Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:30 09/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tường rào, nhà bảo vệ, sân đường, hệ thống thoát nước Công ty Điện lực Tiền Giang
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án công trình: Sửa chữa tường rào, nhà bảo vệ, sân đường, hệ thống thoát nước Công ty Điện lực Tiền Giang
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sửa chữa lớn do Tổng công ty Điện lực miền Nam giao cho Công ty Điện lực Tiền Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500259933_2506091504
Ngày phê duyệt
09/06/2025 15:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Tiền Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 09/06/2025
đến
09:00 20/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2025 (18/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Bach Khoa Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 81, Lê Văn Phẩm, P6, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Trí Thức Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán ấp 1, Đạo Thạnh, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
3 Công ty Điện lực Tiền Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 07, đường Học Lạc, Phường 2, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
4 Công ty Điện lực Tiền Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 07, đường Học Lạc, Phường 2, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
5 Công ty Điện lực Tiền Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 07, đường Học Lạc, Phường 2, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
6 Công ty Điện lực Tiền Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 07, đường Học Lạc, Phường 2, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
7 Công ty Điện lực Tiền Giang Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 07, đường Học Lạc, Phường 2, thành phố Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
2
Máy cắt sắt. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
3
Máy khoan. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1
4
Máy trộn hồ. Hoạt động tốt, kèm tài liệu chứng minh chủ sở hữu hoặc thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ốp gạch vào tường, cột, tiết diện gạch <= 0,05m2, vữa mác 75: Gạch 30x60
14.38
m2
2
Bả matic vào cột, dầm ngoài nhà
130.133
1m2
3
Bả matic vào tưòng rào cũ
185.691
1m2
4
Sơn ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
315.824
1m2
5
Vệ sinh sạch, đánh bóng bảng tên đá granit
10.5
m2
6
Tháo dỡ song hàng rào (đoạn B-B1-C; đoạn C-D), (có thu hồi vật tư)
157.079
m2
7
Lắp dựng hoa sắt cửa: Thay mới khung hàng rào song thép (Đoạn B- B1-C; đoạn C-D)
150.534
m2
8
Cung cấp Khung hàng rào 2L40 thép tròn D16 mạ kẽm vút nhọn sơn dầu (luôn sơn, sơn dầu dùng sơn gốc Acrylic) (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
150.534
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cửa cổng (cổng 2 + 3), (dùng các biện pháp thi công phù hợp, đảm bảo kỹ thuật, kể cả vật tư phụ, giấy nhám)
67.2
m2
10
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 1 nước phủ
67.2
1m2
11
Cạo bỏ lớp sơn nước (ngoài nhà bảo vệ), (dùng các biện pháp thi công phù hợp, đảm bảo kỹ thuật, kể cả vật tư phụ, giấy nhám)
47.827
m2
12
Bả matic vào tưòng cột ngoài nhà
47.827
1m2
13
Sơn ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
47.827
1m2
14
Cạo bỏ lớp sơn nước (trong nhà), (dùng các biện pháp thi công phù hợp, đảm bảo kỹ thuật, kể cả vật tư phụ, giấy nhám)
35.46
m2
15
Bả matic (trong nhà)
35.46
1m2
16
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
35.46
1m2
17
Vệ sinh sạch, đánh bóng nền gạch, gạch ốp, đá mài
29.382
m2
18
Đào móng cột, trụ, bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp I (cột cờ), (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
1
Khoán
19
Bê tông lót móng đá 1x2, mác 150 (luôn ván khuôn)
0.432
m3
20
Lót nylon tránh mất nước (luôn công)
4.32
m2
21
Bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng <=250 cm, mác 200 (luôn ván khuôn)
1.405
m3
22
Cốt thép móng, đường kính<=10 mm
0.048
tấn
23
Cốt thép móng, đường kính cốt thép D12mm
0.045
tấn
24
Xây gạch 4x8x18, dày <=30 cm, cao <=4 m, vữa XM mác 75
0.615
m3
25
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
7.159
m2
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
1
Khoán
27
Sản xuất cột, chân cột bằng thép (theo BVTKTC)
0.028
tấn
28
Lắp dựng cột thép
0.028
tấn
29
Bulon Ø 18, L700 (luôn công)
18
bộ
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
0.697
m2
31
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm: Ống thép inox Ø 60x1,5
0.08
100m
32
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 75mm: Ống thép inox Ø76x1,5
0.08
100m
33
Lắp đặt ống thép không rỉ nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 80mm: Ống thép inox Ø 90x1,5
0.08
100m
34
Ốp nối inox 304 hộp 50x100x1,5 (L=900) liên kết bulon
6
cái
35
Bộ ròng rọc inox +dây kéo cờ +cầu inox D90 và phụ kiện (luôn công)
3
cột
36
Dọn sạch lớp nền hiện hữu tạo mặt bằng (kể cả xà bần), (Hạng mục: sân đường nội bộ)
12.774
100m2
37
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
1
Khoán
38
Lót nylon tránh mất nước (luôn công)
1279.06
m2
39
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 150 (luôn ván khuôn), (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
0.288
m3
40
Bê tông nền đổ bằng bơm bê tông (bê tông tươi) mác 200 (luôn ván khuôn)
127.737
m3
41
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC), chiều dày mặt đường <= 14cm: Cắt rộng 5 sâu 100
12.774
100m
42
Quét nước xi măng 2 nước: Xoa nền phẳng mặt
1277.37
m2
43
Đá granit khắc chữ KT tương đương 2000x1000x1000 (loại đá cảnh, xem BVTK)
1
bộ
44
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp I (bó vĩa), (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
1
Khoán
45
Rải lớp nilon tránh mất nước
24.044
m2
46
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150 (luôn ván khuôn)
1.443
m3
47
Đắp đất nền móng công trình, nền đường (theo BVTKTC và các chỉ dẫn kỹ thuật)
1
khoán
48
Xây tường thẳng bằng gạch XMCL 4x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
1.924
m3
49
Trát granitô tường, vữa XM mác 75: Tô đá mài
48.088
m2
50
Tháo tấm lợp tôn (có thu hồi vật tư)
1.651
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây