Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

Tìm thấy: 21:46 26/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà tiền chế các phòng chức năng 02 tầng Đảng uỷ, Hội đồng nhân dân, Uỷ ban nhân dân, mặt trận tổ quốc Việt Nam xã Đức Nhàn, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng nhà tiền chế các phòng chức năng 02 tầng Đảng uỷ, Hội đồng nhân dân, Uỷ ban nhân dân, mặt trận tổ quốc Việt Nam xã Đức Nhàn, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu và các nguồn vốn hợp pháp khác từ năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Nhàn, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
16:30 06/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
26/11/2025 21:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Đức Nhàn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:45 26/11/2025
đến
16:30 06/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 06/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
42.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2025 (05/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kiến trúc xây dựng và thương mại Sao Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số nhà 393, tổ 1, Phường Hòa Bình, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Phát Hoà Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Nam Thái, Xã Mường Thàng, Tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH thương mại tư vấn xây dựng An Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT đường Vĩnh Điều, tổ 9, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, sử dụng tốt
1
2
Máy cắt uốn thép, sử dụng tốt
1
3
Máy đầm dùi, sử dụng tốt
1
4
Máy đầm bàn, sử dụng tốt
1
5
Máy đầm đất cầm tay, sử dụng tốt
1
6
Máy khoan cầm tay, sử dụng tốt
1
7
Máy trộn bê tông, sử dụng tốt
1
8
Máy trộn vữa, sử dụng tốt
1
9
Máy hàn ≥23kW, sử dụng tốt
1
10
Ô tô tự đổ ≥7T, sử dụng tốt
1
11
Cần cẩu >=10T
1
12
Máy tờ hoặc vận thăng
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phụ kiện cửa sổ mở hất 1 cánh tay cài đồng bộ
29
bộ
2
S/x vách kính nhôm Queen hệ 55, kính 6,38 mm (giá đã bao gồm chi phí vận chuyển, lắp đặt)
4.05
m2
3
Gia công cửa sắt, hoa sắt thép []13x26x1,4 mạ kẽm
0.3219
tấn
4
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ hoa sắt cửa
29.1782
m2
5
Lắp dựng hoa sắt cửa
31.14
m2
6
S/x vách ngăn kết hợp cửa đi Compact HPL dày 12mm (cả chân inox, tay nắm, khóa + lắp dựng hoàn chỉnh)
11.48
m2
7
Gia công lan can thép D76x1,5 mạ kẽm
0.1878
tấn
8
Gia công lan can thép []25x25x1,4 mạ kẽm
0.3987
tấn
9
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ hoa sắt lan can
44.7018
m2
10
Lắp dựng lan can sắt, dùng XM PCB40
46.233
m2
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.372
m3
12
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.192
m3
13
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.5213
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100 PCB30
0.244
m3
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.006
tấn
16
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0672
100m2
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB40
1.008
m3
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0023
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0136
tấn
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.009
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200 PCB40
0.099
m3
22
Gia công cột bằng thép []100x150x4
0.3668
tấn
23
Gia công cột bằng thép tấm
0.0104
tấn
24
Lắp dựng cột thép các loại
0.3772
tấn
25
Gia công thang sắt
0.6842
tấn
26
Bu lông M12
104
cái
27
Gia công thang sắt hộp
0.3893
tấn
28
Gia công lan can thép D76x1,5 mạ kẽm
0.0607
tấn
29
Gia công lan can thép []25x25x1,4 mạ kẽm
0.1398
tấn
30
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ hoa sắt lan can
74.1918
m2
31
Lắp dựng lan can sắt, dùng XM PCB40
18.5951
m2
32
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
11.7912
m3
33
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.1498
m3
34
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
4.3137
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100 PCB30
3.3885
m3
36
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây rãnh thoát nước, vữa XM M75 PCB40
3.2793
m3
37
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, vữa XM M75 PCB40
0.3111
m3
38
Trát tường thành hố ga + RTN chiều dày trát 2cm, vữa XM PCB30 mác 75
32.02
m2
39
Láng đáy rãnh thoát nước + hố ga, dày 2cm, vữa XM mác 75
16.17
m2
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1408
tấn
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1334
100m2
42
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200 PCB40
2.2876
m3
43
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 200kg
55
1 cấu kiện
44
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.2
m3
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150 PCB40
4.4
m3
46
Bình bột chữa cháy MFZ 6kg
4
bình
47
Bình khí cứu hỏa CO2 MT3
8
bình
48
Bảng nội quy tiêu lệnh PCCC
4
cái
49
Hộp đựng bình cứu hỏa
4
cái
50
Lắp đặt đèn led mica điện quang 1 bóng dài 1,2m x 36w
28
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây