Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:15 07/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường tuyến II thôn Thống Nhất (Đoạn đường từ nhà ông Ngãi đến tiếp giáp nhà ông Thường)
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tiền sử dụng đất cấp xã và huy động đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Cơ, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 13/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
57/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/04/2024 14:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA DIN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 07/04/2024
đến
08:00 13/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 13/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2024 (11/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Thành An Gia Lai Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 370/21 Phạm Văn Đồng, Phường Đống Đa, Thành phố Pleiku, Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH ÁNH HƯNG GIA LAI Tư vấn lập E-HSMT 37C Lê Văn Tám - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH ÁNH HƯNG GIA LAI Tư vấn đánh giá E-HSDT 37C Lê Văn Tám - Phường Phù Đổng - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3 (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 12 tấn (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
2
3
Máy lu bánh thép ≥ 8,5 tấn (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
4
Máy phun nhựa đường (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
5
Máy nén khí (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
6
Ô tô tưới nước 5m3 (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít (có đầy đủ tài liệu theo yêu cầu tại điểm 6 E-CDNT 10.8 Chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường đất cấp 3
417.16
1 m3
3
Đào rãnh đất cấp 3+mương dọc
641.06
1 m3
4
Đào khuôn đường đất cấp 3
213.7
1 m3
5
Đào đá vỉa cũ
9.26
1 m3
6
Đắp nền đường đạt K0.95 (tận dụng)
302.38
1 m3
7
Vận chuyển đất thừa đổ xa cự ly 1km
930.22
1 m3
8
Vận chuyển đất thừa đổ xa cự ly tiếp 4km
930.22
1 m3
9
Vận chuyển đất thừa đổ xa cự ly tiếp 2km
930.22
1 m3
10
Mặt đường tăng cường
11
Làm mặt đường LN 2 lớp TCN 2.7kg/m2
2211.81
10m2
12
Làm mặt đường LN 3 lớp TCN 4.3kg/m2
1190.56
1 m2
13
Mặt đường cạp lề mở rộng + lối vào
14
Lu lèn khuôn đường đạt từ K0.95 lên K0.98
310.78
1 m3
15
Tận dụng đá vỉa cũ để trồng lại
9.26
1 m3
16
Trồng đá vỉa mới KT(15x20x25)
11.32
1 m3
17
Đá dăm tiêu chuẩn dày 15cm
1553.91
1 m2
18
Làm mặt đường LN 3 lớp TCN 4.5kg/m2
1553.91
1 m2
19
Mương xây gia cố hình chữ nhật
20
Đệm đá 4x6 dày 10cm
22.22
1 m3
21
Bê tông móng mương đá 2x4 M150
33.74
1 m3
22
Xây thân mương đá hộc VXM M100
77.19
1 m3
23
Ván khuôn gối mương
173.84
1 m2
24
Gia công c.thép gối đan d6 CB240-T
0.247
Tấn
25
Bê tông gối đan đá 1x2 M200
19.77
1 m3
26
Ván khuôn tấm đan
158.26
1 m2
27
Gia công lắp đặt cốt thép D6-8 CB240-T
0.44
1 tấn
28
Gia công lắp đặt cốt thép D10 CB300-V
1.18
1 tấn
29
Gia công lắp đặt cốt thép D14 CB300-V
0.423
1 tấn
30
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
17.25
1 m3
31
Lắp đặp tấm đan KT (40x80x10)cm
420
1 c/kiện
32
Lắp đặp tấm đan KT (80x100x14)cm
34
1c/kiện
33
Chèn VXM M100 sau khi lắp đặt tấm đan
0.43
1 m3
34
Hố ga mương
35
Đào đất hố ga, đất cấp 3
15.2
1 m3
36
Đệm đá 4x6 dày 10cm (Td từ đào đường)
2.3
1 m3
37
Bê tông dáy hố ga đá 2x4 M150
3.46
1 m3
38
Xây thân mương đá hộc VXM M100
14.34
1 m3
39
Ván khuôn gối ga
19.87
1 m2
40
Gia công lắp đặt cốt thép D6-8 CB240-T
0.182
1 tấn
41
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
2.14
1 m3
42
Ván khuôn tấm đan
7.02
1 m2
43
Gia công lắp đặt cốt thép D6 CB240-T
0.028
1 tấn
44
Gia công lắp đặt cốt thép D12 CB300-V
0.14
1 tấn
45
Bê tông tấm đan đá 1x2 M200
1.52
1 m3
46
Lắp đặp tấm đan KT (130x65x10)cm
18
1c/kiện
47
Chèn VXM M100 sau khi lắp đặt tấm đan
0.05
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây