hơi, kích thước điện cực <= 75x75x7 (<= F75)
2
1 điện cực
6
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 50m
1
cột
7
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
8.4
m3
8
Lắp đặt tấm tiếp đất, kích thước tấm tiếp đất <= 500 x 120 x 10 (S <= 0,06)
1
1 tấm
9
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây dẫn đất M12
0.4
10 cái
10
Kiểm tra, xác lập số liệu, sơ đồ lắp đặt hệ thống tiếp đất theo thực tế thi công. Hệ thống tiếp đất : Bảo vệ
1
1 hệ thống tiếp đất
11
Bảng thép 120x40x4
1
bảng
12
Bulong M10x40
5
cái
13
td30m 3 chân (VIEN-THONG-BA-HANG-DOI-LTY)
14
HẠNG MỤC: SẢN XUẤT CỘT ANTEN
15
Vật liệu sản xuất thân cột bằng thép hình (Hệ số hao hụt 1.02)
219.4096
kg
16
Vật liệu sản xuất thân cột bằng thép tấm (Hệ số hao hụt 1.03)
891.5008
kg
17
Vật liệu sản xuất thân cột bằng thép ống (Hệ số hao hụt 1.03)
2683.94
kg
18
Vật liệu sản xuất thân cột bằng thép tròn (Hệ số hao hụt 1.02)
51.3642
kg
19
Gia công hệ khung dàn (Gia công cột anten tự đứng 30 m)
3.7397
tấn
20
Mạ nhúng toàn bộ chi tiết thép thân cột anten
3.7397
tấn
21
Bulong cột các loại (mạ kẽm)
397.51
kg
22
Vận dụng Lắp dựng thử cột anten tại xưởng (hệ số nhân công 0.7)
3.7397
tấn
23
Thay thế cột anten 3 mố neo Trạm BTS HBH_00296-NA MEO-MCU
24
HẠNG MỤC: THÁO DỠ CỘT ANTEN, THÁO DỠ THIẾT BỊ TRÊN CỘT
25
Tháo dỡ, thu hồi cột anten dây co, độ cao cột anten dây co <=45m
1
1 cột
26
Tháo dỡ, thu hồi cầu cáp ngoài trời có độ cao H<=20m
4
1 m
27
Vận chuyển cột anten, phụ kiện nhập kho Viễn thông (bao gồm cả đốt dựng tạm)
1
toàn bộ
28
Tháo dỡ thu hồi dây quang, dây nguồn, dây đất - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
90
10m
29
Tháo dỡ thu hồi RRU - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
6
1 thiết bị
30
Tháo dỡ thu hồi anten - Thiết bị trạm BTS 3G (trạm phân tán)
6
1 bộ anten
31
HẠNG MỤC: LẮP DỰNG CỘT TẠM, TREO TẠM THIẾT BỊ
32
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.256
m3
33
Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 20m
0.2777
cột
34
Cọc gỗ 1m
3
cái
35
Vận chuyển đốt cột anten dựng tạm, phụ kiện đến chân công trình
1
toàn bộ
36
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt RRU
6
1 thiết bị
37
Thiết bị trạm BTS 3G (Trạm phân tán) - Outdoor : Lắp đặt anten
6
1 bộ anten
38
HẠNG MỤC: LẮP DỰNG CỘT ANTEN, LẮP ĐẶT THIẾT BỊ TRÊN CỘT
39
Cáp thép mạ kẽm D12,7
656
m
40
Tăng đơ D22
15
bộ
41
Lót cáp
30
bộ
42
Ma ní
30
bộ
43
Khoá cáp D12
186
bộ
44
Khoá cáp D18 dây thoát sét
4
bộ
45
Đầu cột nhôm M12 dây thoát sét
4
bộ
46
Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Lắp dựng cột ăng ten dây co (dây néo). Độ cao cột ăng ten dây co <= 45m (chu vi cột a600, 01 gá chống xoay, NC*1,331*1,1)
1
cột
47
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời có độ cao lắp đặt h = 20 m. Trọng lượng 1m cầu cáp <= 7kg (Độ cao < 3m, NC*0.55*0,8)
4
1m
48
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 2,0m
1
cái
49
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây dẫn đất. Đường kính dây cáp <= 30 mm
0.4
10 cái
50
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột ăng ten, chiều cao cột <= 50m
1
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây