Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 10:32 09/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa kè tường Huyện ủy Đà Bắc
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp, ngân sách huyện từ năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:15 17/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
27-QĐ/VPHU
Ngày phê duyệt
01/03/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Huyện uỷ Đà Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:30 09/03/2023
đến
15:15 17/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:15 17/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/03/2023 (15/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng Hoàng Hà Hòa Bình Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 1, phường Tân Hòa, thành phố Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
2 Công ty Cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Cường Thịnh Phát Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 2, tổ 4, Phường Đồng Tiến, Thành phố Hoà Bình
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Đà Bắc Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Đà Bắc, huyện Đà Bắc, tỉnh Hòa Bình
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Tp Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
5 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Đà Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT thị trấn Đà Bắc, huyện Đà Bắc, tỉnh Hoà Bình
6 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Thịnh Lang, Tp Hòa Bình, tỉnh Hòa Bình
7 Phòng Tài chính Kế hoạch huyện Đà Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thị trấn Đà Bắc, huyện Đà Bắc, tỉnh Hoà Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÈ ĐÁ
2
KHỐI LƯỢNG KÈ TỪ CỌC D1 ĐẾN CỌC D4
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
193.79
m3
4
Phá đá bằng thủ công, chiều dày lớp đá <= 0,5m, đá cấp III
64.6
m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.6475
100m3
6
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM PCB30 mác 100
81.63
m3
7
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM PCB30 mác 100
97.92
m3
8
Xếp đá khan
0.432
m3
9
Lắp đặt ống nhựa PVC , đường kính ống d=60mm
0.312
100m
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
10.69
m3
11
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
88.8883
m3
12
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - đá hộc
215.9784
m3
13
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
19.8046
m3
14
Bốc lên bằng thủ công - xi măng bao
32.9269
tấn
15
Bốc xuống bằng thủ công - xi măng bao
32.9269
tấn
16
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Cát các loại
88.8883
m3
17
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Đá hộc
215.9784
m3
18
Vận chuyển bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm - Xi măng bao
32.9269
tấn
19
KHỐI LƯỢNG KÈ TỪ CỌC D4 ĐẾN CỌC D12
20
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
6.1801
100m3
21
Phá đá, đá cấp III
2.06
100m3
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.1311
100m3
23
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM PCB30 mác 100
313.8
m3
24
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM PCB30 mác 100
374.73
m3
25
Xếp đá khan
1.044
m3
26
Lắp đặt ống nhựa PVC , đường kính ống d=60mm
0.754
100m
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
3.99
m3
28
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
604.55
m3
29
Vận chuyển phế thải tiếp 4km bằng ô tô - 7,0T
604.55
m3
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5779
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.9739
tấn
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.5751
100m2
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
18.488
m3
34
Thi công khe lún bàng bao tải tẩm nhựa đường
20
khe
35
PHÁ DỠ TƯỜNG KÈ + TƯỜNG RÀO
36
Phá dỡ kết cấu gạch đá
56.19
m3
37
Phá dỡ kết cấu gạch
150.4065
m3
38
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
56.19
m3
39
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
56.19
m3
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 5Km
206.5944
m3
41
TƯỜNG RÀO
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.3743
100m3
43
Đắp đất hoàn trả hố móng
12.4767
m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100 PCB30
4.4035
m3
45
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM M100 PCB40
21.1368
m3
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1368
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.4612
tấn
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.6918
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
7.6104
m3
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1241
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây