Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:29 15/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Chúng, xã Đông Lỗ, huyện Hiệp Hòa, hạng mục: Tòa tam bảo
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, nhân dân đóng góp xã hội hóa và các nguồn vốn hỗ trợ hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hiệp Hoà, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 25/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
số 332/QĐ - UBND
Ngày phê duyệt
11/11/2024 17:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đông Lỗ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:27 15/11/2024
đến
09:00 25/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 25/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng công trình văn hóa Việt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Huyện Hoài Đức, TP Hà Nội
2 Công ty Cổ phần thương mại và xây dựng Phạm Nguyễn. Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phú Hòa, huyện Thạch Thất, TP Hà Nội
3 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang
4 Công ty Cổ phần thương mại và xây dựng Phạm Nguyễn. Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phú Hòa, huyện Thạch Thất, TP Hà Nội
5 Công ty TNHH kết nối xây dựng Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 132A, đường Hoàng Hoa Thám, phường Đa Mai, Tp Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy đầm cóc
1
3
Máy thủy bình
1
4
Máy bơm nước
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy trộn bê tông
1
8
Ô tô tự đổ
1
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Cần trục bánh lốp 25 tấn
1
11
Máy đầm dùi
1
12
Máy toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần xây dựng cơ bản
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
30.6061
m3
3
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
1.1809
m3
4
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
0.3747
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.3216
100m3
6
Tháo dỡ hệ thống điện chiếu sáng cũ
5
công
7
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.4562
100m3
8
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2451
100m2
9
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 4x6, PCB40
6.5947
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.5718
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.1557
tấn
12
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.2207
100m2
13
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
21.6856
m3
14
Xây móng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
20.1234
m3
15
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.4625
100m2
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2069
tấn
17
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
6.1038
m3
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4059
100m3
19
Đắp đất tiền đường, phật điện bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4179
100m3
20
Nilon lót nền
105.9081
m2
21
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
10.5908
m3
22
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,04m2, XM PCB40
131.9979
m2
23
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
52.9987
m3
24
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.793
m3
25
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.086
100m2
26
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.685
m3
27
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.05
tấn
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
348.2611
m2
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
172.9582
m2
30
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
52
m
31
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
25.424
m2
32
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu trong nhà
172.9582
m2
33
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu ngoài nhà
405.4176
m2
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.6533
100m2
35
Lắp dựng dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.6533
100m2
36
Lắp dựng dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
0.6533
100m2
37
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
10.4779
m3
38
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.246
100m2
39
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0546
tấn
40
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.0615
m3
41
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
65.1869
m2
42
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,16m2, XM PCB40
17.4627
m2
43
Quét vôi 1 ban thờ nước trắng 2 nước mầu
65.1869
m2
44
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.0736
100m3
45
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 4x6, PCB40
2.4544
m3
46
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0185
100m2
47
Xây tường thẳng bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
10.0678
m3
48
Miết mạch bậc tam cấp
19.359
m2
49
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
2.8512
m2
50
Quét vôi lan can tay vịn 1 nước trắng 2 nước mầu
2.8512
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây