Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:51 21/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Lưu Phương, xã Phát Diệm, tỉnh Ninh Bình
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp Trường THCS Lưu Phương, xã Phát Diệm, tỉnh Ninh Bình
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phát Diệm, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2093/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/08/2026 17:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phát Diệm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:49 21/08/2026
đến
10:00 10/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/09/2026 (07/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Sơn và Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Hưng. Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 01/01, ngõ 399, đường Xuân Thành, tổ dân phố Hậu, Phường Hoa Lư
2 Sở xây dựng tỉnh Ninh Bình Thẩm định Báo cáo kinh tế kỹ thuật Phường Hoa Lư, tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 32, ngõ 421, đường Vạn Hạnh, TDP Bình Khang - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm dùi công suất ≥1,5kW
2
2
Máy trộn bê tông dung tích ≥250L
2
3
Máy đầm bàn công suất ≥ 1kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay tải trọng ≥ 70kg
1
5
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
6
Máy hàn công suất ≥ 23kW
1
7
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 10 Tấn
2
8
Máy cắt gạch đá công suất ≥ 1,7kW
2
9
Máy cắt uốn cốt thép công suất ≥ 5kW
2
10
Máy khoan bê tông công suất ≥ 0,62kW
2
11
Cần cẩu hoặc cần trục có sức nâng≥ 10T
1
12
Máy ép cọc ≥150T
1
13
Máy ủi có công suất ≥ 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc 1 hạt
9
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt công tắc 1 hạt đảo chiều
6
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt ổ cắm đôi
158
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột Cu/XLPE/PVC- (3x25+1x16)mm2
150
m
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Cu/XLPE/PVC-2x25mm2
40
m
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Cu/XLPE/PVC-2x10mm2
370
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC-1x2,5mm2
1770
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC-1x1,5mm2
3120
m
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt ống gel ruột mềm chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
2040
m
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt ống nhựa cứng luồn dây D32mm
360
m
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC-1x4mm2
60
m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt tủ điện tổng KT: 600x400x180mm
4
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt tủ điện phòng 8-12 module
23
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt các automat 3 pha MCCB 3P 100A-25kA
2
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt các automat 2 pha MCCB 2P 100A-10kA
4
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt các automat 2 pha MCCB 2P 63A-10kA
8
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt các automat 2 pha MCCB 2P 32A-10kA
22
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt các automat 1 pha MCB 1P 16A-6kA
22
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt các automat 1 pha MCB 1P 10A-6kA
53
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
26
hộp
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt các automat 2 pha MCCB 2P 32A-10kA
12
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt các automat 1 pha MCB 1P 16A-6kA
35
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Cu/XLPE/PVC-2x10mm2
370
m
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC-1x2,5mm2
1050
m
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt ống gel ruột mềm chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
520
m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt ống nhựa cứng chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính D32mm
360
m
Theo quy định tại Chương V
27
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.051
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.051
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Mua kim thu sét bán kính bảo vệ 80m cả bộ (Kim, trụ đỡ, cáp neo trụ)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt dây đồng trần 50mm2
30
m
Theo quy định tại Chương V
31
Đóng cọc tiếp địa bằng đồng D16mm-L=2400mm
5
cọc
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt ống nhựa uPVC D34mm
0.25
100m
Theo quy định tại Chương V
33
Hộp kiểm tra
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
34
Phụ kiện định vị dây thoát sét
50
bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Đóng cọc chống sét đã có sẵn- Cọc thép V63x6mm- 2,5m
6
cọc
Theo quy định tại Chương V
36
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất, dây thép dẹt 40x4mm
12
m
Theo quy định tại Chương V
37
Model
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Tủ SWITCH 8 cổng HP Tp - Link mạng internet
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt ổ cắm Jack mạng âm tường
23
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2
23
hộp
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt dây cáp quang
150
m
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đặt dây cáp mạng CAT6
40
m
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt dây cáp mạng CAT5E
370
m
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt ống gel ruột mềm chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
350
m
Theo quy định tại Chương V
45
Phần cấp thoát nước
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt xí bệt liền khối
30
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
30
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
27
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
27
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt chậu tiểu nam
9
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây